Trang 74 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 246470717273747576777884124 ... CuốiCuối
Kết quả 731 đến 740 của 1714
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

ôi game nhiều phát chán nhớ trường vào for tí mà vui ghê!!!phải siêng vao for hơn mới được..có em nào làm wen hok
    [yEll0w][sKy]

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- To...: Quân tử ko làm trò hèn hạ! Ko nói, ko "ăn miếng trả miếng" ko có nghĩa là ko biết, ko hiểu đâu nhé. Chỉ số bao dung ko bao giờ là vô hạn, đừng để giọt nước làm tràn ly.
    -----------------------------------------
    To...: Hi vọng là anh ko hiểu lầm Nhưng thực sự thì em rất quý anh -->

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

to: me
    Chít mất thui con Snow hâm ak.....................xem lại mọi thứ đi.......................bắt đầu 1 cái gọi là ....mới rùi đấy
    Cứ ntnay thì.........................QK chỉ là QK mà................lúc nào mi cũng to mồm vs ng` khác như thế...........nhưng chính mi thì lại..............
    to: anh Giấm ốc
    Thức sự là hwa em vô cùng ngại ý..............phiền anh dã man..............em hứa đấy là lần đầu tiên và cũng là lần cúng cuồi...................
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

to c béo : hok bình thường ./
    ...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

to K:???????????????????????????????????????????????? ???????????????
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

To ai đó (chính T cũng ko biết) Vừa vừa thôi nhé, kiểu j mà lại đi cho số điện thoại của người ta vớ vẩn thế. Đúng là trên đời chẳng đáng tin đứa nào. Mình chẳng chửi nó làm j. Đọc được thì nó tự thấy cắn rứt thôi. Đúng là điên. Xen vào chuyện người khác mà ko thấy vô duyên à.
    1 cõi đi về...

Đại đệ tử Core Member giamdocb12's Avatar
    Đang ở
    National economics university
    Thanks
    0

to Snow: ngại cái chi e . có gì đâu mà .
    Sống không giận không hờn không oán trách!
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai!
    Sống vươn lên theo nhịp ánh ban mai!
    Sống chan hòa với những người chung sống!
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động!
    Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương!
    Sống yên vui danh lợi mãi coi thường!
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

to Đốc : cung hỷ a

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

To G ( Bây giờ thì chẳng ám chỉ gì đâu đấy!): Ôi trời... Thật sự ko biết phải nhảy lên như ngộ nữa hay làm j nữa đây. Đầu người chứ có phải đầu máy đâu mà cứ phải làm như thế. Đã quên chuyện cũ, đã muốn tử tế nhưng khó quá. Lẽ ra mình ko nên vào cái chỗ này nữa... Tự nhiên vào đi xem lại 1 lượt những người bạn...Và rồi lại tình cờ...
    Bây giờ bạn muốn tôi nói rõ chứ gì. Được, tôi nói đây.
    Tôi ko biết bạn còn nghĩ gì chuyện cũ hay ko. Nhưng tôi vui vì đã có thể nc bình thường, và trước bạn, tôi có thể tự tin nói là tôi chẳng hề giả tạo gì. Nhưng vì những dòng nkol của tôi hqua khiến bạn tỏ vẻ bốc hỏa lên như vậy. Nhưng sao bạn cứ vơ hết vào mình thế.
    Tôi sẽ phân tích bài của tôi cho bạn nhé.
    Trước tiên là hqua trước khi post cái bài đó tôi đã nc với a H...
    - Nhiều lúc tôi sợ con người... Có thể cười nói, nhưng rồi có thể nói những lời đến mức như vậy...: Tôi ko nói bạn. Đây là tôi nói về con người đó, người mà lúc thì nhẹ nhàng với tôi, lúc thì ...
    - Tôi ko phải thánh nhân để mà ko phạm lỗi. Tôi cũng sai lầm quá nhiều. Tôi thực sự muốn gửi lời xin lỗi tới những ai tôi đã ko phải...
    Những cuộc chiến tranh rồi cũng có hồi kết. Và tôi hy vọng sẽ ko có cuộc chiến tranh nào bùng nổ nữa. Tất cả sẽ bình thường. Ko phải ai đầu hàng hay chịu thua mà cả 2 đều biết điểm dừng...: Tôi muốn kết thúc cái trò mà mọi người đang lên án đây. Thời gian qua có những lời qua lại vì tôi ko muốn cho sđt của tôi, tôi càng ko thể gửi mail các kiểu, vì đã cắt đứt liên lạc... Tôi biết điều đó làm phiền các bạn, tôi đã nhờ Candy xóa đi rồi.
    -Tôi thực sự thất vọng vì 1 vài ng bạn, tôi từng cho là hiểu tôi, tôi luôn tâm sự, và xin lời khuyên, nhưng rồi, tôi bị bán đứng, lòng tin của tôi bị phản bội... Đau...Thực sự đấy...: Vì người đó, tôi đã phải đổi số điện thọai. Tôi đã cực kì băn khoăn khi ko biết có nên cho 1 vài người bạn của t ở forum ko, vì tôi sợ người đó sẽ hỏi. Tất nhiên là ko có bạn trong số đo. Vì đây chỉ là bạn ở forum. Chứ ko thì tôi đã nói bạn ở lớp. Cuối cùng, tôi quyết định cho 1 vài người. Ai dè 1 người nào đó đã cho người kia sđt của tôi. Thử hỏi, tôi có điên dc hay ko đây?
    -Và bây giờ tôi sẽ là người dừng lại ở đây trước nhé...: Đây là câu tôi đã nói với a H.
    -To ai đó (chính T cũng ko biết) Vừa vừa thôi nhé, kiểu j mà lại đi cho số điện thoại của người ta vớ vẩn thế. Đúng là trên đời chẳng đáng tin đứa nào. Mình chẳng chửi nó làm j. Đọc được thì nó tự thấy cắn rứt thôi. Đúng là điên. Xen vào chuyện người khác mà ko thấy vô duyên à.: Ai đó là cái đứa vô duyên đã cho sđt của tôi, chính tôi cũng chẳng biết thì tôi biết nói là ai đây???
    Cả cái bài viết đó tôi chẳng hề đụng chạm đến bạn... Lâu nay tôi cũng chẳng viết j liên quan đến bạn nữa....Vậy mà...
    Được chưa nào. Tôi mệt mỏi lắm rồi. Tôi ko cần biết bạn nói đúng hay sai. Nhưng tôi biết những lời nói của bạn xuất phát từ sự tức tối khi đọc được nhưng dòng nkol của tôi nên tôi có trách nhiệm phải nói. Nhưng phải suy nghĩ chứ, vả lại phải xem viết về ai chứ. Sao ai cũng vơ vào mình vậy, rồi lại nghĩ tôi này nọ.
    Thôi, tôi xin lỗi nhé. Nhưng cho tôi được yên được ko. Thực sự bây giờ tôi ko đủ bình tĩnh nữa. Tôi sốc...Tôi sốc vì cuộc đời oái oăm quá. Toàn những chuyện chẳng đâu với đâu...
    Thôi nhé, tôi ko muốn đôi co lại nữa. Tôi xấu, tôi tốt, bạn xấu, bạn tốt, người khác đều biết. Tôi cũng chẳng cần người ta quý tôi làm gì. Bây giờ thì tôi chỉ xin cho tôi được sống 1 cuộc sống bình yên. Tôi mệt mỏi lắm rồi!
    Tôi sẽ chẳng lên đây nữa đâu. Vì tôi thực sự sợ nơi đây. Đấy, chỉ là tâm trạng của tôi, chỉ là những lời tôi nói về ng khác, bạn lại cho là tôi nói bạn, rồi mọi chuyện lại rắc rối ra...Sợ lắm...
    (Nếu đọc dc lại tức, lại cần nói gì thì coi như tôi cầu xin bạn vậy, ko phải nói nữa đâu. Tôi nhận hết vậy...)
    1 cõi đi về...

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

To THT: Đọc rồi, nhưng ko thấy tức gì nữa. Tôi ko cần và cũng ko nên thanh minh thêm nữa. Những điều tôi nói, T nói, cái j` đúng, cái j` sai tôi biết, T biết. Đây là chuyện giữa 2 cái đầu chứ ko phải giữa những dòng public mes. Đừng xin tôi tha cho T, vì tôi ko ăn hiếp T, ko chửi mắng T, ko hành hạ T. Tôi ko vơ hết vào người, vì tôi cũng biết chuyện của T và ng đó chứ. Nhưng tôi đủ nhạy cảm và thông minh để hiểu những gì mình đang làm, đang suy nghĩ là đúng hay là sai. Tôi biết là dạo gần đây cuộc sống của T ko đc như ý muốn, T hay phải buồn phiền, tôi cũng ko độc ác đến mức muốn T phải chịu đựng thêm bất kì một điều gì nữa. Thế nên tôi xin đc kết thúc lại vụ này bằng những lời lẽ điềm tĩnh như thế này. Uhm...mà T ạ, cuộc sống tồi tệ ko phải do nó vốn dĩ thế, do cách nhìn, cách cảm, cách suy nghĩ và hành động của mỗi người cả thôi. T đa sầu, đa cảm, hay suy nghĩ nên dễ buồn, dễ khóc...Tôi ko bảo T phải thay đổi, vì thực sự rất khó, thậm chí ko thể thay đổi. T cần va chạm nhiều hơn, đi nhiều hơn để hiểu cuộc sống này, để vững vàng hơn. Chơi với T từ rất lâu rồi, tôi hiểu T rất yếu đuối, rất dễ suy sụp. Biết sao đc, con người vốn sinh ra đã thế. T cần có một người ở bên canh, T ạ. Đây là những lời rất chân thành của tôi, ko dám mong T sẽ đọc được. Nếu ko thì coi như tôi tự tâm sự với chính mình như những dòng NKOL tôi vẫn thường viết vậy...

Còn mối quan hệ của T và tôi....sẽ chấm dứt từ ngày hôm nay.
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Trang 74 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 246470717273747576777884124 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này