Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 66
    Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Mặc định Re: Đào Gia Trang ngoại truyện!!!!!!

:compu:Hắc đạo ở đây đâu đến lượt chú Vodka đứng ra làm chủ...
    Làm gì có cái chuyện dây vào Hắc Đạo rồi lại một hai câu cầu tài là xong chuyện,chú ko để lại 2 ,3 bài nhượng bộ anh e là ko có cửa đi off đâu...
    Lấy lễ đãi khách,mời ra chiêu trước....

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Có vẻ như khách ngượng nên chả thấy hẹn ngày gặp lại gì cả...buồn

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    gầm cầu Non Nước-Ninh B
    Thanks
    0

Oài oài!!!!!!!!
    Đã mấy tháng nay ở Đào Gia Trang luôn kín hơi bất động khiến đồng đạo võ lâm tò mò muốn tìm hiểu rốt cuộc bên trong Đào Gia đang xảy ra chuyện gì.Cách đây 2 hôm tại "1 ngõ nhỏ của 1 thôn lớn" khi mọi người đang bàn chuyện của Đào Gia bỗng có 1 thanh niên bịt kín mặt xuât hiện và nhận lời sẽ đi tìm hiểu chân tướng sư việc giúp những người tò mò kia và thực ra cũng là giúp chính anh tìm lại ky' ức đa mất của mình...
    Đêm về khuya dường như hơi lạnh hơn so voi"tủ lạnh"mọi người đang chìm trong giấc ngủ với những chiếc chăn ấm áp,nhưng vẫn có 1 người dường như ko quan tâm đến điều đó vẫn đang thực hiện 1 mục đích gì đó...Đó chính là chàng thanh niên bị mặt ngày nọ,người ta gọi anh là Đại Hiệp -1 cái tên thật đơn giản.Vị Đại Hiệp đang đứng ở trên đỉnh cao nhất của Đào Gia Trang suy ngẫm về 1 điều gì đó bỗng nhiên có 1 làn sát khí nổi từ phía sau, anh quay lại và tung 1 đòn thế lạ lùng khiến ngay đến kẻ đánh lén cũng ko kịp chở tay.Đi đánh lén lại bị đánh đau,bị dính 1 chưởng tên đánh lén năm thoi thóp trên sân và anh thanh niên tiến lại gần xem hắn là ai...và thật bất ngờ..."Quangthanhxdsg-1 người anh em vào sinh ra tử cung voi ta ngày xưa đây mà"anh thanh niên vừa nghĩ gì đó và anh kêu lên:
    -Trời ơi!Ta nhớ lại tất cả rùi.Sư huynh!
    -Người là ai mà gọi ta là sư huynh...
    Đoạn anh thanh niên vừa nói vừa lột tấm mặt nạ ra:
    -Đệ Huyết La Bạch Cốt Quỷ Kiếm Sầu đây huynh ko nhận ra đệ ah`???
    -Trời...hảo hảo đệ của ta.Bao lâu nay đệ đi đâu ta tìm ko thấy.
    -thôi chuyện còn dài lắm đệ sẽ kể sau.Bây giờ đệ đưa huynh vào nhà rồi ta bàn chuyện,đệ trở về lần này sẽ giúp huynh sưng bá võ lâm và thôn tính cả Đào duy tự.Huynh yên tâm.
    Thế là cả 2 ảo huynh dệ dìu nhau vào nhà.
    2 người ko bit là trong bóng tối có 2 bóng người đang thủ thỉ:"Võ lâm bắt đầu hỗn loạn với 2 người này rùi,có lẽ họ sẽ thao túng Đào duy tự sớm hay muộn theo thời gian thôi!Chúng ta cứ chờ đợi xem sao....????"

CỨ CHỜ NHA!!!!!
    [MARQUEE]ĐỜI NGƯỜI NHƯ MÌNH KO SỢ HẾT TIỀN MÀ CHỈ SỢ HẾT TÌNH BỞI VÌ VỚI MÌNH TIỀN LÀ LÁ MÍT[/MARQUEE]8-) 8-) 8-) 8-)8-)TRẦN NGUYỄN MAI QUANG

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Hô....
    ..Trận tái đấu tại sân vận động "Ngôi trường của những ước mơ..DDT"......"Long phụng triều dương"...Hắc bang và Tứ Thú ...60 năm và một giấc mơ...Khi niềm tin bị đánh cắp,liệu bóng đen đế chế Hrock tiếp tục đc thiết lập hay lòng nhiệt huyết và sụ hào hiệp của Quangthanh sẽ chiến thắng ....

Trận đấu diễn ra trong thế một chiều thưa các bạn,trước sự tấn công mạnh lạc dàn đều trên cả ba tuyến của Hắc Dạo.Tứ Thú chỉ còn biét gầm gừ chống đỡ,trong sự la ó chửi rủa ko rõ nghĩa của cổ động viên đội nhà và sự chửi phụ ko kém phần tích cực của fan đội khách....Và cái gì đến rồi cũng phải đến
    Ngày 21/09...Một pha "chạy trốn có chủ ý" rất lộ liễu ngay tại vòng cấm đã chấm dứt thời kỳ nói phét bất bại của Tứ Thú ...Và trọng tài là người..nhà Hrock cũng ko "đỡ" đc cho anh vụ này...Hắc Đạo champion...!!! Một huyền thoại mới lại đc viết tiếp...
    (Bình luận viên Quangthanh,từ số 9 Giáp Bát HN)

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Thân tìm liệt sĩ

Sau thời gian chiến tranh vừa qua đã có rất nhiều nạn nhân(của chúng tôi) ko từ mà đi để lại niền đau đớn khôn nguôi của hàng vạn chủ nợ cùng hàng nghìn cô gái mang bầu trong rum ko kêu gào đòi trách nhiệm cho ai.Nay,nhân ngày rộng tháng dài viết đôi câu loan báo quần hùng mong sớm nhận đc tin tức hồi âm để tiện cho việc nhân dạng thân nhân và phát mại tài sản

Vodka,là anh cả trong một gia đình có truyền thống hành nghề sát thủ, năm 7 tuổi anh bước vào thế giới đâm thuê chém mướn cùng người em trai là Giang Mai công tử Đào Gia Hrock. Bề ngoài nói cười vui vẻ, ko rượu chè, bia bọt chỉ thích uống Coca nhưng lúc ra tay lạnh lùng, dứt khoát, đặc biệt anh được đánh giá cao ở khả năng nhẫn nại, rình mồi khi nấp liền 2 ngày trong phòng vệ sinh công cộng ko dành cho phái nam trong một chiến dịch mưu sát các kỹ nử xứ Thanh. Anh vắng mặt trong rum kể từ dạo Đào trang binh biến do đó làm dấy lên một số tin đồn rằng anh được cử đi ám sát một vị lãnh đạo cấp cao của phe cách mạng Quangthanhxdsg nhưng thất bại, giờ đang vật vã nằm đâu đó ở Trại phục hồi nhân phẩm Sơn Tây

Tiếp theo Xumi,cô là nữ nhân đầu tiên thượng đài giao đấu với nam tử hán trong trang, cuộc quyết chiến không tiền khoáng hậu của cô với các anh hùng Hắc Bạch trên đỉnh Funny đã làm tốn hao không biết bao nhiêu giấy mực của các nhà văn, nhà thơ và nhà báo .Cô đã kết hôn với thương gia Sám_hối trong vòng một giờ rồi sau đó đường tình đôi ngã, chàng về nơi cực lạc hưởng gió mát, trăng thanh, nàng thong thả ôm tiền bỏ sang thuyền khác, khiến ngừơi em chồng là Blue_hoziron tức tưởi bỏ lên am Điện Ảnh lẩn tránh hồng trần, và đây cũng là cảm xúc chính cho bài thơ nổi tiếng Ôi đàn bà là những niềm đau....đc sáng tác sau này

Tạm thời chúng tôi lưu ý những nhân có tên trên,mong hãy vì người xưa quay về bầu bạn để cho Đao trang bớt đi vẻ hiu quạnh ở giai đoạn cuối đông này,đôi lời từ tâm xin đc tỏ bày cùng minh nguyệt...

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ặc ặc, sao lại cho em vào danh sách tìm liệt sĩ là sao hả bác Thanh ui Mấy lần vào đây định reply mà cứ quên, hic.
    P/S: Cái blog bác có add được đâu nhỉ
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Hiii...ko độc phi anh hùng
    P/s: anh add đc blog của em rồi mà,...Quên,cô tính sao với anh cái vụ nói xấu anh trước các em xinh tươi bạn cô đây(hình như e ấy tên là Hiền dao găm thì phải)....Ôi lòng người khó đoán

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

:O Em nói xấu bác lúc nào nhỉ Đâu, bằng chứng đâu Không được vu oan cho người tốt nhá, hị hị.
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Hẹn em ngày đó DDT Friend haidh's Avatar
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    1

Mai danh ẩn tích một thời gian, quá giang lên miền sơn cao tu luyện, hòng mong tránh xa những bon chen giang hồ để có tâm thanh thản mà vượt mấy ải vũ môn.Không ngờ khi quay lại Đào gia trang, đã thấy cửa nhà tan nát, vật cảnh tiêu điều hoang phế.huynh đệ một nhà nay đâm ra đến chỗ tương tàn sầu thảm.
    Tiền bối Quang Thanh xờ dê sợ gái ngày đêm tụ tập Hắc long bang, thu nạp lâu la khắp nơi không biết có phải định âm mưu bá chủ giang hồ.Xin tiền bối cẩn thận thì hơn, trước là vì hiện nay lực lượng của Đại gia Hát rốc vê nờ đang lớn mạnh từng ngày, mới đây Hát rốc vê nờ đã xuất ngân khố 5000 lượng, đầu tư thuê người rèn cho được một con Laptop, Chip C 1.5 RAM 256 HDD 20Gb đặc biệt có cả Wifi-loại vũ khí tối tân hiện nay.Hai là theo như thông tin tạ hạ thu được từ nhiều nguồn thân tín, cô nương Bờ lu hai rốn chính là một lâu la của Hát rốc vê nờ, nếu gần đây tiền bối có cảm thấy mỏi mắt, ngứa toàn thân, mụn nhọt nổi nhiều thì có đến 7 phần là đã trúng độc Ghẻ cám mụn cóc từ ả Bờ lu hai rốn.Xin tiền bối chớ hốt hoảng, cao nhân tắc hữu cao nhân trị, hiện tại nhà thuốc 152 Trần Hưng Đạo đã chủ trị và chữa khỏi hầu khắp các loại bệnh ngoài da như vẩy nến á sừng, ếch xì ma và các bệnh nam giới như vô sinh, xuất binh sớm...
    Mong tiền bối an lành!
    Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn
    My corner: http://haidh.com
    My bin: http://www.facebook.com/haidh

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ặc ặc đọc xong bài của bác Hải mà suýt em sặc nước (phù, may quá)
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này