Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678910 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 91
    Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật kí Vàng Anh (phần 2)

Xét thấy đó là vấn đề cá nhân, riêng tư => no comment
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mà có phải là thật ko nhỉ??????

Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Đương nhiên là thật rồi , nhưng đó là chuyện tự nhiên , chẳng có gì để bàn ... Ngoài cái chuyện là nó ngu quá mà thôi ........
    "Hãy mở rộng tấm lòng của bạn với cuộc sống này, với mọi người xung quanh bạn và đừng mong đợi bạn sẽ nhận lại được gì.Hãy san sẻ tấm lòng để cuộc sống này đẹp hơn và đừng nghĩ rằng những cái gì mình đã cho đi là lớn lao mà nó chỉ là những cái gì nhỏ nhoi nhất nhẹ nhàng.chỉ để gió cuốn đi."

Địa chỉ: 05 Quang Trung - P.Ngọc Trạo - TPTH
    yahoo : tinhnguyenxuthanh
    website : http://www.tinhnguyenxuthanh.com/forum/index.php
    phone : 094.983.6868

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

Đó là tập 1 NKVA phần 3 đó .Anh em ta tiếp tục đón xem tiếp tập 2 coi như thế nào .

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Tất Cả Anh Em Del Tất Cả Các Link Liên Quan Đến Bộ Phim Vàng Anh, Ở Đời Không NGười COn Gái Nào Lại Không QHTD CTất Cả Anh Em Del Tất Cả Các Link Liên Quan Đến Bộ Phim Vàng Anh, Ở Đời Không NGười COn Gái Nào Lại Không QHTD Cả, Và Đây Cũng Không Phải Là Đóng Phim Sex, Chỉ là 1 QH Với Người Yêu, Sau Vụ Việc Này Chắc Thùy Linh Sẽ Không Còn Đóng Phim Nữa, Tôi Mong Mọi Người Dừng Tất Cả Ở Đây, Hãy Để Cho Cô Ấy 1 Cơ Hội....Hãy Gửi Tin Này Cho Tất Cả Mọi Người Nếu Bạn Đồng Tình Với Tôi
    Vừa mới nhận được cáin message này, mọi người dừng bàn tán chuyện này lại ở đây được rồi nhỉ?
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mà có phải là thật ko nhỉ??????
    chưa xem hả em! 100%.
    Hix, nhìn mặt đúng cá vàng...
    Tất Cả Anh Em Del Tất Cả Các Link Liên Quan Đến Bộ Phim Vàng Anh, Ở Đời Không NGười COn Gái Nào Lại Không QHTD CTất Cả Anh Em Del Tất Cả Các Link Liên Quan Đến Bộ Phim Vàng Anh, Ở Đời Không NGười COn Gái Nào Lại Không QHTD Cả, Và Đây Cũng Không Phải Là Đóng Phim Sex, Chỉ là 1 QH Với Người Yêu, Sau Vụ Việc Này Chắc Thùy Linh Sẽ Không Còn Đóng Phim Nữa, Tôi Mong Mọi Người Dừng Tất Cả Ở Đây, Hãy Để Cho Cô Ấy 1 Cơ Hội....Hãy Gửi Tin Này Cho Tất Cả Mọi Người Nếu Bạn Đồng Tình Với Tôi
    quan trọng là ai đã gửi cái mes này? ai mà sử dụng ngữ pháp tiếng Việt một cách vô tổ chức như thế! Ngừng đóng phim? thế còn những tập phim vẫn còn đang chiếu? Sao không ngừng ngay từ ngày 12.10 đi!
    không đóng phim thường chắc có nước đi đóng phim sex mà, lo gì...
    một hiện tượng rất hot hiện nay, xuất hiện hàng ngày trên đài truyền hình quốc gia, ảnh hưởng không nhỏ đến lối sống của một bộ phận teen.
    Cô dv này mới chỉ 19 tuổi, còn chưa quá con số 20, có thể luật pháp không ngăn cấm chuyện QHTD, nhưng phải đúng mực đạo đức VN. Như thế kia có khác gì là cv. Đó là sự buông thả trong cách sống. Chẳng phải thế mà thị còn nói là "đừng đổ lỗi cho em"...
    Mà cái thằng còi cọc kia nghe nói là con ông giám đốc này, giám đốc nọ, đi cả BMW, cả vụ dàn dựng quay phim cũng cố ý để mọi người ...vô tình xem phải biết đó là Vàng Anh, là Vàng Anh chứ không phải Hoàng Thùy Linh cv.
    Vậy thì lỗi là của ai...
    nếu lỗi là của người đó thì đâu có thể ngăn dư luận lên tiếng...

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Xuất sư hạ sơn Vice Administrator letienquana12's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

rất buồn là hiện giờ đối với giới trẻ vn và nhất là con gái thì chuyện quan hệ TD khi đang còn đi học đã trởi thành chuyện bình thường,qua mấy vụ này thấy giá trị của con gái ngày càng giảm
    My profile: http://profiles.yahoo.com/anhchangvuitinh730
    My face book: http://www.facebook.com/filip.le
    chú ý không sờ pam nhé

Vì lý do kỹ thuật nên tớ tạm thời không thể truy cập vào 4rum trong thời gian tới. Mong mọi người thông cảm.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Tớ chả thấy hay ho j chuyện tung phim sex của người yêu (và chính mình lên mạng) cho dù thế nào thì cũng là chuyện riêng tư của 2 người.
    Tớ chả ủng hộ hay phản đối ai trong chuyện này cả, theo tin mới nhất thì VTV là thiệt nhất, tối nay 15.10 lúc 22h nhà đài sẽ chính thức xì tóp NKVA. Mất oan con cá béo, tiếc thật
    http://360.yahoo.com/tuyetc3ftu
    nOtHiNg Iz ImPoSsIbLe

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

@BC: Nói thật là lúc đầu tớ đọc, tớ thấy thông cảm cho TL (ban đầu thôi). Đó là lúc tớ nghe được vụ này, mới đọc qua và tớ thấy mấy bạn trên nói hơi quá. Cho đến hôm qua đọc kĩ lại mấy bài báo thì tớ thấy mình thông cảm nhầm chỗ. Thực ra việc này đáng trách là nó không biết giữ mình, đồng ý là 1 chuyện đằng này còn để cái thằng kia quay nữa. Bây giờ thì vui rồi
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    mặt trăng đen
    Thanks
    0

ở đời có nhìu cái chữ k ngờ lắm, túm lại thèng con trai nó chẳng mất j, đáng thương nhất cũng là TL thôi. chẳng fair tự nhiên mà chuyện nó thành ra như thế, cái j nó cng có nguyên nhân sâu xa. Ban đầu ng ta nghĩ là giữ nó lại làm kn, nhưng đến khi thù hằn nhau thì nod biến thành trò cười cho thiên hạ đấy, rùi thì đi toi luôn cả sự nghiệp. Lòng tham khiến con ng ta k làm chủ đc m. 1 nguyên nhân trong vô vàn nguyên nhân. tự làm cho gtri bản thân mất đi đó là 1 điều ngu ngốc mà TL đã làm
    [MARQUEE]Hãy là gió để có thể cuốn đi[/MARQUEE]

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678910 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này