Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Trấn môn đệ tử ĐDT Member letien's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Mặc định Hãy dành những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho các SỸ TỬ đến từ mái trường đào duy từ

hừm! hừm! (lấy giọng) , kính thưa các đồng chí , các anh các chị , cùng các em nhỏ :
    hôm nay đã là ngày 27/6 tức là còn có 7 ngày nữa là các mem ddt của chúng ta bước vào phòng thi , chính xác là đúng giờ này tuần sau :-S vì vậy các bạn hãy dành cho các đồng chí ấy những lời chúc tốt đẹp nhất , để họ có thể đạt được những kết quả cao nhất , và quan trọng nhất là thi đỗ vào trường mình chọn , xứng đáng là học sinh của mái trường THPT Đào Duy Từ : ( nào bắt đầu đi , chú ý : topic nghiêm túc )
    WWW.DAODUYTU.NET Music Online
    Link Download bài hát

nghe bài này lấy tinh thàn nhé
    Lần sửa cuối bởi letien, ngày 29-06-2007 lúc 04:30 PM.

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Hãy dành những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho các SỸ TỬ đến từ mái trường đào duy từ

Ủa, đào đâu ra tháng 7 á, mới 27/6 thôi bác ạ
    Chúc mọi người năm nay vượt vũ môn thành công, đạt kết quả cao trong kì thi Đại học tới
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Mặc định Re: Hãy dành những lời chúc tốt đẹp nhất dành cho các SỸ TỬ đến từ mái trường đào duy từ

OK năm nay chị shev cũng thi, chúc toàn thể mem Đào thi tốt ngốn bay các loại đề đỗ 100%
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Chúc mấy bác đi thi đạt thật nhìu điểm cao , đậu vào kí trường mà mình mong muốn nhé ! EM chỉ đơn giản vậy thui nha

Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

tớ cũng chúc phát ,
    chúc cácem thượng lộ bình an , thi tốt ,làm tốt , kết quả cao
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Chúc mọi người đạt được kết quả tốt , làm bài thật ổn , bình tình , tự tin và chiến thắng . Mọi người phải đậu hết để 4rum ta làm bữa off chúc mừng anh em vượt được cửa ải quan trọng trong cuộc sống nài
    "Hãy mở rộng tấm lòng của bạn với cuộc sống này, với mọi người xung quanh bạn và đừng mong đợi bạn sẽ nhận lại được gì.Hãy san sẻ tấm lòng để cuộc sống này đẹp hơn và đừng nghĩ rằng những cái gì mình đã cho đi là lớn lao mà nó chỉ là những cái gì nhỏ nhoi nhất nhẹ nhàng.chỉ để gió cuốn đi."

Địa chỉ: 05 Quang Trung - P.Ngọc Trạo - TPTH
    yahoo : tinhnguyenxuthanh
    website : http://www.tinhnguyenxuthanh.com/forum/index.php
    phone : 094.983.6868

Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Oặc mô hết rồi không bít nữa , ít ra mỗi mem làm câu hay hay cho anh em phấn khởi lên đường chứ , híc chỉ có mấy con bé vào chúc thì may mắn nỗi gì :-W, híc ông nào học ngoài kia vào chúc phát đi coi nào , nhìu vào, híc! toàn nghe bọn con gái chúc thì may nổi gì đi mô cứ dính đến đàn bà là đen híc bác Hoàng(admin) , bác Thành (culanbk) , bác Hảo, bác Nam ví mí anh hùng hào kiệt mô hết rồi! , lần này mem nó trượt là các bác có tội lớn đoá

Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

híc giờ Lê Tiến mí chúc mọi người nè : Chúc các đồng chí (cả những người thi lần đầu, lần thứ 2 , thứ 3 ......) cố gắng hết sức trong lần thi này ......
    Sức mạnh của ý chí không phải được đo bằng những huân chương hay chiến công , mà được đo bằng những vật lộn mà ta phải trải qua .....
    Người mạnh nhất không phải là người thắng cuộc , mà là người không bỏ cuộc khi họ đã thua ,
    Tôi thật lòng mong các bạn đạt được kết quả cao trong kì thi này , hãy nghĩ đến những người đang ở nhà mong chờ tin bạn và hãy cố gắng hết mình ......

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Chẹp, mấy hôm nay bận túi bụi. ^^.Giờ mí rỗi rỗi đc tí.
    Tớ thay mặt anh em admin, tiếp sức cùng toàn thể trăm họ Đào gia nhà ta "kính chúc" các sỹ tử nhà ta năm nay đi thi thượng lộ bềnh an , thi đâu đậu đó, ăn uống giữ gìn, đi đường chú ý, thi thì làm nhanh đánh gọn.Tóm lại là chúc dân ta đậu gọn, thi xong thì ta đi liên hoan
    Dô dô
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Bác chúc muộn quá , mem nó trượt hết mịa nó rồi còn đâu.......4 giờ chiều 2/7 đi hết rồi bác ơi , híc chán quá .......

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này