Lâu nay không vào diễn đàn , nhưng thấy mọi người tranh cãi hơi nhiều , có vẻ hơi mất đoàn kết thì phải . mình có một vài ý kiến thế này
Tại sao mọi người trong diễn đàn này quá coi trọng cái chức vụ thế nhỉ ? Nói thật diễn đàn mình so với các diễn đàn khác chưa là cái gì cả . Admin làm gì, smod ,mod làm gì ? để được xóa bài của người khác à( thế thì chả khác gì thằng cu li đi dọn rác trong forum đâu)
Quan trọng là có tâm huyết với cái diễn đàn với cái ngôi trương mà mình đang học hay đã từng học để rồi đó mà muốn đóng góp xây dựng phát triển nó mạnh hơn thôi
Vậy mà nhiều người chẳng nghĩ gì đến việc định hướng phát triển , chỉ chăm chăm mà tranh cãi nhau rằng người nọ được lên làm chức gì đó, tôi thì không. Ích gì đâu
Có những người thì thi thoảng mới oline rồi sau đó copy post lien tục những bài viết mà không quan tâm nó là cái gì ,để rồi thấy như vậy là mình đã làm tròn phận sự của một điều hành viên . Để ko ai có lý do unset
Có những người chỉ một vài thắc mắc nho nhỏ đã cáo từ ra đi ,
Thật ra nhiều người chưa hiểu hết cái khó khăn, cái trách nhiệm của một thành viên trong ban quản trị .Chỉ muốn mình lên làm chức nọ chức kia để rồi sau khi lên thỏa mãn được cái tham vọng đó lại thấy chán, mất tích luôn ( điều này xảy ra nhiều không phải chỉ ở diễn đàn chúng ta đâu )
Alex chỉ mong rằng các bạn nên suy nghĩ trước khi muốn trở thành một thành viên của ban quản trị thôi.Thử nhìn xem , nếu diễn đàn không phát triển được thì ngay cả đến admin cũng chỉ là vua sứ mù mà thôi.
Có một vài ý kién vậy thôi, có điều gì không phải mong các bạn bỏ quá cho .thanks