Trang 141 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 4191131137138139140141142143144145151 ... CuốiCuối
Kết quả 1,401 đến 1,410 của 1714
    Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

From: your black cat
    To: my little cat.
    Mess: chúc mèo con của dì tuổi mới hay ăn chóng lớn nhá Dì sẽ thường xuyên qua thăm mèo con của dì Tối hôm qua cả nhà mình ăn sinh nhật thật là vui Năm sau ba Nghĩa với mẹ mèo cứ tổ chức sinh nhật cho mèo con vào dịp này, để các dì còn có động lực về nghỉ 30/4 nhá Yêu mèo con nhất nhà
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- To L: Chẳng biết tìm chỗ nào kín đáo và phù hợp hơn để trải lòng ngoài nơi này L ah. L sẽ ko bao giờ đọc được...và tớ cũng sẽ có một khoảng ko gian nho nhỏ để dốc bầu tâm sự với chính mình. T vẫn sẽ mãi như vậy thôi...luôn gồng lên để biến mình thành đứa con gái vô tình ko hiểu tình cảm của ai kia dành cho mình. T nhớ lắm hồi tớ và L mới quen nhau, ngồi gần nhau, suốt ngày 4 đứa nhóm mình trêu đùa râm ran cả một góc lớp. Những ánh mắt hồi ấy còn vô tư lắm...Sao bây giờ nó chứa đựng nhiều điều "khác thường" đến thế? Những quan tâm từ những điều nhỏ nhặt của L, luôn khiến t thấy lòng mình ấm áp...và khi ấy, t cứ ngỡ mình thật may mắn đã tìm được một "thằng" bạn thực sự hợp với mình. Chỉ khi đến một ngày, t thấy những ánh mắt kia nhìn t lâu hơn,...sâu hơn và những quan tâm thì đã vượt quá giới hạn của tình bạn, t bắt đầu mường tượng ra một điều gì đó khác thường. Thực ra, khi ấy, t cũng băn khoăn ko biết liệu có phải mình đang..."tưởng bở" hay ko, nhưng lâu dần, với sự nhạy cảm của một đứa con gái, cộng thêm những lời nói kia của L, thì mọi chuyện đã quá rõ ràng...Có phải t lại sắp mất đi một "thằng bạn" tốt ko L? T ko có quá nhiều bạn vè là con trai, dù đáng lẽ là phải có nhiều. Thế nhưng, vì những lý do tương tự như thế này, công thêm sự quá rõ ràng trong chuyện tình cảm của t, mà họ cứ dần rời xa. Nếu L cũng như họ, sẽ dần xa cách với t, thì điều đó có nghĩa t thực sự là một đứa con gái ko khéo léo trong đối nhân xử thế.
    T chẳng chê gì ở L cả. Ngược lại, ngay từ đầu t đã rất quý L rồi T rất thích những nét riêng của một người con trai Hà Nội trong L, thích nụ cười hiền và cái dáng cao lênh khênh khiến mỗi lần nói chuyện t phải "vênh" hết cả mặt ^^ Người như vậy mà khiến t phải đau đầu quá ^^ Chỉ vì một cái status "kêu trời" vì trót "say nắng" một bạn lớp TD của t mà khiến L làm mặt lạnh với t suốt buổi học hôm sau đó. Sao vậy L, t có quyền "say nắng" một ai đó ko-phải-là-L mà...Nhưng có gì đâu, L nghĩ một thứ tình cảm đích thực và nghiêm túc mà lại có thể đem ra chốn công cộng để "gào thét" như vậy sao? Ko thể nào! Cái gì nhanh đến thì cũng sẽ sớm qua đi, và thực tế đã đúng là như vậy. Cuối cùng thì t cũng nhận ra thứ đã...và vẫn đang tồn tại từng ngày trong trái tim Một quãng thời gian dài L ah, hình ảnh đó ko ai có thể thay thế đc...ít nhất là cho đến bây giờ
    Có lẽ sự xuất hiện của L là ko đúng lúc, hoặc nếu có, thì chỉ là đúng lúc cho một tình bạn đẹp Khoảng trống trong lòng t, chẳng có ai ngoài người tạo ra nó có thể khỏa lấp...Vì thế, t vẫn sẽ hướng về phía ấy...và chờ đợi một ngày, không phải khi chỗ trống đó đc khoả lấp, mà là khi tớ thực sự quên đc sự tồn tại của nó -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    To: Con hâm
    Trong đầu mày đang chứa những cái hầm bà lằng j thế này? Đấy, m nằm ly bỳ 2 ngày nay, m thấy cái nhẫn bạc đánh cảm đen sì rồi đấy? M ko biết quý trọng lấy bản thân mình ah? Tại sao m cứ phải phí phạm thời gian cho những con người ko đáng nhỉ???
    Bài báo vừa viết xong của m đã bị ngắt quãng vài lần....m ko dành toàn tâm toàn ý dc, m bắt đầu bị phân tâm từ bao h thế hả???
    M là Snow phởn cơ mà, m đã phớt để sống đúng ko? M đã làm dc, tại sao lại có lúc như này?????
    Thui nhá, t nhắc m lần cuối, del 2 từ t.u ra khỏi đầu đi, m đã rất vững trước hắn, hắn đã từng dùng từ "thất bại" cơ mà, vậy thì những chuyện xảy ra vừa rồi, cũng liên quan tới mày có bao nhiu, việc gì m phải nghĩ vs chả ngợi hả con hâm????
    Còn ai kia không biết trân trọng những j đang có, thì khắc nhận lấy thui, m mặc xác đi. Cuộc sống của m phía trước tưng bừng lắm cưng ak. M sắp dc nhận học bổng và mang về cho các cụ zui. M còn những ngày tháng nóng nực vs các môn thi củ chuối nữa cơ mà. M còn nắm lá xông t.i lon lớt mang qua lúc tối và lời dặn của mẹ a ý, tình ae như thế mà cưng M còn những event với những list data dài vô tận và những khách hàng khó tính, m quên rùi ah
    Đấy, thấy rõ chưa cưng, nhớ lấy câu Thầy vẫn dạy...
    ....Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi....
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    To:
    Là 1 t6 nữa. Chịu thôi, chả hiểu sao, dù muốn hay ko, t6 nào t cũng...
    Nụ cười nhẹ bẫng, dáng người nghiêng nghiêng trong cảnh lá vàng rơi...ko thể gạt ra khỏi đầu được.
    -->
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Thiên đường
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- From: Minno hay Romin hay Rominno hay bất cứ tên gì e dành cho a
    To: Cloud
    Mess: Anh không thể nào...có thể nhận lời em được. Và a sẽ làm như lời em nói. -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Sekai de ichi-ban OHIME-sama...
    Arigatou zutto daisuki...
    Anata ni deae te yokatta hontou ni yokatta...

Thanks
    7

To:....
    Mess: Hy vọng là ngày mai trời không mưa, cũng đừng nắng nóng quá Lần nào hẹn hò với bạn trời cũng mưa nhờ

.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    To: Tình iêu
    Bọn mình chơi vs nhau cũng ngót ngét năm rùi đấy nhỉ, tình iêu hâm
    Hình như 2 đứa mình cũng có cái gọi là định mệnh nhỉ???? Valetine, 8.3, ko phải là lão hâm kia, mà lại là tình iêu Tớ thích những lúc như thế, 2 đứa mình vừa đi vừa nói thật nhiều nhiều nhiều. Có hum thấy tớ có vấn đề là tình iêu lôi tớ ra khỏi nhà bằng dc rùi lại bắt tớ...nói
    Hnay t6 ngày 13, lại vẫn là tình iêu Đã từ lâu rồi 2 đứa mình thích cái cảm giác nói chuyện, nhiều nhưng lại nhẹ nhàng với nhau Tớ cứ bà già thế, và tình iêu cứ lắng nghe một cách đáng iu thế Với tình iêu, tớ cảm nhận dc một sự ấm áp, đôi chút đồng điệu...
    Hnay tình iêu bảo ko dc nhắc hoài như thế nữa...tớ thấy cũng phải
    Rồi hâm nhất là tình iêu thủ thỉ....mới đầu gặp ứ thiện cảm lém vì tớ rõ bựa nhưng rùi càng ngày càng nhận ra "giá trị" của tớ, hiện giờ đây tớ khiến cho tình iêu suy nghĩ hơn về nhiều điều Trong lúc hí hửng vì bị khen, tớ còn hồn nhiên hỏi ố thể có bị thích tớ ko đấy " Có chứ, rung rinh, và có lúc mãnh liệt...nhưng rùi thấy rằng...nếu như thế..sẽ mất tình iêu...mà để mất đi một người bạn vô cùng đặc biệt này...sẽ...thật sự hối hận" Tớ còn vênh mặt " Uh gặp trường hợp đấy nhìu roài " Nhưng mà thật sự, tớ zui
    Tình iêu đòi về đúng lúc trời nhập nhoạng. Tớ sẽ chẳng bao giờ quên dc cái lúc vừa quay ra thì tình iêu vừa buộc dây giày xong, đứng lên, tay khép cửa..." Con người tình iêu vừa lạ vừa hay... Anh T sẽ thấy hối hận vì đánh mất tình iêu cho mà xem...chắc chắn..."
    Câu nói vừa dứt cũng là lúc cánh cửa khép lại. Tớ ko tiễn tình iêu xuống cổng như mọi lần mà cứ đứng trân trân nhìn ra cánh cửa vừa khép lại bởi tay tình iêu...mắt ướt nhòe...
    Ừ tại sao phải nghĩ quá nhiều về những con người và vấn đề ko đáng nhỉ, tớ còn có nhiều thứ để làm, để tận hưởng mà tình iêu nhỉ
    Cám ơn tình iêu vì tất cả
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

To : TLN
    Tôi yêu các bạn ♥♥♥♥♥....♥♥..♥♥♥♥♥♥
    Tớ thích cậu đủ để .......

Thanks
    7

To: người ở trên
    Không có em hả
    .

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

to : người ở trên
    http://daoduytu.edu.vn/forum/showthr...942#post195942
    vô đây nhá ^^
    Còn cái trển là đặc biệt
    Tớ thích cậu đủ để .......

Trang 141 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 4191131137138139140141142143144145151 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này