Trang 72 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 226268697071727374757682122 ... CuốiCuối
Kết quả 711 đến 720 của 1714
    Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

To A5: Ko biết khi nào lớp mình mới tập trung nhỉ. Điều này mình đã sợ sợ, hóa ra bây giờ cũng có vẻ đã như thế rồi. Mỗi người 1 nơi....Sắp tới sẽ lại 1 môi trường mới, nhưng người bạn mới, nhưng thực sự mình ko thể quên dc những ngày có bạn bè cũ ở bên...
    To...: Cám ơn các cậu vì đã là bạn của tớ.
    To...: Cám ơn m vì đã là bạn của t. Bọn mình học với nhau một thời gian khá dài, dù ko thân nhưng cũng hay chơi với nhau. Cho dù có chuyện j thì t cũng sẽ ko quên những buổi hai đứa trốn học đi uống trà sữa, những buổi bỏ học đi lang thang ngoài đường. Tất cả đều là những kỉ niệm đẹp của thời học sinh. Tất nhiên bạn bè ko tránh khỏi những xích mích, nhưng t vẫn trân trọng tình bạn của bọn mình. Có thể sau này lớn lên 2 đứa nhìn lại sẽ thấy buồn cười vì đã có thời mình trẻ con đến ko thể ngờ dc. Dù sao cũng cám ơn m...M hiểu rõ hoàn cảnh nhà t, nhưng m vẫn chơi với t thoải mái, m còn rất tốt với t. Những lúc t đau bụng, đau đầu, m lại xuýt xoa hộ t. Thậm chí t nhớ có lần m còn gắt t vì coi thường sk. T nhớ hết tất cả. T cảm thấy những ngày ấy thật đẹp. Dù bây giờ ko còn nữa và cũng có thể sẽ chẳng bao giờ t có những ngày ấy nữa. nhưng t vẫn luôn trân trọng!
    1 cõi đi về...

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

to : những trái tim tan vỡ
    WWW.DAODUYTU.NET Music Online
    Link Download bài hát

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

To:someone
    I think I maybe fallin’ for you Maybe I should keep this to myself waiting ’til I know you better I am trying not to tell you But I want to I’m scared of what you’ll say So I’m hiding what I’m feeling But I’m tired of holding this inside my head I’ve... been spending all my time just thinking about ya I don’t know what to do I think I’m fallin’ for you

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

To : 2 ng...!!
    Có biết đây là đâu không ?!!
    Chỗ này đâu phải để cãi nhau chuyện đấy nhỉ ?!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

To 2 ac: em không biết có quyền đc lên tiếng hay không nhưng a c làm như thế này thì làm tổn thương nhau quá!!! Đâu phải cứ phải viết rõ ra cho mọi ng cùng thấy vậy... 2 ng hãy tự nói chuyện riêng với nhau đi mà..
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

sờ tóp nhá. chấm hết nhá. dừng lại ở đây nhá. có j tự ... nhá. đừng làm phiền nhá

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

To : Cô
    Cô bảo em ko như trc nữa. Có lẽ vậy. Sau ngần ấy nước mắt, ngần ấy những đêm trắng, em vẫn yếu đuối như xưa thì có đáng ko?
    Em cũng biết, vị trí của em cũng ko đc như xưa nữa, ko còn là đứa em, đứa học trò cô quý nhất nữa. Em biết, biết hết...Và đau...Cũng ko phải em thi gan gì với cô. Chỉ là tự nhiên thấy xa cách. Em ko biết phải làm thế nào nữa...
    To: 1 người
    N ko muốn tiếp tục nhận những sự quan tâm này. Cũng thấy rõ là N quá ngang, chưa bao giờ xưng "em" còn gì. Là bạn thôi, ok?
    Lần sửa cuối bởi Precious Stone, ngày 28-08-2009 lúc 01:57 AM.
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Gửi em: Chị rất buồn e có biết ko. Thái độ của e với c, những lời nói của e với c đầy lạnh nhạt. với e quen nhau thật tình cờ. Nhưng 2 c e mình đã tâm sự với nhau. C từng nghĩ rằng ko gặp a thì c sẽ ko nhớ lại chuyện gì cả. Nhưng có lẽ ko phải thế. C vẫn muốn gặp e, vẫn muốn dc nhìn nụ cười của e. Thật sự đấy. Mỗi lần nhìn e cười, c thấy vui hơn. Nhưng bây giờ có lẽ e đã có cái nhìn khác về c. C cũng biết trong e c chẳng tốt đẹp j cả. E chưa hiểu hết dc con người của c nhưng cũng như nhiều người, e sẽ cho rằng e đã quá hiểu c. Cũng có thể như vậy. Nhưng c vẫn muốn ko có chuyện j xảy ra để c e mình như trước. C cũng chẳng biết đọc những dòng này rồi e có cho là c giả tạo hay ko nữa. nhưng c chỉ nói những j c nghĩ thôi. C cũng chẳng mong e nghĩ tốt j cả. C biết sẽ có người đọc dc những dòng này, rồi lại cười khỉnh cho mà xem. Nhưng giờ c sống vì c chứ chẳng vì những kẻ xấu xa nào hết. Chúc e vui vẻ.
    1 cõi đi về...

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

To mbf: Cố gắng lên c. Đúng là bạn thân có khác. Mấy ngày nhtin chẳng thấy c nhắn lại. T lại nghĩ dại chết, coi chừng lại ngộ độc thức ăn. Ai dè đúng thật. Hạnh nhà c nhtin cho t. T giật cả mình. Mai t về. Buồn thì cũng phải chờ chứ, cứ giục thé. Cố lên, khỏi hắn rồi mới ra học dc chứ.
    -----------------------------------------
    To...: E xin lỗi, có lẽ cả 2 đã quá mệt mỏi rồi. E biết cả 2 đều ko muốn như thế. Dừng lại nhé. Chúng ta là bạn!
    Lần sửa cuối bởi tranhuyentrang2404, ngày 31-08-2009 lúc 11:50 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    1 cõi đi về...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

To:
    Có lẽ thế này tốt hơn. Có thể sẽ mất 1 thời gian mới quen đc với việc ko có ng gọi dậy mỗi sáng và chúc ngủ ngon khi đã khuya., ko có người nghe N huyên thuyên đủ thứ chuyện. Nhưng nếu đã là thói quen, thì cũng có nghĩa là nếu có đc, cũng sẽ bỏ được...Lẽ ra nên như thế từ lâu rồi. ko thể bắt N làm việc N ko thích đc.
    To: em
    Chị ko biết phải khuyên em ntn. Muốn nt nói gì đó vs em, nhưng lại ngập ngừng. Chị ko có kinh nghiệm gì trong chuyện này, tất cả đều là sách vở + 1 chút suy tư của đứa con gái sắp 20 để nói với em. Chỉ mong em sớm bình tâm trở lại, để có thể vui cười như trước kia. thế nhé em!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Trang 72 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 226268697071727374757682122 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này