Trang 778 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 278678728768774775776777778779780781782788828 ... CuốiCuối
Kết quả 7,771 đến 7,780 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Nhìn lại kế hoạch 2 tuần tới...trời ơi full TYCT, KNT, HTN, TT..... Lại còn bài vở nữa Muốn dành cho mình một ngày lượn lờ và tự sướng làm bộ ảnh để đời...ôi hết tháng này có dc ko chứ
    Chấp nhận thui...chọn rùi mà, hịc hịc
    ....
    Hnay gặp đôi bạn trẻ kia, lờ lớ lơ chứ, hà hà, mềnh thấy mềnh tự tôn ghê gớm
    Thui kệ...qua rùi mà...cái j mình đoán, thì đã trúng phóc. Có cái là nhìu sự vụ xảy đến chồng chéo quá, thành ra..loằng ngoằng...suy nghĩ cũng chồng chém, rùi chẳng hướng ra dc cái quái giề cụ thể!!! Nhưng mờ mềnh tự giải quyết xong rùi tê mờ...ko dc nghĩ nữa con hâm...
    ....
    Sang ngày 7/9 roài...ngày "truyền thống" của ngành Truyền hình Tự chúc mình mình thui
    Ngủ lào...
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

tôi mún đổi tên cơ.. k đủ tiền.. spam thôi

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Đã tìm được cái cần tìm ,dùng mấy cái đó giải quyết được khối thứ ,học nốt cả VP ,như hổ thêm cánh
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Nhìn các bé tân sinh viên nhập học mà chạnh lòng. 3 năm trước, chắc trông mình cũng buồn cười thế!
    Kemmmmm....kemmmmmm. Nóng bức thế này, kemmmm là nhất rồi.

Giới hạn, cũng là do con người tự đặt ra. Vì thế, nên sẽ là 3ds, ukie?
    -->
    -->
    Lần sửa cuối bởi Precious Stone, ngày 07-09-2011 lúc 07:08 PM.
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- What the hell???? it sounds like shit
    The girl next door give my phone number to her boyfriend's friend, as requested. Some days ago, he sent some messages of making acquaintance with me but I didnt reply. Never have I replied such messages like those He kept calling all the time so I decided to reply his...ninth message. He insisted on hiding who gave him my phone number and even claimed an appointment with me ?!?!?!! Shit, how oddish he is!! He just knew where my house was, when he came to this area, and even had never talked to me at least one time. At first, I didnt know anything about him, and couldnt help wondering who gave him my P.N and what things he knew about me. It's not until this afternoon that I know he's the girl next door's acquaintance '___' It's not so long since I knew that, she called me and told me one thing making me burst into laughter She said: "I'm gonna tell u...but u mustn't narrate him! If u love him, dont love him so deeply. Try hard to minimize ur love. Remember!!" I'm going crazy What the f**k did she say??? Cant believe that she could say something like that She thinks I dont have boyfriend because there's noone flirting with me, so, I'll easily accept when one comes???? That guy, no matter how handsome he is, never will I care I want all the relations to come in the most natural way. This trick is so out of date and I look down on, especially when he hardly knows anything about me except my...appearance

The thing making me mad is not him, it's the girl next door's call and what she said on the phone So ridiculous

Feeling so light after typing all here....Ahhhh!!!!!!!!!! -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

ối giời.. sắp 12h mẹ nó rồi còn đâu, thế mà có vẻ giận khi mềnh k cmsn....đấm cho vỡ mồm con chó xồm giờ..
    hé. thu hoạch của ngày hôm nay là 1 cú gọi điện..1 cú thôi..
    hơi buồn tí.. nhưng đếc sao. mình lắm ngày sn bỏ mẹ..âm với chả dương..lời quá

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

hux
    thương lắm
    ..
    cơ mà cũng ghét lắm
    sao lại hành hạ bản thân thế chứ
    đúng là đồ đáng ghét
    ..
    hức
    sau em sẽ học mẹ
    nấu ăn
    òi em tẩm bổ cho nhé
    ...
    ...
    mình có hư ko nhỉ T__T
    ...
    ...
    dù đã nói là tin
    nhưng sao vẫn lo sợ
    cơ mà em vẫn tin
    ..
    em tin mà
    em biết mà
    sẽ ko bao giờ có chuyện đó đâu
    em hiểu mà
    ...
    ...
    cũng là con gái
    cũng đâu đến nỗi
    mà sao tởm vậy nhỉ
    cái miệng
    đâu có mụn nhọt, lở loét gì đâu
    mà sao phát ra những ngôn từ ghê tởm đến vậy
    ...
    người khôn nói ít hiểu nhiều
    vậy là đủ
    ...
    ...
    đúng là ngu si tứ chi phát triển mà
    haha
    chết cười
    thật là
    nói mà cũng chẳng biết, chẳng nhìn lại xem mình là ai
    tự trọng à
    có tư cách quái gì mà nói ra từ đó
    cái đó
    có còn ở ngươi nữa ko chứ
    ...
    ..
    hờ hờ
    hổ thẹn thay
    nhục nhã thay
    ...
    ...
    ...
    thương
    ...
    ...
    ...
    cảm ơn nhé
    cảm ơn nhiều lắm
    có lỗi lắm
    thương lắm
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Uh cũng chả bất ngờ vs cái sự ỐM của mềnh
    Sinh hoạt ko đúng h giấc, ăn ngủ loạn cả lên
    Cơ mà nó đến nhanh quá... hịc hịc... Rát họng kinh khủng Khó chịu và mệt mỏi nữa Phải có năng lượng để chạy hết tuần này đã chứ
    ....
    Lẽ ra tối nay qua nhà Bông, nhưng lên lớp về ko lết đi dc
    Mấy ông dở hơi kia đt ầm lên, híc híc, "cả năm có 1 ngày", hịc hịc. Cơ mà các ông ý đã nhớ và tổ chức cho mềnh, cảm động sụt sùi
    Có mềnh là TH, Fox làm PT...còn 4 lão kia BI Thui cô đã chọn thì gắng mà theo đến khi nào ko theo dc thì chuyển sang PT như Fox đây cho sướng này !!! Hịc hịc...ôi cũng chả còn lâu nữa, 2 năm nữa...sẽ ra sao chứ?????
    Dù chả ăn chả uống dc nhưng mình cũng zui...tâm sự vs a An 1 lúc về cái ch của khỉ kia...vỡ ra nhìu điều!!! Qua rùi mà, đã ko còn muốn nữa...thì ...thui vậy!!!
    Còn lão Tr thì "chửi" mình lấn sân vừa thui Uh dòng đời nó xô đẩy e thía đấy bác ạ
    Haizzzz.... bên cạnh mềnh còn rất nhìu ng` "đáng iu" nhỉ!!! Mấy năm nữa, là PV rùi, có chợt nhớ lại những ngày tháng như này, những tình cảm, những con ng` sống vs nhau đúng là ng` !!! Phải cố gắng nhé, SR
    ...
    Vì BỊ ỐM và vì ngày mai...ôi trời cái buổi sáng "định mệnh", nên sẽ đi ngủ sớm nhóe
    Nice day, I hope, I Hope
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Ra rồi ,có lẽ hạnh phúc là đây , 3 năm mình mới chinh phục được nó theo cách của chình mình
    chẳng mấy khi thức qua nửa đêm ,không phí chút nào ,ngủ
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Bây giờ là 1h chiều thứ 5 ngày 8 tháng 9 năm 2011

Chắc cũng đến 1 năm không còn gặp nhau và nói chuyện với nhau nữa. Mình đã delete all và ngờ rằng người ta cũng thế.
    Ai cũng có cuộc sống riêng mà. Nếu không còn là gì của nhau nữa thì cũng chẳng phải quan tâm xem người kia thế nào. Thế rồi mình nhận ra rằng mình đã nhầm.

Đối với một số người. Khi bạn đã từng là gì đó đối với họ thì mãi mãi họ không thể nào quên được bạn. 1 tuần, 1 tháng, 1 năm thậm chí 1 đời.

1 stt vu vơ nhân lúc cao hứng bất chợt "Mưa mất rồi Chính thức chia tay với cái nick Hiện text ẩn<--
    hoacucdai2611
    -->
    " Người ta không hiểu chuyện và nghĩ rằng mình sẽ không dùng nick đó trên YH nữa và pm mình.

Mình chưa từng nghĩ sẽ có lúc lại nói chuyện như ngày hôm nay. Bình thản lạ kỳ. Chào hỏi xã giao. Lời lẽ xã giao. Không ai nói ra nhưng ai cũng hiểu. Thời gian trôi qua nhanh quá nhỉ.

Em không còn là cô bé ngày nào. Em hát đã khác xưa, khóc cũng khác xưa.
    Anh không thể nào quên được em đâu. Đúng vậy không
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Lặng yên nghe nỗi cô đơn...

Trang 778 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 278678728768774775776777778779780781782788828 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này