Trang 841 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 341741791831837838839840841842843844845851 ... CuốiCuối
Kết quả 8,401 đến 8,410 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Nhật ký online

Toán cũng không khó, cái chính là mình lười, không chịu ôn, luôn bằng lòng với con điểm "vừa đủ" mà không phấn đấu để đạt điểm cao ! Tại sao những công việc khác mình rất tham vọng, luôn cố gắng đạt mức cao nhất, nhưng việc học thì không nhỉ ?!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    FTU
    Thanks
    0

Ăn còn chả đủ , thêm cái xe nữa , giờ này sao có người yêu được , sao cậu đến đúng lúc thế . Tớ muốn nhưng tớ ...

RICKY "ERIK" LEE
    . . . 6 YEARS . . . 1 LOVER . . . K-POP . . . YG FAMILY
    BIG BANG ♥ 2NE1 ♥ SE7EN ♥ GUMMY ♥ PSY ♥ TABLO ♥ GOO HYE SUN ♥YOO IN NA ♥ TEDDY ♥ YANG PAPA
    . . . NEW BAND COMING SOON
    I'm Singing My Blue . . .

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Ha ha Mình nghĩ hôm nay mình may mắn ^^ Mặc dù khá là mệt ^^ Cố lên nào. 22h tối mai
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

hức
    buồnn quá
    ngồi trong phòng có một mình....mới k gặp 1 xíu mà đã thấy khó chịu...bực mình....ghét qá...cứ thấy chán kiểu gì ấy...điêng người...
    .
    hnay sn em Cún ....hì hì....Cún iêu của chị năm nay 8 tuổi òi, nhanh lớn, học giỏi nha bé iêu.Iêu em nhiều nhiều
    ...
    ..
    haizzz
    buồn
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Minh thich nhin con gai choi voi tre con,con be gan nha minh thinh thoang choi voi tre con nhin thich that,minh nghi den luc minh thoat khoi qua khu roi,minh van muon lam ban voi ban ay,minh chang hieu sao lai hay thich con gai toc ngan.
    Posted via Mobile Device: UA

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

Hjx.mình thjck anh nứ mất rùi.thjck từ lúc nhìn thấy anh nứ chứ.k biết la cảm giác co phải là thjck thật k.nhưng hjện tại thì cứ nghĩ về anh nứ.muốn anh nứ lm ny mình quá.chết mất thôi.mình thật là háo sắc.nhưng mà chình bản thân mjnh cũng k cưỡng laị dc.
    Sống không phải chỉ vì mình mà còn vì mọi người xung quanh

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

thật là nhiều chuyện quá....ko biết phải làm thế nào nữa....cuộc đời thật khó lường trước...chuyện gì đến thì sẽ đến thôi...cuộc đời của mỗi con người cũng còn tùy thuộc vào nhiều thứ nữa chứ đâu chỉ riêng bản thân người đó
    bạn tớ ơi...cố gắng lên nhé, phải hơn người khác đấy, sinh ra trong gia đình như vậy là đã khổ và thiệt thòi rất nhiều rồi thế nhưng cũng vì hồi đó cậu còn non nớt, bồng bột,ham vui nên một lần nữa cậu lại vùi mình vào vũng bùn....thế nhưng tớ thấy cậu sắp bước ra khỏi đó rồi đấy...mong là vậy...mong những điều tốt đẹp đến với cậu...mong cậu được hạnh phúc...mong người đó yêu thương cậu thật lòng, chăm lo cho cậu thật tốt để cậu ko phải khổ....yêu cậu lắm bạn của tớ à...cố gắng lên nhé, phải thật chín chắn khi làm gì đó vì từ giờ ko ai còn có thể nhắc nhở cậu đâu...cố lên...tớ tin cậu sẽ làm được...
    ...
    ...
    haha
    hnay mình đã trả giá được ngoạn mục 1 chiếc quần cho Anh, khà khà, mình cũng giỏi đấy chứ )
    ...
    mình bắt đầu ghét mấy thằng điên trong phòng Anh, mịa, nó tưởng lớn tuổi là có thể sai và làm giúp em út thì thấy khó chịu sao, bực mình...thương Anh...haizzz
    mình bướng bỉnh thế thì làm sao được mình kia chứ...xí...k hài lòng ấy à, tôi cần quái gì các người hài lòng, đơn giản vì cta chẳng lquan đếch gì đến nhau...hơ hơ...tôi tôn trọng các người vì tôi là 1 đứa biết điều và vì các người cũng giúp đỡ Anh nhiều...chứ thực ra tôi chả cần quái gì phải để ý đến các người cả...
    haizzzzzzzzzz....bực hết cả mình.......aaaaaaaaaaaaaaaaa
    ức chế >"<
    ....
    khà khà
    nói xong thấy thoải mái hẳn
    làm bài tập thôi
    bài tập CLE điên rồ T_T
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Có nhiều tâm sự =.=
    Vậy mà ko về dc, nhớ nhà quá. Muốn về ôm mẹ ngủ
    ...
    Lại là con số ấy, sao mình lại cứ liên quan đến thế nhỉ
    Nhưng đúng là... nụ cười ấy, lạ lắm, ánh mắt thách thức ấy... mình muốn đào sâu nó lên =.= Để biết H nghĩ gì, H ạ.
    Nhưng, có lẽ mình cần xác định lại một số mqh, và với H, dừng ở vậy thôi, 1 ng` bạn cùng đội bóng, vậy là đủ!
    ...
    Tuần mới rùi, nghiêm chỉnh một chút để cùng những chuyến đi nào. Háo hức vụ bám đuôi 141 sắp tới
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Thật ra thì không ai lo cho mình bằng bố mẹ ,nếu có làm gì đó trước tiên thì mình hãy nghĩ cho bố mẹ .Có lúc thăng lúc trầm ,nhưng lúc trầm nhất có lẽ cũng chỉ có người thân nhất của mình mới ở bên mình ,mình đã và đang cố gắng vì bố ,mẹ và thằng em trai ,có chút nào cho mình không ,có chứ ,nó sẽ đem lại cho mình nhiều thứ chứ ,nhưng mình biết hạnh phúc của mình ở đâu ,ở trong tim mình ,có thể ai đó đoán là thế này ,thế khác nhưng chỉ mình biết được thôi.
    Mình muốn hôm nào đó thằng em mình đánh thắng mình 1 ván,nó vẫn cứ luôn không tự tin,mình muốn nó cũng cao ngạo và ý chí hơn,nó chỉ được cái hay nghịch là chính ,thật ra nó rất giống mình ngày trước ,mình đợi vài năm nữa nó đậu chuyên lí ,trả thù cho mình .Nếu vài tháng nữa mà được cái gì đó mình sẽ dành mua sách cho nó ,mình đã lên kế hoạch 2 quyển rồi .Trên đời này anh trai thương em nhất .
    Nhất định tớ sẽ để tâm hồn tớ thoải mái để làm bạn với cậu ,chờ tớ nhé ,làm gì có một thằng con trai khi nhận thức được rõ tình cảm mà một người bạn gái dành cho mình hoàn toàn là tình bạn trong sáng mà vẫn cố giữ trong mình những thứ bỏ đi ,nhưng mà khi làm bạn tớ sẽ lạnh lùng với cậu hơn đấy cô bé ạ
    -----------------------------------------
    @Hà:cậu lại nhiễm cái bệnh của bọn tớ rôi .
    Lần sửa cuối bởi atlantic_fly, ngày 27-02-2012 lúc 03:41 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

Um.có lẽ t biết c đang ns tớ bị bệnh gì..nhưng mà bệnh này chắc chỉ xảy ra vs mỗi 1 người ấy thôi.có lẽ t sẽ cố gắng như c bảo đấy.vì giờ t biết là phải tự mình tạo ra và nắm bắt cơ hội thì ms tìm thấy đc thứ mình muốn
    Sống không phải chỉ vì mình mà còn vì mọi người xung quanh

Trang 841 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 341741791831837838839840841842843844845851 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này