Trang 683 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 183583633673679680681682683684685686687693733783 ... CuốiCuối
Kết quả 6,821 đến 6,830 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Nếu em là tia tới , anh sẽ là tia ló, còn tình yêu chúng ta sẽ trong sáng như thấu kính vậy. Nếu em là nhiệt lượng thu vào thì anh sẽ là nhiệt lượng tỏa ra và tình yêu chúng ta sẽ luôn bình yên như khi luôn xác lập được cân bằng nhiệt vậy."
    Bọn nó trêu cậu ,không phải tớ ,nó đùa đấy ,đừng giận nhé !
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

voimonster
    Khách

Đời là gì mà Voi chạy hoài và luẩn quẩn trong cái vòng tròn định mệnh của cuộc sống ấy !
    Voi muốn vứt bỏ hết nhưng lại không được. Voi ơi bao giờ ước mớ của mày thành sự thực cơ chứ !

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Hello, My name is Vũ. I'm 19 years old. I'm in my second years at Thăng Long University. I often dream about my future. I have some plans and I'd like to tell you about them.

My most immediate plans are next exam. I want to pass the exam. Because I pass the exam very well, i will go to HCM city with my mom in summer. I'm sure My holiday is interesting.

When i return, I will be in my third year so I will do a computer course in evening. I think It's very good for my job in future.

In five or ten years' time. I will work a bank. I will work very hard to get experience. After I would like to have my own business and work for myself. I want to become a CEO and own a alot of money.

I will be married before i'm 30 years old . I want to find a good girlfirend. I hope I can make my dreams come true.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

voimonster
    Khách

Đi ngủ thôi ! Ngày mai trời mưa !
    Cần phải để phòng gió lạ !
    Chuẩn bị áo mưa, sau đó đến trường ! Uh ! thằng bé nhà bên xin thật !
    Con chó nhà mình hôm nay đẻ,
    Lại một thằng đẹp trai bị nghiện,
    Chiều mai học hóa,
    sáng mai học vật lí công nghệ địa lí và cả bài tiếng anh nữa.
    Vậy mà tất cả những gì hôm nay mình chưa chuẩn bị !

Trấn môn đệ tử Core Member cur_sera's Avatar
    Đang ở
    Foreign Trade University
    Thanks
    0

Hello, My name is Vũ. I'm 19 years old. I'm in my second year at Thăng Long University. I often dream of my future. I have some plans and I'd like to tell you about them.

My most immediate plans are the next exam. I want to pass the exam. Because if I pass, i will go to HCM city with my mom in summer. I'm sure My holiday is interesting.

When i return, I will be in my third year so I will take a computer course in the evening. I think It's very good for my job in future.

In five or ten years' time. I will be working for a bank. I will work very hard to get experience. After that,I want to have my own business and work for myself. I want to become a CEO and have a alot of money.

I will get married before i'm 30 years old . I want to find a good girlfirend. I hope I can make my dreams come true.
    Such is life...

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Bức ảnh ấy đẹp thật ,chụp hồi cậu còn để tóc màu đen nhỉ ,tớ đặt tên là ''Hoa bên hoa'' nhé !
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

đến h vẫn chưa hết hoang mang ... vừa nãy bị trấn tiền. Hjz bị mất cái máy 63 với gần 1 triệu ... bị nó chém phát rách cả quần thôi may mà người hok bị làm sao ... của đi thay người (((((
    ...

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Từ tết đến giờ chưa biết khái niệm đi chơi là gì . Cuối tuần bù đầu với 8 bài dịch và mới xong được hơn nửa. Còn bao nhiêu việc phải làm . Đau đầu lắm mà không dám làm viên Panadol vì sợ lăn quay ra ngủ, hic hic. Muốn đi chơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Muốn đi ngủ
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hôm nay mìk đi thi,mặc dù rất muốn nt chúc mìk thi tốt,hỏi thăm thi thế nào,nhưg ta ko làm thế. 1 nấy thời gian là quá dài để mìk xác định gạt ta ra rồi. Quen nhau lâu thế,ta tưởg ít nhiều mìk cũg hiểu ta thế nào,nhưg cuối cùng thì mìk vẫn làm ta quá Thất Vọng.
    Em khôg hỏi Vì Sao Anh Đi
    Bởi điều đó,hiển nhiên,phải như thế!
    Kí ức bỏ ta mà đi,mìk cũg thế,Mùa Đông à
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

................. Hiện text ẩn<-- lâu lắm lên forum...chẳng biết nói gì :< -->
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Anh này,ngày hôm qa là một tận thế nhỏ trong hàng ngàn cái ngày tận thế nhỏ khác của nhân loài phải không anh ?
    Nhưng với nhân loài nó là nhỏ,còn đối với anh lại rất lớn phải không ?
    Em biết,biết rõ ấy chứ,nhưng chả làm gì để giúp anh được cả...Em tự nhủ bản thân mạnh mẽ hơn,để làm chỗ dựa tốt cho anh...tiếc là không được,cũng may ông trời cầu chúc rằng chúng ta bình yên,và chúng ta vẫn sống đến hôm nay để em ngồi đây và gõ gõ vài dòng cho anh...
    Một cơn ác mộng,đối với em...là nước mắt,là sợ,là mệt mỏi,là suy nghĩ triền miên...Em đang tự hỏi nếu lúc ấy không có em anh sẽ như thế nào ? Và không có anh em cũng sẽ như thế nào ???
    Khó mà biết phải không anh,cái phận con gái thì không so bì nổi rồi,nhưng mà,chỉ thương anh thôi,anh à....nếu không có em chắc sẽ khác,anh sẽ không phải nghĩ cách để em không bị thương,không phải nhượng bộ nó,không bị xước chút da thịt nào...Ôi...nói anh bị chảy máu mà đau lòng....Em giúp gì được anh đây? Vậy là bao nhiêu dự định của 2 đứa đi tong hết,xin lỗi anh...và cũng phải cảm ơn anh,hàng trăm nghìn lần...khi giọt lệ rơi không phải từ mắt anh mà là em,người không bị tí gì cả,vậy mà anh vẫn dỗ em,đáng ra nên để em khóc,em chỉ nghĩ đến điều tồi tệ nhất có thể,và em chỉ biết khóc,khó coi qá,xấu xí qá.....Giá như em mạnh mẽ hơn...
    Em thật ngu ngốc..!
    Em sẽ cố gắng mạnh mẽ hơn để là chỗ dựa đáng tin cậy cho anh
    Cảm ơn anh...
    Và...mai gặp anh,nở với em nụ cười anh nhé,nhẹ nhàng thôi,em biết anh vẫn còn mệt mỏi lắm...! -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->

Haizz,hình như,khi có chuyện buồn mình mới chợt nhớ ra,luôn có một trang nhật kí đang đợi mình gõ hết tâm trạng,la mắng,xả hết nỗi buồn thì phải....Cảm ơn nhật kí,Cảm ơn forum.
    11-11
    11-03

Trang 683 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 183583633673679680681682683684685686687693733783 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này