Trang 727 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 227627677717723724725726727728729730731737777827 ... CuốiCuối
Kết quả 7,261 đến 7,270 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Lại thua rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hôm nay là một ngày tệ hại Chã đc việc gì sáng sủa Cơ mà cũng chã hiểu làm sao mình vẫn phải kiềm chế để cười và nói và tiếp chuyện -một-số-người Nghe khá là điên đấy. Vì mình cười từ sáng tới tối Hiện text ẩn<-- thực ra là để che dấu cảm giác bất an trong lòng -->
    Cặm cụi ngồi cày toán cao cấp. Cày cho vui thôi chứ với ông thầy này thì làm đc hay không đc thì cũng không quá 5 Ôi, cuộc đời là thế đấy
    Chưa biết điểm điều kiện thể dục, hy vọng là mình đc đi thi
    Hứa với con bạn là tối thứ 5 sẽ qua trường nó xem nó biểu diễn guitar. Đi cho đỡ tự kỷ vậy.

Hiện text ẩn<-- hôm nay tự thấy bản thân điên quá -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Thanh Hoá không 1 ngày vui.
    Ngày thứ nhất nghịch linh tinh cháy màn hình cái máy nghe nhạc,
    Ngày thứ hai , United thua, ko thể ngủ, lượn lờ linh tinh và kết quả về nằm bẹp.
    Ngày thứ ba, 2 người khiến mình buồn , người thứ 2 làm mình muốn khóc, khiến mình muốn đập phá. Những hy vọng về 1 cái gì đó, tạm thời chấm dứt.
    Thực sự mình thấy bị tổn thương nặng nề , có cái gì đó đau nhói, đè lên lồng ngực. Và một vài người , đừng có nói mình là người tốt rồi phủi lưng ra đi .Vậy mình , thà làm 1 con người xấu xa còn hơn.
    Lẽ ra giờ này đã ở Hà Nội , nhưng mình muốn xoá bỏ tất cả những nỗi buồn tại đây. Để khi quay trở lại HN , mình sẽ khác, Thêm 1 vài ngày nữa, giải quyết tất cả nỗi buồn. Còn lúc này , mệt mỏi , thực sự là như vậy . Nếu là mình của năm ngoái , có lẽ giờ đang muốn chết. Mình mạnh mẽ hơn. đó là điều mình cảm nhận được.
    Cái gì đó ra đi là bắt đầu cho 1 cái mới. Mình muốn trở thành người chiến thắng , đóng lại tất cả quá khứ , khi trở lại , mình sẽ ngẩng cao đầu? Mình sẽ cố gắng . Đã đến lúc biết yêu bản thân mình trước khi yêu 1 cái gì khác.
    Đã đến lúc con làm mọi việc gì gia đình mình rồi. Con xin lỗi bố mẹ. Đến tuổi này vẫn phải lo lắng lo con. Còn con chỉ biết thụ hưởng. Con yêu bố mẹ. -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Thanks
    7

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Người ta bảo trường mình tiêu cực nhiều lắm đấy. Cũng biết vậy và tự nhủ: Ở đâu chả thế. Nhưng mà nói thật là học gần 1 năm rồi mình mới thấy cái mức độ kn của nó Cô bạn mình đã chính thức trượt thể dục. 1 nửa lớp bạn ấy trượt, cho dù đã abc, xyz rồi Mình cũng không biết là mình có đủ may mắn để được-đi-thi không nữa Mình làm bài kiểm tra tốt, lớp cũng đã đến-thăm-cả- 2 -thầy. Cơ mà random Ai mà biết đc
    Hôm nay kiểm tra toán Làm bài tốt. Tuy nhiên thì giang hồ đồn đại là ông thầy này hiếm khi cho sinh viên quá 5 Thôi thì mong là điểm đk đc 4, đi thi đc 4 nữa. Thế là qua
    Ôi tc. Mình nhận ra là càng ngày mình càng yêu trường rồi đấy -->
    -->
    -->
    -->

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Có người online mà không trả lời tin nhắn của mình. Chả nhẽ lại trách người ta. --> --> --> --> --> --> --> --> --> --> --> --> -->
    .

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member maingoc_emly's Avatar
    Thanks
    0

biết bao giờ mới được ăn lẩu , lòng , ... đây anh? kiếp nào có cơ hội gặp anh?

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Có người trách mình vô tâm với nó. Nhiều lần rồi ấy, có phải 1 lần đâu . Mình nào cố tình đâu. Có phải lúc nào online là ngồi ở máy tính đâu mà trả lời nó, hay có phải lúc nào cũng cầm đt để mà trả lời đâu chứ. haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Hôm nay làm tiếng anh chuyên ngành, ngon . Kiểu này ko khéo A mất . Tự nhủ chỉ mong kiếm B ở môn củ chuối này, ai dè cô cho điểm cao thế ...Ớ, nhưng mà thi điều dưỡng trước rồi đến Vi sinh. 2 môn này chưa được bao nhiêu . Học thôi, cai dota và đủ các thể loại game khác. Học >.<

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Về nhà rồi...Vui quá là vui...Phải chơi cho thoải mái mới được......
    Mà dạo này mình có vẻ gầy quá......Đã cố gắng ăn hết mức có thể rồi (mặc dù chẳng có gì để ăn mấy ) thế mà vẫn cứ như con cò...
    Về nhà là sướng rồi...Cơm ăn ba bò quần áo mặc cả bộ.....
    Nhớ lại hình như vào thời điểm này năm ngoái mình đang thi tốt nghiệp thì phải.....
    Các bạn trẻ fighting !!!...

Thanks
    7

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Mới lên mod. Và đã viết đơn xin phép tạm nghỉ. Đắn đo rất nhiều mới quyết định thế. Cũng chỉ vì... Chắc mình đúng như cụ nói.

Hôm nay là một ngày nhiều cảm xúc. Vui nhiều. Mà buồn cũng nhiều. Cười nhiều. Mà khóc cũng nhiều.

Một ngày đổi không dưới chục cái ava. Thêm một vài thao tác cho cái trang nhỏ của mình nữa.

Từ ngày mai sẽ có một lịch mới cho bản thân. Thời gian mình, mình sẽ cố gắng không vào forum nữa. Mặc dù mình yêu nó lắm. Nhưng chia tay một thời gian ngắn thôi mà.

Lớp 12 sắp bước vào 2 kỳ thi quan trọng nhất. Chúc các em thi tốt.
    -->
    -->
    -->
    .

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Tạm biệt diễn đàn , tạm biệt 1 ai đó , 1 tháng thôi . Chúng ta sẽ gặp lại . Yêu ...!
    Bảng "vàng" nỗi buồn ở Thanh Hoá tiếp tục kéo dài , hôm nay sáng mở mắt ra nghe tin Dae Sung "gây" tai nạn , sock , buồn... nhưng thật may khi ko phải như vậy !
    We Support Our Kang Dae Sung.. Oppa ah , sẽ ko sao đâu mà , cố gắng lên nhá ! -->

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Đông Hương,TP Thanh Hóa
    Thanks
    0

Chân còn đau 20% thôi. Sắp bình phục hẳn rồi. Chuẩn bị đi đá bóng thôi. Like quá. Ha Ha Ha Ha !

Trang 727 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 227627677717723724725726727728729730731737777827 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này