Trang 536 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 36436486526532533534535536537538539540546586636 ... CuốiCuối
Kết quả 5,351 đến 5,360 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

To xác thế này mà đi đâu cũng bị gọi là "cô bé", "em bé", "bé"...
    Đi ngủ, nay mệt rồi.
    Đọc xong quyển "Sẽ có thiên thần thay anh yêu em", vứt luôn cái ý chí 4. Reading đi đâu ấy. Hờ hờ. Nhưng kể ra đọc xong lại thích có người yêu mới chết chứ, đổ đốn quá
    Chiều mai thi
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Đã lâu rồi không viết nhật kí, với lại cũng chẳng biết viết gì, tớ nghĩ cái dao động ấy đã hết rồi cậu ạ, rất may là tớ đã tỉnh táo khi quyết định thử thách mình. Đôi lúc tớ vẫn cho rằng đó là tình yêu, nhưng nó thực sự không phải như vậy, yêu phải to lớn hơn kia, không phải chỉ nhìn thấy nhau, rồi thấy nhớ, cái đó không thực sự là yêu. Tớ vẫn luôn suy nghĩ nhiều về chuyện này, tuy chưa có người yêu, nhưng những cái gương trước mắt khiến tớ luôn thận trọng. Có thể người ta sẽ nói tớ là ông già khi có những suy nghĩ và hành động như vậy, nhưng họ đâu hiểu rằng yêu là phải làm cho người mình yêu được vui chứ, và phải nghĩ xem cái tình yêu đó sẽ tồn tại được lâu không chứ, nếu chỉ là vài ba tháng rồi đường ai nấy đi thì không bao giờ tớ chấp nhận đâu. Tất nhiên, cuộc sống không phải luôn theo ý muốn của ta, nhưng nếu cả hai cùng cố gắng thì chẳng có gì là không làm được. Đã có lúc tớ tưởng tượng đến 1 cái đám cưới (một thoáng thôi) nhưng nó xa vời quá, thật khó để làm được điều đó, nhưng nói thật nếu có thể, tớ sẽ cố gắng hết sức, dù sao đi nữa thì tớ vẫn muốn 2 ta ở bên nhau --> --> --> -->
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

ôi chao... dậy sớm tập thể dục, mệt phờ râu. Mới có ngày thứ hai Nhưng mệt tí mà vui gứm á!!! Mai phải dậy sớm hơn tí nữa... Chào ngày mới xinh tươi!
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Tụt .
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Đã đưa bạn vào danh sách hạn chế

Haizzzz,nghe nhiều người nói rồi,thế mà vẫn hok tin đó là thật hay hok?bị bệnh tin vào 1 người chẳng đangts tin

2 ngày rồi ếh nhờ,vs ta là hơi dài rồi,hơi khó chịu 1 tí,nhưng hok giải thích được cái cảm giác này

Ta công nhận là ta ghét nó nhưng đó hok fải vì cái lí do vớ vẩn kia đâu,ta thề đấy nhưng xin bạn đừng có đối xử vs ta vs cái thái độ cực kì khó chịu đấy...........

Bạn có nhớ bạn hứa j vs ta hok?chắc là hok đâu vì bạn vô tâm lắm lắm ếh,và bạn cũng chẳng bao h bik điều này cả...........Tyo bảo fải nói ra cho bạn bik,fải lật rõ bộ mặt khốn nạn của bạn,để bạn bik là bạn hok quan trọng như bạn nghĩ đâu,bạn chả là cái quái j trong cuộc sống của ta cả.Tyo bảo bạn cần j ở ta,ta chẳng có j đâu.Thế sao bạn thích cái dằn vặt người khác thế.Hay bạn cố tình hok hiểu là bạn vô tâm,bạn đem mấy chiện đó ra kể vs ta,vật vã những con người không bik thẹn là jbây h thì không đâu nhưng hồi trước thì có đấy

Giá mà ai đó cho ta 1 ít can đảm,1 ít tốt bụng,1 ít đồng cảm,1 ít chịu đựng nữa và 1 ít tha thứ nữa chứBực vs bạn lắm lắm,nhưng chẳng nói ra được.Tyo nói đúng,ta sợ mất bạn.Cứ nói bạn chẳng là cái quía j,thế mà cũng thấy thiếu khi hok cóthiếu thôi chứ hok fải hok thể thiếu đâu đấy

Nhưg ta tin là cái cách nghĩ của ta về bạn bây h là đúng,bất cần

Đy chơi=)
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ôi trời, mềnh thi xong 2 môn rồi đới . Đi thi với tâm trạng 3., bất cần thế đấy . Và đúng là 3. thật , ngồi trong phòng thi mà đau hết cả đầu . Ms Ngọc trông thi, toàn ra chỗ mềnh đứng, ngó ngoáy tí là cô hỏi
    Cũng xong đc 4 môn, 4 môn 3., còn 3 môn nữa, 3 cái 3. nữa là học bổng . Nhưng mà 3 môn kia môn nào cũng ngu
    Tối nay mềnh phải nói dối, tội lỗi quá đấy. Cơ mà đi chơi với người mình không thích thì cũng chả hứng thú. Ở nhà dạy Đại Đậu học thôi. Mà mình chỉ muốn đi ngủ í, bùn ngủ quá cơ .
    Đêm qua mệt, ngủ như cún í. Tai nghe cắm cả đêm, sáng bật dậy xót xa cho cái điện thoại .
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

nhớ lại thì việc này cũng không quan trọng là mấy, mất tiền chỉ là chuyện nhỏ, nó chẳng có nghĩa gì đối với mình, ít nhất là tại thời điểm này, mất đi một khoản tương đối nhưng ta lại dường như hok cảm thấy tiếc hay thấy mất mát gì to lớn lắm, đúng là nó không có ý nghĩa gì nhiều đối với mình, quả là có nhiều điều quan trọng hơn, quý giá hơn đồng tiền đó, dù tiền có quan trọng thật đi chăng nữa. cuộc sống không chỉ xoay quanh đồng tiền được, phải biết trân trọng những gì xung quanh ta, giữ gìn nó. cố lên tôi ơi, đừng vì một mất mát nho nhỏ này mà đánh gục mày như vậy, mày đâu phải là một thằng mềm yếu như thế, đứng dậy và làm lại từ đầu, mất đi thứ gì đó mới làm cho ta cảm thấy nó quý giá, mới làm ta trở nên trân trọng nó hơn. Có lẽ tình cảm cũng sẽ như vậy, chưa đủ tuổi để yêu, nhưng cũng nên thích miễn nó không ảnh hưởng đến công việc mà mình hướng tới, giữ gìn tình cảm mà mình đang có là cái đáng quý hơn những đồng tiền kia. Đáng để mất mát lắm chứ, đúng không tôi quên mất. nghĩ lại thì nó vẫn cực kì quan trọng, mất tiền sao mà lấy lại được thẻ bơi đây. mình vốn tính hậu đậu, để đâu quên đó, mất cũng chẳng hối tiếc Hiện text ẩn<-- thực ra là rất hối tiếc --> . chán đời, muốn chết mà hok dám vì mình hok có gan
    Lần sửa cuối bởi ܓܨOrion.p0n, ngày 03-06-2010 lúc 10:01 PM.

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

hic
    xin bố
    lúc đầu bố ko cho...mình biết nguyên nhân bố làm vậy....nhưng mình thương bạn í
    có sao đâu
    bố à, bố yên tâm, con gái bố ko bị ảnh hưởng gì đâu
    con luôn là con mà
    con yêu bố lắm
    con biết bố rất chiều con
    những lúc bố gắt hay nói con thì đấy chỉ là chuyện nhỏ, chẳng đáng gì với sự chiều chuộng của bố
    giờ con lớn, con hiểu điều đó, vậy nên, con sẽ vi thế mà cố gắng học bố nhá
    con sẽ cố gắng học thật tốt, năm sau là con thi đh rồi, chắc chắn bố sẽ rất lo lắng
    hic, con lại làm bố phải mệt rồi
    nhưng con sẽ cố gắng hết sức
    ...
    con sẽ thử cho qua xem sao nhưng bố à, những kiểu đó con cảm gíác mình biết rất rõ,chỉ có mẹ là ko nhận ra thôi chứ con biết
    hì, nhưng chắc là con sai
    con mong vậy
    ...
    ...
    ...
    ko biết trưa nay mình bị gì ấy nhỉ, ko tài nào hiểu nổi, vùa bước 1 chân xuống giường, xỏ vào dép định đứng lên thì.................rầm..................ngã khuỵ một phát xuống đất, đập vào thành giường, đau điếng, chống tay vào thành giường để đứng lên nhưng............phịch.................ko tài nào đứng lên được, phải 1 phút sau mới đứng lên được, vào.... xong, lên giường ngủ tiếp,tự nhiên chân tê tê, buồn buồn rất khó chịu, mãi một lúc mới hết
    sợ thật đấy
    chẳng biết mình có bị gì ko nữa
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Đau lòng cho cái sự nghiệp thuyết trình của mình. Đã phải nói cuối rồi, cái máy chiếu lại dở chứng nữa chứ. Ôi, đó là 5 phút dài nhất mà mình từng trải qua. . Nhưng dù sao cũng xong rồi. Cả tuần qua mất ăn mất ngủ về nó, thế là quá đủ.
    Ô la la, mai bằng h là ta ở nhà rồi. Vác 1 đống sách về với hi vọng ( mong manh) là tuần sau sẽ chiến ngon lành 2 bài ktra. Lần này quyết tu chí, học hành tử tế.
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

hi , hoc NH ap luc lam ah e sao ma keu troi vay, hay lai co chuyen buon ji ah. Moi chuyen roi se qua ma, co len nhe , chuc e hoc tot va nhieu nhieu du dinh thanh cong, cho du co ko duoc nhu y thi cung dung cho do la 1 taht bai cu tien len nhe

Trang 536 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 36436486526532533534535536537538539540546586636 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này