Trang 138 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 3888128134135136137138139140141142148 ... CuốiCuối
Kết quả 1,371 đến 1,380 của 1714
    Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Smile Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- To : Người ấy...!
    Lời xin lỗi hôm qua, trong lúc vui vẻ như thế, em nỡ bảo rằng không thể chấp nhận lời xin lỗi ấy hay sao ?! Thực ra anh không cần phải nói, vì em chỉ cần anh chứng minh bằng hành động mà thôi...!!!
    Nhiều khi em nghĩ, tại sao lại ra như thế này, là tại em quyết định sai, hay là em đã là đúng trong thời gian này...???!!! Em có thể tham gia một chút, nhưng em đã không làm thế..., hình như không có em, anh đã thay đổi tích cực hơn thì phải...!
    Cố lên...! Chúc thành công anh nhé !
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Hiện text ẩn<--
    To: Em của chị
    Không biết cái chiến thuật mà chị áp dụng thời gian qua có tý tác dụng nào ko nhỉ
    Chị ko bước sâu vào c.s của e...chỉ lặng lẽ đứng ngoài quan sát...nhưng không rời mắt...
    Uh c.s trong mắt 1 ng sắp 18 là thế đấy e ak...đầy những mảng màu hộn đỗn.. chỉ 1 vệt thui cũng có thể loang ra một góc của bức tranh ấy.
    Có thể e nghĩ...những ngày tháng sắp tới...quan trọng...hoặc không. Uh, chỉ do mình nghĩ mà thui. Nghĩ đơn giản một chút...trước tiên là cho mình...rùi cho những người thật sự đáng iu bên cạnh mình. Bạn bè....lúc này lúc nọ, chẳng đâu bằng nhà mình e ak
    Dù c.s có đơn giản phơi bày trc mắt em, hay phức tạp cuốn e đi theo cái sự loằng ngoằng, thì em vẫn là em, em ak. Sống thật vs chính mình, vs mong muốn, vs điều mình thích, sống thật vs người xung quanh, để mọi ng, nhất là gia đình mình, hiểu dc mình và con người sắp sửa 18 của mình, e nha Ước mơ và lựa chọn không phải là một đích đến, mà là một hành trình....Chị đang vật lộn trên hành trình ấy, đôi lúc c mệt mỏi và gần như muốn dừng lại, bỏ cuộc thì đúng hơn. Ko lăn lộn làm PV, có 1 công việc ko vất vả như thế, sẽ ko khó vs chị hay bất kỳ ai???? Nhưng rùi đam mê trong chị lại lôi chị lại vs những con chữ, những nhân vật khó tính, những thông tin mơ hồ....
    Uh thế đấy em của chị ak, dù bước tiếp hay dừng lại để người khác cõng mình đi, hãy nhớ xem lại mình là ai và đang đứng ở đâu
    Chị, có a, có em đủ cả. Nhưng thêm một vài đồng chí nữa càng zui e nhỉ Những người ko máu mủ ruột thịt...nhưng thực sự...lun rất rất quan trọng vs chị...chỉ thế thui nhé, ko phải trình bày nhìu đâu nhỉ
    Chị của e
    -->

Hiện text ẩn<-- Đọc xong thì khắc bít nha em chị, em mang nghĩa số nhiều -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

To : Chị ^^ !!!
    Chị có thắc mắc tại sao em lại không viết thư lại cho chị không ?! Không phải em không viết, mà em đã viết rất nhiều lá, nhưng không gửi 1 lá nào...! Em muốn trong mắt chị, em là một con bé mạnh mẽ, cứng cỏi và luôn yêu đời, cho nên hễ đọc thư xong, em thấy mình như đang than thở rất là tiêu cực...!!! Em đã nộp hồ sơ để vào học cùng trường với chị - chỉ 1 hồ sơ duy nhất - để như lời chị nói, có ai bắt nạt thì cứ " Em là em chị T. Truyền Hình !!!" là ok ^^ !!!
    I love U so much !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    To: Thầy.
    Lại thêm một năm nữa hướng về Thầy.
    Có lẽ Thầy già đi nhiều, chẳng bít cái lũ học trò 9X "năng động cá tính" có còn khiến Thầy phải hút thuốc nhiều, phải nghĩ ngợi nhiều nữa ko Thầy vốn thế mà, Thầy sinh ra là để lo và nghĩ cho người khác, nhiều hơn cho bản thân mình.
    Thầy ơi cái con bé "ngoài dữ như hổ nhưng có trái tim thỏ đế" vẫn ngang bướng như xưa, nhưng c.s làm nó phải suy nghĩ khác nhìu rùi Thầy ak. Đúng như Thầy đã "phán", nó quấy nhìu lém Nhưng như thế mới là nó Thầy nhỉ
    Hnay e nhắc đến SN Thầy, mấy đứa xúm lại kể chuyện Hiện text ẩn<-- 5 đứa TP vs 1 đứa Hoằng Hoá lớp ĐH em đều là trò của Thầy --> ..Những ngày học vs Thầy, những lần bị Thầy trêu tức nổ mắt, những câu dịch mà chỉ có ở Thầy S...nhớ lắm Thầy ak Kể bao giờ cho hết....
    Sẽ vẫn là trò ương bướng của Thầy, không gửi tin nhắn chúc mừng Thầy bất cứ dịp lễ Tết nào....tình cảm thật sự đâu nhất thiết là phải thể hiện ra, Thầy nhỉ
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

@ Chị Snow: .... đọc bài của chị xong em không còn muốn viết thêm gì nữa

Hiện text ẩn<-- To: my love.
    Sau này không còn học với thầy nữa, mỗi lần nhắc đến thầy em đều dùng 2 từ này. Và mặc định bạn bè em ai đọc cũng đều hiểu người mà em đang định nói đến là ai.
    Tối nay, sau 12h, em và tất cả bạn bè từng học với thầy đều treo stt Happy birthday to my love. Nhớ thầy nhiều lắm thầy biết không? Cũng lâu rồi em không mail cho thầy. Em cũng chẳng biết sao lại thế nữa
    Ava hôm nay của em là ảnh thầy. Thầy trong ảnh rất chi là xì tin cơ. Em lại nhớ đến lần S2 tổ chức sinh nhật cho thầy. Em ngồi bàn đầu tiên, được cùng thầy cắt bánh kem. Sau khi chia cho các bạn xong thì miếng bánh của thầy còn nhỏ xíu, thầy còn quẹt tí kem và cho em nữa chứ Chắc thầy sợ béo chăng Tối hôm đó, thầy và chúng em nghe bài hát You my everything, mà sau này mỗi lần nghe lại bài này, em lại nhớ đến buổi tối hôm đó.
    Thầy yêu ơi, em thèm được 1 lần lại ngồi trong lớp học ấy, vị trí ấy, ngước mắt lên nhìn thầy. Lần nào về nhà em cũng đạp xe đến nhà thầy, đứng từ xa nhìn lên lớp học và chợt nghĩ là:"Thầy chắc đang giảng bài say xưa lắm"
    Em nhớ con đường rẽ vào nhà thầy, hôm nào trời mưa thì lụt thôi rồi. Nhớ cái cây vú sữa trước nhà mà 3 năm học chẳng thấy cây ra quả khi nào cả ạ. Nhớ cái bậc thang dắt xe lên, nhớ cả tiếng kéo cửa sắt ken két. Nhớ bà, nhớ cô. Làm sao để ngừng khóc và thôi không nhớ về những điều ấy được bây giờ hả thầy?
    Cuối năm lớp 12, vì em thi khối A nên mẹ em không muốn cho em học tiếng Anh nữa. Mẹ em muốn em nghỉ từ lâu rồi cơ thầy ạ. Nhưng vì em có tên trong danh sách đi thi học sinh giỏi tiếng Anh nên mẹ em mới miễn cưỡng cho em học với thầy thêm 1 tháng. Những buổi học ít ỏi đó, thầy có biết là ngày nào trước và sau khi học em cũng khóc vì nuối tiếc, vì nhớ, vì không muốn xa thầy không? Thực sự là trong tưởng tượng em cũng chưa bao giờ nghĩ đến có ngày phải nghỉ học nàh thầy. Buổi học cuối cùng. Em ở lại 1 mình. Em xin phép thầy cho em nghỉ học. Thầy nói 1 câu lạnh lùng là thầy không cho nghỉ và đi vào phòng làm em sững sờ. Em biết thầy nói lạnh lùng như vậy nhưng đằng sau đó là tình cảm thầy dành cho em như thế nào. Tối hôm đó em khóc như mưa. Em trách thầy quá đáng. Sao em đã xin nghỉ rồi mà thầy còn nói là không cho. Thầy yêu của em...
    Em ra Hà Nội học rồi. Mỗi lần đi ngang qua đâu đó, nhìn hoặc ngửi thấy mùi hoa loa kèn phảng phất lại nhớ đến thầy. Thầy yêu của em...
    Thầy lại thêm 1 tuổi mới rồi. Nhưng tâm hồn và suy nghĩ của thầy thì chắc chẳng già theo thời gian đâu thầy nhỉ? Em vẫn yêu thầy nhất. Thầy yêu của em... -->
    Lần sửa cuối bởi hoacucdai2611, ngày 31-03-2011 lúc 01:50 AM.
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

To Em : Mai anh đi rồi ... anh ko nỡ đi, lúc chia tay với em đầu anh bỗng nhiên trống rỗng ko nghĩ ra cách nào để níu giữ em lại dù chỉ là vài phút. Có thể em đang nghĩ là anh đùa. Nhưng sự thật anh có rất nhiều điều muốn nói, muốn tâm sự, chia sẻ với em ... Và lời quan trọng nhất ... anh lại ko dám nói ... !!!

Đành phải chờ khoảng 460 ngày nữa vậy, lúc ý anh hi vọng rằng em sẽ ko từ chối lời đề nghị của anh.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<--
    To: BBF
    Hnay đi qua Hàng Đường. Chợt nhớ đến lọ quất ngâm m mua cho t. Ừ, đang ho này. Nhưng chả làm thế nào đc. Ko lẽ nt cho m đòi?
    Mai là sn Mai rồi đấy. Chắc 3 đứa mình ko có cơ hội đi chung nữa rồi.
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hiện text ẩn<-- To: .... đọc rồi thì tự biết là gửi cho ai
    Đang có hứng hát thì lại chê người ta. Mất hết cả cảm xúc
    Kể ra thì cũng tốt Tự nhiên nửa đêm lại có người chịu ngồi nghe em hát Cũng đỡ hâm 1 tẹo Nhưng mà lần sau thì còn lâu nhá Em hâm nên mới thế thôi Dù sao cũng cám ơn vì đã chat chit với em cả tối nhá. Chúc anh ngủ mơ gặp ác mộng
    -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

To: Bi của cậu
    2 tuổi rồi nhỉ , cháu cậu sinh ngày đặc biệt ghê , nhớ Bi của cậu nhiều lắm , ngoan và nghe lời bố mẹ nhá , My honey

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

to: anh
    xin lỗi anh.em phải tìm lại nụ cười của mình.vì thế em ko thể bỏ cuộc đc.em vẫn tin.tin nhiều hơn.em đã đặt niềm tin rôif thì ko dễ gì phả bỏ nó đc.nụ cười của em .em phải tìm lại nó.đưa nó về vị trí của nó.thật đấy.anh cứ đi đi.đi thật nhiều vào.đi xa thật xa vào.em ko giữ anh lại đâu.vì thực ra.anh luôn trong em mà.đừng làm những chuyện vô ích nữa.em ko tập quên nữa đâu.
    "Em của anh ngốc! Anh sẽ không bao giờ để em rời xa anh đâu. Nếu như em chưa giữ được tình yêu của mình thì anh sẽ giữ nó thay em. Anh sẽ buộc chặt nó vào tay mình để không cho nó chạy mất, để em mãi mãi bên anh."

Trang 138 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 3888128134135136137138139140141142148 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này