Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tìm thành viên trong ảnh

Mục đích của box là tìm người, nay đã giúp cho chủ topic gặp đc đúng người cần tìm. Còn chuyện đùa cợt hay là thật thì bên nguyên và bên bị tự giải quyết, BQT ko có liên quan và dính dáng vào những việc mang tính cá nhân như thế này.
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Mục đích của box là tìm người, nay đã giúp cho chủ topic gặp đc đúng người cần tìm. Còn chuyện đùa cợt hay là thật thì bên nguyên và bên bị tự giải quyết, BQT ko có liên quan và dính dáng vào những việc mang tính cá nhân như thế này.
    như vậy là không được, nếu mà chỉ tìm người thôi thì không sao, đằng này lại nói thêm những điều không có thật, bôi xấu uy tín của anh em.
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Sao anh lại nói em quá đáng thế nhỉ ?? rõ ràng anh cầm cái USB của Trang từ hồi lâu lắm tới giờ đã trả chưa ?? cái USB anh bán cho em cũng bị virut từ lâu rồi, em đợi anh về nhờ sửa thì hết bảo hành rồi .
    Lúc chiều đi học anh còn dám đánh em nhá ...

Mà anh bảo cái j ko có thật ?? anh ko phải tên Long à ?? anh ko hay đi dép à ?? anh ko đi dạy võ trên võ đường Đào à ?? anh ko biết võ hả ...............

Em đã nói trước rồi đấy, hôm sau Trang chuột đến đòi nợ thì anh đi mà nghe nó ca .... mà cái USB anh bán cho em thì chưa dùng đến lần thứ 3 đã virut thì giải quyết sao đây ?? vứt quách cho rảnh nợ ?? uy tín anh thế hả ??

xì......

Nhớ đá, dám đánh em hôm sau mách thầy Văn ....

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Ảnh anh ở Trên đồng $
    Thanks
    0

: : , có gì thì nói với em nó nhẹ nhàng thôi bác ngày xưa : , Diệp Lục em anh sẽ bảo vệ em ở cái 4room này :X
    Nói về anh thì có mà nói cả ngày!

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Chẹp, sáng nay chả hỉu răng lại gặp khổ chủ là cô Trang chuột mà "hĩm" Diệp lục đề cập đến . Trang chuột có bảo là USB bị virus rồi quẳng sang nhờ sếp Long sửa chữa.
    Chuyện này kể ra thì không trách sếp Long đc.
    Thứ nhất: USB là bị virus hông phải hư. Mà virus là do ngừoi sử dụng, không phải lỗi bác Long.
    Thứ 2: Đợt đó bác Long chạy qua Lào tí tửng thành ra không trả lời đc. Đến Hảo đẹp zai này đang còn bó tay, đến miss 4r Hoa Lý Kho đang còn phải ấm ức thì làm sao cóa ai đủ level kêu lão ý.
    Bác Long đáng trách ở chỗ là trước khi đi kô "trăn trối" để cho em nó "mog chờ mòn mỏi" , tưởng bác ý bỏ của chạy lấy người. Thành ra ...
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    Moscow
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Diệp lục Xem bài viết
    Sao anh lại nói em quá đáng thế nhỉ ?? rõ ràng anh cầm cái USB của Trang từ hồi lâu lắm tới giờ đã trả chưa ?? cái USB anh bán cho em cũng bị virut từ lâu rồi, em đợi anh về nhờ sửa thì hết bảo hành rồi .
    Lúc chiều đi học anh còn dám đánh em nhá ...

Mà anh bảo cái j ko có thật ?? anh ko phải tên Long à ?? anh ko hay đi dép à ?? anh ko đi dạy võ trên võ đường Đào à ?? anh ko biết võ hả ...............

Em đã nói trước rồi đấy, hôm sau Trang chuột đến đòi nợ thì anh đi mà nghe nó ca .... mà cái USB anh bán cho em thì chưa dùng đến lần thứ 3 đã virut thì giải quyết sao đây ?? vứt quách cho rảnh nợ ?? uy tín anh thế hả ??

xì......

Nhớ đá, dám đánh em hôm sau mách thầy Văn ....
    Híc,các em gái ĐDT giờ ghê nhờ ...

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Chẹp, sáng nay chả hỉu răng lại gặp khổ chủ là cô Trang chuột mà "hĩm" Diệp lục đề cập đến . Trang chuột có bảo là USB bị virus rồi quẳng sang nhờ sếp Long sửa chữa.
    Chuyện này kể ra thì không trách sếp Long đc.
    Thứ nhất: USB là bị virus hông phải hư. Mà virus là do ngừoi sử dụng, không phải lỗi bác Long.
    Thứ 2: Đợt đó bác Long chạy qua Lào tí tửng thành ra không trả lời đc. Đến Hảo đẹp zai này đang còn bó tay, đến miss 4r Hoa Lý Kho đang còn phải ấm ức thì làm sao cóa ai đủ level kêu lão ý.
    Bác Long đáng trách ở chỗ là trước khi đi kô "trăn trối" để cho em nó "mog chờ mòn mỏi" , tưởng bác ý bỏ của chạy lấy người. Thành ra ...
    ừ, cứ coi là em lộn xộn thế, dù sao em vẫn còn là người tử tế.
    Nhưng em tưởng anh cũng phải là người đứng đắn chứ, anh nói nhảm nhí cái gì ở đây thế ? anh biết j mà gọi người khác như thế ?

Thôi dẹp hộ cái topic này đi ./.

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

À à, hóa ra là do cái lời của tớ ở đây mà Diệp lục lại kêu bê Topic của bác 1stPro. Hik, nếu Diệp lục nói thế thì theo anh nghĩ em không biết đùa thì phải. Anh nghĩ bài viết của anh bình thường. Từ "hĩm" sử dụng ở đây chỉ là một cách để gọi con gái vui vẻ mà thôi, hoàn toàn không có trêu chọc hay chê bai gì cả.
    Về vấn đề cái USB, anh nói chuyện với Trang rồi mới đưa ra nhận xét như thế, hoàn toàn công bằng, anh chẳng thiên vị ai ở đây cả.
    Nhưng em tưởng anh cũng phải là người đứng đắn chứ, anh nói nhảm nhí cái gì ở đây thế
    Anh vẫn chưa hiểu mình nhảm nhí gì ở đây nữa.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này