Trang 868 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 368768818858864865866867868869870871872 CuốiCuối
Kết quả 8,671 đến 8,680 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- chiêm nghiệm ra.hì đúng là tầng lớp nào thì chơi vs tầng lớp đó vẫn dễ hơn.giàu thì nên đi vs giàu.Còn chúng tôi nghèo thì chúng tôi chơi vs nhau.Dù nghèo về vật chất nhưng tình cảm của chúng tôi thật hơn các bạn nhiều.Lấy nhau cũng cần xứng nhau về gia cảnh.Chán.Sau này cũng chả muốn yêu ai nhà giàu.mệt lắm.Cứ bình thường lại hạnh phúc --> --> --> --> --> --> --> --> -->
    Sống không phải chỉ vì mình mà còn vì mọi người xung quanh

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

lâu lắm mới lại vào web trường
    cái thời chém gió huy hoàng ngày xưa đâu rồi
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Jubi Xem bài viết
    lâu lắm mới lại vào web trường
    cái thời chém gió huy hoàng ngày xưa đâu rồi
    Ngày xưa Phong Vân chém bão thành gió
    Haiz , một thời chẩu che

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

4. The Following User Says Thank You to Reddevils For This Useful Post:

Jubi[P&V] (18-07-2013)

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

Đã từ rất lâu rồi mình ko vào thớt này . tâm sự, ngày xưa .suốt ngày vào 4rum xem chém gió (lập nick toàn bị ban ).xem ảnh . rồi mãi sau ms có cái nick này . hồi cấp 3 phải nói là mình rất tự hào khi mình học D2t . nhưng học hành thì đc một thời gian . ms đầu vào mình còn đc cái gọi là ngủ quên trên chiến thắng ... Vì hồi cấp 2 mình học ko tốt lắm .ko hẳn là ko tốt mà thực ra mình đam mê robot , máy móc , mô hình , rồi cả thiên văn nữa . nên nghịch nhiều học ít , lên tận lớp 9 ms chú tâm vào học . đc xếp vào nhóm học cùi thôi . mình chỗ quảng thắng học với thầy Để (toán ) . Lý học với cô Thủy (lê lợi ) .Văn học với cô Nhuần ( trỗi ) phải đến học kì 2 mình ms học đấy nhé . đoán chắc cùng lắm là vào đc trãi thôi . Nhưng hồi đó mình thích một bạn gái bên trường lê lợi (rất xinh gái nhưng hơi lùn ) và có gái có khác .tạo động lực kinh khủng mình học như trâu . và kết quả ko tồi chút nào mình đậu đào 42 điểm chưa tính điểm nghề ,mấy thằng cấp 2 lớp chọn mình khinh thường , khi đó thấy mình là sợ rồi .
    Vầng một thời Hoàng Kim ... muốn gì đc nấy . Và rồi cái gì đến cũng đến bắt đầu nghiện Game . mấy cái trò nghiên cứu máy móc với ước mơ trở thành nhà khoa học bị xếp xó . mình cả ngày chơi game bỏ cả học thêm để đi chơi . nói dối bà ngoại nữa và rồi cấp 3 ngày tháng cứ êm đếm trôi qua vì cơ bản mình vẫn rất nghe lời bố mẹ còn bố mẹ thì quá tin tưởng mình ... ở nhà có máy ké của chỵ nhưng chưa bao giờ mình chơi game trên cái máy đó , Lớp 12 đến mình cũng bắt đầu học . nhưng vẫn chơi game hàng ngày . tối về mệt nên chả mấy khi học bài . Và cho dù mình muốn quyết tâm thì vẫn ko thắng đc cái bản thân nghiện ngập đầy các thói hưởng thụ . gần cuối năm điểm thi thử cũng làm mình an tâm đc chút . khi thi đại học tung xúc xắc chọn trưởng huai ( thi vào là đậu ) . Nhưng mình lại thi BK . Hôm đi thi ốm đơ tạch là đúng ... nói thật thất bại trên một ngưỡng của cuộc đời là một đòn giáng quá nặng . Dù biết tất cả do lỗi của mình nhưng cũng ko thể chấp nhận đc cái sự thật đó . gục cmn ngã rồi . học lại năm sau thi trong khi bọn bạn ăn mừng đậu ư . mình thà chết còn hơn . suy nghĩ quá sai lầm lúc đó . khiến mình cương quyết đòi đi nv . và rồi hôm nay ngồi đây . học trong một ngôi trường top2 vn ,công lập , ý chí học tập thì nothing , ko hề có gì sất . con người mình đc đào tạo sau 1 năm đại học là một thằng dối trá . lười nhác . ngu dốt Và điểm chính mình trở thành một thằng game thủ .cả ngày cắm mặt cày game . thi cử toàn d và f và đang có nguy cơ sắp bị đuổi học . hk1 bị cảnh cáo mức 2
    Mai mình thi lại môn qp . môn này ko quan trọng lắm nó chỉ là môn điều kiện . tuần sau nữa mình thi lại môn giải tích . nó là một trong nhưng môn quyết định mình có bị đuổi hay ko . thực ra thì mình thi lại 2 môn . và môn mình rất thích là môn mình chả biết gì , TIN học
    Tuần sau cũng là tuần thi đấu giải sàng lọc thi đấu cho đội tuyển quốc gia mà mình đang cày kéo lâu nay . ngồi ôn bài từ 7 h mà tới bh chưa tắt đc cái mt . Ngồi nhớ lại cái thời cấp 2 đậu đào hào hùng của mình . Mình chỉ ước đc quay lại cái thời gian đó . để mình có thể làm lại . làm chủ đc bản thân . Nhưng tất cả chỉ là mơ thôi . Mỗi người trên cuộc sống luôn gặp những sóng gió khoẳng khắc vui buồn . tạo nên sự gập ghềnh cho con đường của họ . Mình sau khi leo lên đc cáii dốc khá cao cảm nhận đc vị ngọt mát thawngh công thì bh đang xuống dốc lao dốc không phanh ... bước ngoặt cuộc đời chăng . ngồi lại nghĩ nếu tháng sau mình bị đuổi học sẽ ra sao đây , nếu mình dành giải và đc đi thi đâu cho quốc gia thì sao đây ... cái gì là niền vui . cái gì là tương lai cho mình . nếu mình cảm thấy vui nhưng sau này làm một thằng thất học . đi phụ hồ thì con mình sao đây . liệu co lấy đc vợ nữa ko , Và cô gái mình yêu ở cái mái trưởng này chắc chỉ còn trong tâm trí vì cô ấy sẽ lấy một thằng khác . giỏi dang và giầu có ... Ôi tôi ko muốn nghĩ gì nữa . tôi sẽ ôn bài . tôi sẽ ko cày quốc hay luyện tập cho cái giải đấu gì nữa . tôi sẽ phải lại là thằng chiến thắng . tôi ko thể thất bại ... Tôi phải làm đc
    p/s . nếu có ai biết tôi đọc đc thì cũng xin đừng gạch đá . còn đọc thì chỉ đọc thôi văn ko hay nhưng cảm xúc nó thế . có ban trẻ nào chưa ra trường thì cũng nên cố gắng học nhé chơi ít thôi , đừng như tôi mà làm cho cái ngôi trường này càng ngày càng mất giá . hãy học và làm cho bạn bè phải đua theo . kéo ngôi trường mình vào top 100 trường tốt nhất VN như cái năm tôi vào trường ấu nhé . còn nếu ko thì top 200 cũng đc . đừng để bọn hàm rồng nó khinh thường . Tắt máy học bài
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

6. The Following User Says Thank You to ju mong For This Useful Post:

Braveheart7472 (16-08-2013)

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Tình cờ quá hôm nay đang ngồi code, tự nhiên lại nhớ đến trường cấp 3, thế là vào forum trường nghịch, ai ngờ lại đúng thấy bài trên ^ do thằng bạn mới viết hôm qua
    Mới đăng nhập vào forum thì gặp câu: mật khẩu của bạn đã 254 ngày chưa đổi gần 1 năm rồi
    Hôm nay lên trường có việc ở thư viện, lúc ề gặp các em trường chuyên Ngoại Ngữ, haiz, sao mà em nào cũng xinh thế, ăn mặc thì phong cách, đồng phục váy ngắn, haiz, thời xưa hồi bọn mình làm gì có váy đâu, thỉnh thoảng đc bữa ngắm các bạn mặc áo dài là thích lắm rồi
    Mới ra trường đc 1 năm mà cứ tưởng 365 ngày ý, bằng giờ năm ngoái mình đang ngồi chơi xơi nước cày game chờ giấy báo rồi :3 Giờ đã lục đục sang năm 2 rồi, học hành thì cũng gọi là tàm tạm. Hoạt động tình nguyện các kiểu thì tham gia nhiều phết, nhưng nghĩ lại thì cũng chả đc bao, cảm giác như là mới có ích cho mình thôi chứ chưa có ích đc cho xã hội nhiều.
    Nói gì bây giờ nhỉ... à, mình nhớ thời đang còn tung hoành trên forum này, nhìn cái chữ ký là cũng bao nhiêu kỷ niệm 1 đợt cày tiền forum, (nói là cày nhưng thực ra toàn đi xin tiền của mọi người các anh chị mình quen, rồi thì tham gia mấy cuộc thi vớ vẩn của anh Atlantic_Fly 1 đợt đứng top dzen đấy chứ nhưng mà vài tháng sau đó forum bảo trì nâng cấp giao diện, bỏ luôn cái tiền dzen Để nhớ xem nào, meoconhat1 này, minh_hg này, Thuylinhpham gì gì đó, Jubi , kẻ xấu, hrockvn, Pisces, atdepzai
    Khi mình lên lớp 12, forum nó bắt đầu chìm rồi, Và cũng thật "hợp lý" ( ), khi hết lớp 12, thi đại học thì nó chìm hẳn Tầm đấy cũng là thời mà Facebook bắt đầu bùng nổ, và facebook chính là nguyên nhân chính.
    Thôi mình lại đi code đây, dạo này đang học code AutoIT, với ước mơ là làm đc cái auto gameonline để cày tiền )) nhưng hi vọng sẽ làm đc cái sản phẩm gì đó có ích hơn :3
    [Bạn Mông có đọc đc bài này thì inbox tớ phát nhé :v ]
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Cả tỉ năm rồi mới vào lại cái 4r trường, xét cho cùng ngày xưa cái lớp b1 đình đám nhất cái 4r, thế rồi cũng sang fb hết . Hồi đấy có smod gì gì trẻ trâu lắm, h chả thấy đâu, mình đồ là nghỉ việc rồi . Dù sao thì từng sự kiện dù to dù nhỏ cũng gắn bó k hề ít đối vs mình, h nhìn lại thấy buồn cười quá. H mà đc về c3, chắc mình sẽ làm vở kịch để đời luôn, cho các e biết thương hiệu Tuấn Thân Thiện . E nào có fb kết b vs a nhá, Kyuubi Tony nhá
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Nhập môn đồ đệ
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Tỷ năm r mới lại đc e Huy lôi vào cái 4r này ...thấy cũng thay đổi nhiều quớ :v

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Chào các bạn,chúng ta chưa già,nhưng sao cứ lụ khụ nhắc đến ngày xưa.
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Nhập môn đồ đệ
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

mọi ng chưa già nhưng cậu già oy

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

lâu lắm mới vào đây.Giờ cái giao diện lại thay đổi rồi.Cơ mà vẫn thích cái cũ cù cu của năm nảo năm nào.Viết gì được nhỉ.Hay khoe chút vậy.Dù sao thì ở đây chả bao giờ có ai soi mình .Thế là cái mục tiêu phấn đấu được học bổng của mình cũng đã thành công rồi.Đạt học bổng mà chả có cảm giác vui như khi phấn đấu.Có lẽ khi cầm đc tiền học bổng mới cảm thấy vui chăng.
    Sống không phải chỉ vì mình mà còn vì mọi người xung quanh

13. The Following User Says Thank You to NhocS2b12 For This Useful Post:

taigamewap (22-08-2013)

Trang 868 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 368768818858864865866867868869870871872 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này