Trang 719 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 219619669709715716717718719720721722723729769819 ... CuốiCuối
Kết quả 7,181 đến 7,190 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Hôm nay vui thật , lâu lắm mới vui như hôm nay , cứ muôn đi mãi ko thôi với bạn . Chơi cờ vua hay thiệt , ù 1 cái bạn thắng. Ế mà cá ngựa tớ pro à nhen. :->. Kể cho bạn nghe những câu chuyện hồi bé mới thú vị làm sao . Tớ là tớ thích kể chuyện hồi bé lắm á. Hôm nay chỉ mấy tiếng thôi mà giúp tớ giải toả hết chuyện của mấy tháng ý. Chưa bao giờ t vui như bi chừ đây á. Chẹp chẹp. Hum nay tình yêu lớn của mình đăng quang , mình cũng thấy trong lòng có 1 tình cảm khác lạ , vui quá . Hum nay Over Night ...

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Một ngày bận rộn và mệt nhoài
    Hnay sinh nhật mình Cảm ơn những lời chúc của các bạn -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Có mấy tiếng á Mình tưởng là 6 tiếng chứ

Sáng nay, thấy mệt mệt, chẳng muốn dậy đi học gì cả. Tự nhủ chả có nhẽ lại có hiện tượng tự kỷ s:blahblah: Nếu không vì hôm nay có lịch kiểm tra thì mình đã bỏ học s:blahblah: Mò đến lớp trước cô đúng 2 phút Cô hỏi cả lớp đã chuẩn bị tinh thần kiểm tra chưa. Cả lớp ngoác mồm ra hét rõ khí thế:" Rồi ạ!" Cô phán luôn câu xanh rờn:" Ừ. Tốt. Nhưng cô chưa photo đề. Thứ 3 tuần sau lớp mình kiểm tra nhá." Hài kinh Có điều phải công nhận là sáng nay đến lớp khá là vui s:tungtung:

Học thể dục vào cái thời tiết mát mẻ, không nắng, không mưa thật là hưng phấn s:bua:

Đi học về mệt quá mình chẳng thèm ăn trưa. Đi ngủ luôn Gần 2h chiều dậy mới ăn Ăn uống thất thường thế này thì làm sao mà béo đc

Đắn đo quá Không biết nên chọn loại điện thoại nào đây Ước gì mua điện thoại mà có tài trợ
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Cuối tuần. Mát mẻ. Lúc sáng còn băn khoăn khi vẫn nằm còng queo trên giường: Nên tranh thủ mấy hôm mát zời để chơi hay học nhỉ? . Nhưng mà hnay mình ngoan lắm, ở nhà cả ngày, k chơi bời gì hết ( dù có chịu tác động của hoàn cảnh khách quan, nhưng mà chung quy lại vẫn là rất ngoan)
    Ngập đầu vs đống bt cuối kì. Thành thực mà nói, nếu mình chăm chỉ ngay từ đầu, bây giờ đã ko la oai oái như này. Nước đến cổ rồi đấy, sao còn ngập ngừng chưa nhấc chân lên mà nhảy hả N? Hay đợi đến mũi, thêm tí nước vào, cho sặc rồi mới bừng tỉnh? Có khi mai phải mang cái lịch thi đi in, dán vào lap. để khi nào onli, thấy tội lỗi quá, mình lại lôi sách vở ra cày chăng?
    Chả hiểu sao lúc chiều nghe tiếng mẹ trong đt lại khóc tu tu. Thấy cắn rứt vì hôm trc đã cãi lời mẹ. Con sẽ về...con sẽ về mẹ yêu nhé! Cố gắng nào, để về nhà, với cái tủ lạnh ngập đồ ăn và em điều hòa mát rượi. Khổ quá, phải lôi mấy thứ này ra mí đủ cám dỗ, mí có hứng học đc.
    Bạn nhôm đồng sắt vụn bẩu mình " ngờ nghệch, dở hơi" chứ ko còn " thông minh, sắc sảo" như hồi đầu mới quen nữa. Nghe mà não lòng, hét toáng lên, đập giường thình thịch, làm lão bầu sô đang ngủ cũng tình dậy. . Ko mà, mình đâu có hâm chứ.

Hiện text ẩn<--
    M à, ko muốn tranh luận vs m về chuyện này nữa. Thân nhau thật đấy, nhưng quan điểm của 2 đứa về chuyện tc thật khác nhau. T khó tính, khó chiều, còn m thì...nói thế nào nhỉ, vì t ko hề muốn gán cho m từ " dễ dãi". Nhưng cái cách mà m đang hành động sau lần break up này, làm t khó chịu. Sao cứ phải có 1 ai đó đi chơi cùng ngay lập tức? Để thể hiện à? Ko, nó chỉ càng khẳng định sự trẻ con, nông nổi thôi.
    Có lẽ t cần sống thoáng, nghĩ thoáng hơn, cho chính t và những ng xung quanh bớt mệt mỏi.
    Nhưng, ko phải theo cái cách mà m nghĩ là đúng và đang hành động
    Ai cũng có quyền và xứng đáng đc yêu thương, nếu biết tôn trọng cảm xúc của mình và người khác.
    -->

Ngủ thôi. Mai lại là buổi sáng của Q&S. Cứ nuôi giữ những cảm xúc trong lành như thế, N nhé! Trong 1h hiếm hoi, quý giá ấy, N có thể gạt bỏ tất cả những âu lo, mệt mỏi, áp lực ngoài kia, để sống trong thế giới nội tâm của mình. Nuông chiều bản thân 1 chút nào.
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

Haizzz..........buồn quá.....đúng là sống nhiều trên đời mới hiểu bản chất con người......đã tôn trọng lắm, đã tin tưởng lắm, đã thân biết bao...thực sự muốn quay lại cái thời jan đó lắm, nhưng chắc ko đc đâu...thời jan đã đy thì ko thể quay lại nữa rồi....Tất cả coi như chấm hết, fải kết thúc thôi, cố mãi cũng chẳng có ích j....kết thúc sẽ là điều tốt cho cả 2.......kậu có thể làm những điều cậu thjk, tôi cũng vậy....nên dừng lại đúng lúc....cậu và tôi, 2 tính cách, ko hợp nhau đc....Đó là điều tôi nghĩ....dừng lại nhé.......
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Ông bà ta có nói "Tham thì thâm, đa dâm thì sỏi thận". Mình đang nghi là bị bệnh thận ... Mình có dâm lắm đâu
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

buồn thật đấy.sao em ko đọc đc những dòng chữ ấy sớm hơn nhỉ.nếu đọc sớm hơn h có lẽ đã khác.anh đã có ny rồi.ko còn là của em nữa,em sao có thể tuỳ tiện nói đc nữa.ko phải em ko muốn nói àm em ko thể nói đc.anh có thể nói cho em biết anh vẫn là anh của ngày trc.anh vẫn là anh của em ko?.có thể ko anh?.em muốn tìm lại nụ cười của em.em đã đánh mất nó ở đâu rồi.em phải nhanh tróng tìm lại thôi.em sợ lâu quá thì em sẽ ko còn là em nữa.ko còn là bls,cứng đầu nữa.

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- 2 ngày vừa rồi mệt vãi . Đi từ sáng đến tối mịt . Chân tay mỏi rã rời , đã thế thời tiết cú thay đổi xoành xoạch nữa chứ . Sáng mưa , chiều nắng , giữa trưa trời âm u . Khổ cái thân già còm cõi này . Ăn uống chả đâu vào đâu , chỉ mong nhanh về nhà đặt lưng xuống mà ngủ . Chưa lần nào tổ chức mà lại mệt như lần này . Cuối cũng thì giải cũng kết thúc thành công và tốt đẹp . Chiều qua bia bọt về , say mèm nằm ngủ phát tới 9h luôn . Sung sướng cái cuộc đời . --> -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trời man mát. Gió hiu hiu. Thế mà 7h sáng phải mò dậy với lý do cực kỳ nhạt nhẽo: học Thể dục Tự thưởng cho mình ngủ nướng thêm 5 phút. Cuối cùng cái 5 phút kéo dài những 20 phút s:tungtung: Kết quả là bật dậy, lao vào nhà tắm đánh răng, rửa mặt, chạy toán loạn khắp nhà. Quần áo thể dục. Giày thể thao. Chải đầu. Búi tóc. Cũng với tốc độ ấy vù đến trường. Và nhận được thông báo: LT01.02 hôm nay nghỉ s:hmmm:

Sau màn chạy bộ s:eyeee: Hiện text ẩn<-- cũng đc coi là thể dục buổi sáng chứ nhở --> bò đc về đến nhà thì bơ phờ Chã thể nào ru bản thân ngủ đi ngủ đi đc nữa s:waving: Lại bật máy tính. Cắm tai nghe. Đọc đọc. Ghi ghi. Chép chép. Lên thời gian biểu cho cả tuần.

9h30. Vác balo ra khỏi nhà. Mình có hẹn với Toán cao cấp ở 202 Ghét nhất ông thầy vì không bao giờ cho sv ngủ trong giờ

Bây giờ thì đi ngủ thôi
    Lặng yên nghe nỗi cô đơn...

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

ừm, biết nói thế nào đây ... Hôm nay là sinh nhật tớ, tớ nhận được vô số các lời nhắn từ các bạn bè của tớ. Nhiều hơn rất nhiều các mức mà tớ có thể tưởng tượng tới. Điều đó là tớ rất vui. Tớ xin dùng lòng chân thành nhất để cám ơn đến các bạn. Dù ko biết là các bạn có nhớ tới sinh nhật của tớ thật hay ko ? Hay là chỉ nhìn thấy thoáng qua trong facebook, diễn đàn gì đấy ... Nhưng tớ tin đó cũng là lời chúc với hi vọng mang tới điều tốt đẹp ... Như thế cũng là quá đủ rồi.

Nhưng trong niềm vui vẫn có cái buồn. Người mà tớ cảm tưởng là thân thiết, tớ ko bao h quên sinh nhật thì lại không có lấy một lời chúc. Có lẽ là quên, nhưng cũng không sao. Còn những 23' nữa, hi vọng người ấy vẫn kịp nhớ ra.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Trang 719 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 219619669709715716717718719720721722723729769819 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này