Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 71
    trang185
    Khách

Mặc định Re: Tuyển sinh lớp 10 trường ta

ừa. Thấy ai cũng bảo là đề dễ. Mấy đứa phố tui học hành có ra ì đâu mà cũng bảo là làm hết. Mà trường mình năm nay coi thi cũng dễ bỏ xừ, bọn nó dở tài liệu đầy. Thi xong tui thấy bọn nó vứt tài liệu 1 đống ngoài cổng trường ý

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

2 năm trước mình thi lúc tan như ong vỡ tổ, năm nay coi bộ không khí thi cử buồn... học sinh ra khỏi phòng thằng thằng cũng như thằng nào "Tao làm hết cả" =====> chán
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Thế nghĩa là sao hử chú. Mà các chú có đề thi không Upload lên đi.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

thông tin tuyển sinh lớp 10 năm nay của trường ta nè:
    Có 1500 hồ sơ thi vào Đào. Thi 3 môn: Toán , Văn , Hóa. Mỗi môn có 4 đề (A. B, C, D)
    Theo thông tin được biết thì đề thi năm nay dễ
    Môn văn, toán dễ
    Môn hóa có vẻ hơi khó, hầu như k làm hết.
    và đến 4/7 có kết quả thi. còn điểm thì phải phụ thuộc vào chất lượng bài thi thế nào?
    Hôm nay 26/7 sở giáo dục đã bắt đầu chấm thi

Anh trai của Thesun252 DDT Friend
    Đang ở
    TT ĐH Hà Nội
    Thanks
    0

Về nhà nghe thông tin tuyển sinh trường ta mà thấy bùn , mặc dù có thể là tin ko chính xác nhưng vẫn thấy thế nào . Có những tin động trời như các cô giáo trường cấp 2 ở xã bảo Đào là bán công :-O , rồi thì các pác ở xóm cãi nhau Đào thuê giáo viên giỏi về dạy .Những thông tin Đào từ sau khóa mình học thua Hàm Rồng , cái này có thể đúng vì thi thử đại học ở nhiều nơi ta vẫn thua Hàm Rồng (về điểm cao) . Rồi cô giáo dạy trong trường ko cho con thi Đào , hay bác gửi xe trong trường ko cho con thi chỉ lắc đầu bảo " trường này kinh lắm" .Thực hư ko bít thế nào , tớ nói ra có thể mọi người ko đồng ý nhưng đó là thực tế tớ nghe từ người dân còn về thầy giáo dạy trong trường sau 3 năm tớ học thì tớ ko có nhận xét gì .

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Chậy Mai Linh oi..................... 26-6 chứ........... hehee

Còn mấy chú trang 1 nữa, đừng có nói phét à............. ko học mà vẫn đậu chứ j ?? giỏi thật...... Hỏi thật, chả nhẽ các cậu lại chả thi Lam Sơn rồi mới thi Đào à ?? chả có thằng nào ko lo học mà đòi thi Lam Sơn với Đào mà vào đc đây cả .... họa chăng là ko tiền thì chắc cỡ IQ cao lắm hả ?? nói thế thì cỡ thi vào cái trường này dễ lắm chứ j ?? vậy còn học làm j ??

À, tớ cũng ko có ý kiến tiêu cực lắm đâu.... chẳng qua cũng muốn các cậu nghĩ lại ........... dù sao đây là ngôi trường chúng ta đã phấn đấu để vào học......... hãy nói một chút j đó nghĩa hơn cho đàn em sắp vào thì hơn nha

Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Diệp lục Xem bài viết

Còn mấy chú trang 1 nữa, đừng có nói phét à............. ko học mà vẫn đậu chứ j ?? giỏi thật...... Hỏi thật, chả nhẽ các cậu lại chả thi Lam Sơn rồi mới thi Đào à ?? chả có thằng nào ko lo học mà đòi thi Lam Sơn với Đào mà vào đc đây cả .... họa chăng là ko tiền thì chắc cỡ IQ cao lắm hả ?? nói thế thì cỡ thi vào cái trường này dễ lắm chứ j ?? vậy còn học làm j ??
    Rứa mà thật đấy, hồi lớp 9 chẳng có ngày nào tôi học quá 30'trừ trên lớp ra, cả tuần tôi học thêm có mỗi mình văn 1 buổi à bạn hỏi những thằng quen tôi thì biết có ngày nào không ngồi ngoài quán đâu
    Trượt LS vì không học ====> cái này đúng nè.
    Nhưng mà đậu DDT mà không thèm học ====> còn đúng hơn tất nhiên là nói học ôn luyện thi ấy, chứ còn bảo tôi bỏ học chính thì không phẩi đâu hén.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi culanbk Xem bài viết
    Về nhà nghe thông tin tuyển sinh trường ta mà thấy bùn , mặc dù có thể là tin ko chính xác nhưng vẫn thấy thế nào . Có những tin động trời như các cô giáo trường cấp 2 ở xã bảo Đào là bán công :-O , rồi thì các pác ở xóm cãi nhau Đào thuê giáo viên giỏi về dạy .Những thông tin Đào từ sau khóa mình học thua Hàm Rồng , cái này có thể đúng vì thi thử đại học ở nhiều nơi ta vẫn thua Hàm Rồng (về điểm cao) . Rồi cô giáo dạy trong trường ko cho con thi Đào , hay bác gửi xe trong trường ko cho con thi chỉ lắc đầu bảo " trường này kinh lắm" .Thực hư ko bít thế nào , tớ nói ra có thể mọi người ko đồng ý nhưng đó là thực tế tớ nghe từ người dân còn về thầy giáo dạy trong trường sau 3 năm tớ học thì tớ ko có nhận xét gì .
    Anh ơi những điều anh nghe thấy là đúng đấy , có thể anh may mắn hơn bọn em vì hồi anh học chưa xảy ra nhiều tiêu cực lắm , cũng chưa có gì quá đáng lắm . Nhưng em đây thì rõ này , em bị ép thi Dào chứ thực tình cũng khoái HR hơn : , còn nữa học sinh bây giờ la GV nhiều lắm anh ạ , nào thì bắt chẹt học sinh rồi thì nâng điểm nọ nâng điểm kia , em là học sinh cũng ức lắm , nhiều người chẳng làm gì nên tội cũng bị ''oan'' , bị trù dập . GV trường mình không hẳn là ai cũng xấu nhưng tỉ lệ GV tốt em thấy ( là theo nhận xét của riêng em đó nhá ) ....ít anh ạ . Tuy nhiên cũng không hẳn là chê GV học sinh trường mình cũng hơi nghịch thật , thậm chí nói GV hơi quá đà , cí nè em biết 1 mem trên 4rum nói đấy he he phải uy hiếp để lấy tiền mới được : , còn mọi người thì nghĩ sao ??

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi shevchenbe90 Xem bài viết
    Rứa mà thật đấy, hồi lớp 9 chẳng có ngày nào tôi học quá 30'trừ trên lớp ra, cả tuần tôi học thêm có mỗi mình văn 1 buổi à bạn hỏi những thằng quen tôi thì biết có ngày nào không ngồi ngoài quán đâu
    Trượt LS vì không học ====> cái này đúng nè.
    Nhưng mà đậu DDT mà không thèm học ====> còn đúng hơn tất nhiên là nói học ôn luyện thi ấy, chứ còn bảo tôi bỏ học chính thì không phẩi đâu hén.
    Đậu là 1 chuyện, chắc chắn cậu chả bao jờ nghĩ đến chuyện đạt cái j đó cao hơn thế phải ko ?
    Cái này tôi cũng chả lạ, đầy những đứa nhởn nhơ chơi bời mà vẫn đậu thôi, ai chả biết đề thi cấp 3 là đề cơ bản, hồi cuối cấp 2 mọi người đi luyện thi là để thi LS thôi chứ đề thi Đào thì sức học bình thường là đậu đc.

Tôi nói cũng có người bỏ theo LS sang Đào học chỉ vì thik cái sân trường thôi chắc cũng chả lạ j phải ko ?

Tôi cũng chỉ là học sinh quèn thôi nhg tôi ko thik kiểu nói dễ dãi với cách thi vào trường chúng ta như thế. Có thể cậu tự nâng cao đc bản thân mình lên nhưng lại vô tình đẩy giá trị của ngôi trường xuống đấy.............

Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Tôi làm được bài hay không là 1 chuyện, ai làm được bài hay không là 1 chuyện khác hơn, vì sao trường ta lấy có 500 người đậu thôi phải không, tôi học DDT và tôi thi = năng lực của tôi, điều đó chứng tỏ 1 điểu rằng tôi xứng đáng mặc dù bạn nói đúng là tôi chẳng có cái mục tiêu cao hơn là thủ khoa hay cái gì cả, và lúc đó tôi cần là đậu và tôi vào trường học đúng với những gì tôi có. Còn nữa thi LS ý, tại vì không ngờ đề LÝ nó hóc vậy nên mới bị lẹo thôi, về nhà giỏ quyển sách của đại học sư phạm Vinh năm 80 ra mà tôi thấy buồn ghê gớm.

Còn nữa tôi nói là chơi nhiều nhưng lúc đó sức học của tôi ít ra cũng hơn cái mức bình thường mà bạn nói,đến bây giờ thì mới đúng là sa sút trầm trọng thật, bạn có thể hỏi cái thằng TùngBeng :d học chung cấp 2 với tôi đóa, nếu bạn không tin

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này