Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68
    Phong Vân bang chủ DDT Friend
    Thanks
    0

Mặc định Re: Bản tin 24h Đào Duy T­­­­­u­. net

dù sao năm nay em thấy trường mình có nhiều hoạt động vui hơn bên trường Hàm Rồng đó
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Trên đời k có sự trung thành chẳng qua là chưa đủ lợi ích để phản bội!

Trấn môn đệ tử ĐDT Member letien's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 000_000 Xem bài viết
    Chẳng riêng gì dân Đào mà dân các trường khác cũng đâu có kém , thôi mà nói về cái khác nhé các bác . Em thấy trường HR năm nay làm căng quá , ngẫm về trường mình thấy mà lo lo. Trường HR tổ chức thi nhiều đợt trong năm học như giữa kì , thi khảo sát ... làm cho học sinh được làm quen với việc thi trắc nghiệm , không những thế mỗi lần thi , học sinh đều phải cật lực lo học bài , chất lượng hẳn , kiểu gì học sinh chả giỏi hơn . Trường mình thì vẫn còn ít quá , em thấy trường mình thua trường HR quá . Tiện đây nói luôn , tỉ lệ đậu ĐH của dân trường ta năm vừa rồi là 58% đá .
    kịa trường nó em nợ trường mình học sinh năng động lắm .......chút thi thử đó ăn thua gì .....chẳng qua trường nó mún kiếm chút tiền thôi .....còn thi thử trên này thiếu gì ....đề còn hay mà chuẩn nữa cơ

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Kệ sao được hả anh , học sinh trường họ giỏi hẳn lên , trường mình em sợ lép vế lắm , cứ để ý điểm vào trường nó là rõ mà !
    ...

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

Thông báo:
    Thư nhất: Ngày 7/10/2007 vừa qua trường ta đã tổ chức đại hội chi đoàn. Với mục đích là nhằm kiện toàn bộ máy ban chấp hành đoàn trường nhiệm kỳ mới và đề ra phương hướng hoạt động cho nhiệm kỳ mới để phong trào đoàn phát triển sâu rộng hơn. Đại hội đã bàu được 15 đồng chí( e giáo viên, 11 hoc sinh) Danh sách ban chấp hành đoàn trường sẽ được thông báo cụ thể sau nhé.
    Thứ hai : nhà trường phát động phong trào ủng hộ đồng bào lũ lụt bằng cách quyên góp sách vở, quần áo sạch.....

Thanks
    0

bên trường Hàm Rồng hình như sắp tới có tổ chức thi giữa kì nữa. Không biết trường mình có phải thi không nữa. Nếu thi thì chắc lại phải mệt lắm đây. hichic
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Trường mình không tổ chức thi giữa kì như bên Hàm Rồng , nhưng nói thật thấy các bạn bên Hàm Rồng học kinh quá , mình nhìn cũng thấy lè lưỡi , chẳng biết trường ta thế nào nữa !
    ...

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

Thông báo:
    Chủ nhật tuần sau(11/11/2007) Đoàn trường tổ chức thi văn nghệ. Chủ đề lần này là ca khúc dân ca và ca khúc cách mạng.
    Nhà trường đang chuẩn bị cho kỳ thi chọn đội tuyển thi học sinh giỏi quốc gia.Các môm tham gia là văn, Sử, Toán , Tiếng anh, Sinh, quốc phòng

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mailinh_b11 Xem bài viết
    Thông báo:
    Nhà trường đang chuẩn bị cho kỳ thi chọn đội tuyển thi học sinh giỏi quốc gia.Các môm tham gia là văn, Sử, Toán , Tiếng anh, Sinh, quốc phòng
    Anh chị cho em hỏi lớp mấy thì thi chọn đổi tuyển trường vậy!!

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

Ở trường Lam sơn thìcar học sinh lớp 11 và 12, còn các trường khác thì chủ yếu là lớp 12. tuy nhiên trườngta năm nay có mtj em học sinh lớp 11 thi Tiếng anh

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    ha noi
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi HoangHiep12C6 Xem bài viết
    Ối giời . Học thêm ở trường tốn thời gian . Về nhà ngủ còn hơn . Anh có bao giờ đi học thêm trên trường đâu mà . Toàn ngủ ở nhà
    Thằng em được đấy,giống thằng anh,chả việc gì phải đi học thêm trên trường cả.Nói các thầy,các cô đừng bùn,tụi em mà học thêm trên trường thì ko bao giờ...ko bao giờ đỗ được đại học...sự thật thường mất lòng,nhưng phải chấp nhạn thôi các thầy,cô ơi!
    ------------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi mailinh_b11 Xem bài viết
    Thông báo:
    Chủ nhật tuần sau(11/11/2007) Đoàn trường tổ chức thi văn nghệ. Chủ đề lần này là ca khúc dân ca và ca khúc cách mạng.
    Có tiết mục hát dân ca bằng tiếng anh ko em?
    Lại còn thi học sinh giỏi quốc gia môn quốc phòng kia ah?Môn này tụi anh học trên đại học nhạt nhẽo lắm,chắc nước ta sắp có chiến tranh nên phải tổ chức thi học sinh giỏi môn này.
    Nói chơi vậy thui,là 1 học sinh cũ của trường,chúc nhà trường năm nay đưa các đội tuyển đi thi may mắn rinh được càng nhìu giải càng tốt.Anh cũng cảm ơn em vì đã cập nhật tin tức trong trường để những cựu học sinh như anh có thể được sống lại cảm giác thời cấp 3 dưới mái trường ĐDT thân thương.
    ------------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi letien Xem bài viết
    bó tay .........thía mà bác cũng nói ra được.......híc......nếu cần thiết phải đánh nhau thì nên giải quyết giữa cá nhân mí nhau thôi......đánh xong rồi thôi ......ghét dân Đào ở chỗ toàn kéo bè kéo phái kêu thằng nọ thằng kia ....đã kém về ý chí nhận thức còn kém hơn....
    Chú Tiến phải ko?Chú thì bít cái gì mà nói.ĂN CƠM MÈO NÓI LEO CÁC CỤ.Lớp B1 của chú ngày xưa là nổi tiếng nhát chết.
    Lần sửa cuối bởi ngoc12b8, ngày 08-11-2007 lúc 10:04 AM. Lý do: Tự động nhập bài viết
    ....CON GÁI THANH HÓA VỪA ĐANH ĐÁ VỪA DỄ XƯƠNG...KEKE...

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này