Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Anh trai của Thesun252 DDT Friend
    Đang ở
    TT ĐH Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định Re: Trường Đào mình quả lắm nhân tài !

Đã có thông tin về e Quyên cả hình ảnh . E này ngồi cạnh thằng e tớ , học cũng dc nhưng ko phải là top , mà cái này ko đánh giá dc nhiều , thằng e tớ nó cũng thi nhưng cái này có miễn phí đâu , nạp tiền qua điện thoại rồi thi 5000 một đề hay răng ấy , điểm nó cao nhứt nhưng thời gian mất nhiều nên đứng thứ 4 thoai mà nó cũng chẳng top gì đâu . Cái quan trọng là làm điểm cao hay ko chứ nhanh chẳng làm gì , làm trên đó thi thố tý cũng hay nhưng nhiều đề hơi khó ở nhà làm cũng được

Trấn môn đệ tử ĐDT Member letien's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Mặc định Re: Trường Đào mình quả lắm nhân tài !

Híc bác chậm quá bác ơi, em rõ hơn bác nhìu rồi, nói chung con bé này Hoá tạm được , được cái nhanh nhưng còn non nớt lắm , vì vậy điểm không cao , chỉ được cái chăm chỉ , he he , còn Lý thì kém hơn, Toán tầm tầm thôi, nhưng mừ em nghĩ nó kiên trì thì cũng đậu đoá , chớ coi thường, miên sao đậu là được , học ra sao không quan trọng , em cũng bít mặt nó roài , ừm!!!!! thôi dù sao cũng chúc các bé thi tốt
    ------------------------------------------
    admin ơi em nhờ chút , em tìm được người rồi thì bác del cái topic này dùm em, không coá sau nó vô nó bảo thằng Hâm thì bỏ mẹ hic! năn nỉ đoá del dùm ........không thì khoá lại cũng được cho mấy lão hết spam
    Lần sửa cuối bởi letien, ngày 27-06-2007 lúc 01:54 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này