Trang 850 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 350750800840846847848849850851852853854860 ... CuốiCuối
Kết quả 8,491 đến 8,500 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Một ngày của đủ cung bậc cảm xúc.
    Chìu nay thật là
    Trường-nhà- Cầu Giấy- Xuân Thủy- Ng Phong Sắc Đảng- Thuế-Đảng-Thuế...
    Cứ lòng vòng loằng ngoằng như con dở =.= Đang cong đít ở Thuế thì lại tất tưởi chạy về tr` leo lên VP Khoa =.= Đt busy liên tục =.= Cũng may là Chi cục thuế ở đối diện cổng tr` =.=
    Xong xuôi dc 1 cái Đảng, lết lên tầng 6 thì Thầy cho về từ tám hoánh =.= cái thân tôi=.=
    Rã rời và muốn ngủ miẹ nó 1 giấc thật sâu nhưng lại cắp đít ra Cường hói, liên hoan lớp trc khi mỗi đứa mỗi Đài =.=
    Và sau khi gắp gắp, cụng cụng, rồi gào gào rú rú là thân xác bơ phờ ở phòng =.=
    Ngủ thôi. Sáng mai cùng lão Quặp chiến đấu tiếp ở Thuế. Mai t6 rùi mà ko xong thì bỏ miẹ
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hết được 1 nỗi lo.
    Cơ hội cuối cùng rồi, cố lên!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    1

Muốn biết người bạn thích có thích bạn không phải làm thế nào ?
    Đơn giản là hãy đến trước mặt người đó và hỏi họ?
    Còn không ?
    Vẫn còn nhiều cách
    facebook yahoo twitter skype ... để đó làm gì ?

"Nhưng tôi thì không thể... Những tia nắng đầu tiên xuyên qua bàn tay, lúc tôi ngắm nhìn cánh phượng thắm từ ban công tầng 2. Tôi giật mình hỏi đứa bạn đứng cạnh:" Phượng nở lúc nào..." Cô bạn nhìn về hướng tôi chỉ rồi quay lại cuộc chuyện trò với những người khác. Chỉ còn tôi đứng ngẩn ngơ lặng ngắm sắc đỏ...
    Phòng thi một màu áo trắng, ồn ào như trước nay, trống đánh hồi thứ 2 mà tâm trí tôi còn mông lung. Tôi đang nghĩ gì vậy ? Những cuộc chia tay? Không, với tôi thì làm gì có chia tay, tôi vẫn còn 1 năm nữa, tôi không sợ khoảnh khắc đương đầu với giao mùa, tôi chỉ sợ những điều mình giấu kín trong lòng sẽ bị chôn sâu mãi mãi.
    ...

Hôm nay tôi đã đọc trên báo một câu truyện: "Nàng Juliette lặng thầm". Hẳn nhiên nhiều người đã đọc nó. Câu chuyện kể về một cô gái yêu một chàng trai từ thời cấp 2 nhưng suốt thời áo trắng chẳng bao giờ chịu nói ra, thời gian cứ dài ra và họ cứ mỗi ngày lại càng xa nhau. Ngày thi thử cô gái đã viết lên bàn dòng chữ "Em đã yêu anh 5 năm, sẽ xa anh 3 năm và sẽ đợi đến khi trái tim nói với anh rằng anh yêu em. Hẹn yêu!". Ba năm sau khóa học của chàng trai ấy về kỷ niệm ngày thành lập trường, và cô gái chắc chắn phải thật may mắn, nơi cô viết những dòng chữ trong tuyệt vọng với mối tình đầu lặng thầm, lại là nơi chàng trai ấy ngồi suốt 3 năm cấp 3. Và anh ấy đã chụp lại bức hình dòng chữ trên mặt bàn trước khi nó bị đem đi đánh vecni, ngày hôm sau, bức ảnh có mặt trên facebook với status: "Em là ai hả 8 năm ? . Câu chuyện kết thúc ở đây, một cái kết mở gây tò mò cho mọi người. Nhưng câu chuyện của tôi thì chắc chẳng thể đi theo mạch như thế. Bởi trong câu chuyện đó, tôi đóng vai một người câm, vô hình trong thế giới của chàng trai.
    ...
    Đêm giao thừa, tôi thức đến 1 giờ sáng, chỉ để kể cho con bạn về mối tình đầu của tôi, và khuyên nó hãy thôi ngay việc kể lể về những trò trêu trọc, ghép đôi,... của tụi bạn trên trường nó. Sau 1 tiếng chat, đoạn hội thoại kết thúc bằng: "Chiêm tinh bảo người như mi khi yêu rất chung thủy, quả không sai!". Tôi tắt cửa sổ chat, sign out và bật nhạc lên nghe. Giờ này năm sau có lẽ tôi đang đón giao thừa ở một nơi thật xa, cảm giác xa nhà là thế nào? Tôi không biết nữa, nhưng ít nhất bây giờ tôi vẫn còn ở Việt Nam, vẫn mỗi tối online lúc 0h00 tán dóc với còn bạn về anh chàng nó đang kết ở lớp học thêm.

-----------------------------------------------
    Đời không như là mơ

Vì một việc cỏn con mà hai lớp cãi nhau, đụng chạm tay chân thì có đáng không cơ chứ. Hãy để thầy yên!

Em thi khối gì là việc của em chứ, sao cô lại nói kiểu như thế? Ba năm cấp 3 để làm gì, em có quyền lựa chọn và thay đổi, và em sẽ quyết định dựa trên thực lực. Dẫu với cô em có là một đứa học kém môn của cô nhưng với môn khác chưa hẳn đã thế đâu!

Bực mình!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Thất vọng tràn trề 15 điểm thi hsg chết đây
    Tôi muốn làm nên tất cả

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Sắp thi. Chán .
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Bắc Ninh thẳng tiến , 2 ngày . Tạm quên đi 1 tuần tồi tệ , Dốc hết sức mà kết quả đạt đc thật Shock. Kiểu như từ trên đỉnh xuống vực thẳm vậy . Nhưng vẫn chưa đủ đánh gục tham vọng lớn của mình !
    P/s : Tớ xin lỗi nhưng có vẻ t lầm tưởng rồi . Dừng lại ở đây thôi . Giờ t phải cố gắng tạo lập sự nghiệp đã , Sắp tới có lẽ t lại phải 1 lần nữa lạnh lùng vô lý do .

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

khốn nạn thế không biết....dùng đồ của người khác mà ko thèm hỏi ý kiến...cứ thấy nta ko để ý là bắt đầu....gọi tế nhị là "trộm" được ko nhỉ )))))))))))
    mịa 2 con phòng bên, để dầu ăn ở ngoài đó rồi cũng lấy dùng bằng sạch...bếp ga nta để đó cũng dùng hết luôn....buồn cười đời...nó ko nghĩ là mình phát hiện à...hay nghĩ gì...thật là muốn chửi nhau quá...tính của mình mà lại chịu như này à....cả mấy cái móc quần áo nữa chứ..cũng lấy của mình 1 cách trắng trợn....thấy mình k nói rồi làm hơn....rồi còn 20k mình bỏ quên trong nhà tắm nữa chứ...mới ra khỏi phòng tắm...vào đã ko thấy đâu nữa....đúng là bọn bẩn thỉu...đồ rác rưởi
    thật ko thể chịu được nữa rồi....hnay mình đã chuẩn bị rất kĩ...chuẩn bị hết để làm bánh trôi...thế mà khốn nạn....2 con chó điên phòng bên....huhu....ức chế quá....huhuhu....tức quá (((((((((((......muốn đấm vào mặt 2 đứa chúng nó...nhất là con nói giọng chua như shit mèo....a a a a a a.....
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Lâu không làm cú đêm Vào NKOL spam phát
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

hôm nay trời thật đẹp, lalala
    lâu lắm rồi minh ms có lại cái cảm giác này thoải mái và thanh thản

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Khiếp thật,bó tây với nó sao,oải.Khoai quá.Chẳng mấy khi mình thấy mình nản như khi này.
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Trang 850 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 350750800840846847848849850851852853854860 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này