Tại Hội chợ EXPO 2007 diễn ra tại trung tâm triển lãm Quốc tế 446 Hoàng Văn Thụ. Các Gamer GO đã có dịp để gặp mặt, để trao đổi kinh nghiệm, để cùng chơi và nhận những phần quà giá trị từ GO's Team.Nổi bật nhất của GO tại Hội chợ EXPO 2007 chính là Sự kiện: ĐỆ NHẤT PHÁP SƯ. Các gamer GO cùng thử sức mình với những trận PvP nảy lửa, kịch tích để ghi danh mình trên bảng chiến thắng và nhận những giải thưởng hấp dẫn của GO's Team.3 bạn chơi GO Pro đã dành được vị trí xứng đáng.
Giải Nhất - Một IPod 4GB do NOVA tài trợ + bộ quà tặng GO
Bạn: NGUYỄN XUÂN TIẾNID : BINGONJ
1Giải Nhì - Một bộ loa SoundMax trị giá 100$ + bộ quà tặng GO
Bạn: ĐOÀN THANH PHONGID : phongdemonĐồng
Giải Ba - Một Game Pad + bộ quà tặng GOBạn: LƯƠNG KIM HÙNGID : as00044508
Bạn: BÙI HỒ HẢI
Khi hỏi các bạn đã đoạt giải Vòng Chung Kết: ĐỆ NHẤT PHÁP SƯ về Game GO. Tất cả các bạn đã nói rằng: GO là một Game hấp dẫn, dễ chơi, rất thích hợp cho tuổi teen. GO là lựa chọn "thông minh" để giải trí cho mùa hè này. ^^!GO's Team hứa sẽ mang lại cho các bạn một Game GO thú vị và luôn mới mẻ.Chắc hẳn các bạn đang rất nóng lòng muốn được thấy quang cảnh và không khí tại hội chợ phải không ? và ngay sau đây không phải làm các bạn chờ đợi lâu sẽ là một loạt hình ảnh được các " phóng viên " của chúng tôi chộp được tại hội chợNhững hình ảnh ban đầu chuẩn bị , trước khi diễn ra hội chợ

Ngay từ lúc mở cửa,các gian hàng của Ghost đã bị " kẹt " đường bởi số khách tham quan tới lúc nào cũng quá đông

Khách tham quan chụp hình với các Promoter xinh đẹp

Còn rất nhiều rất nhiều hiều hình ảnh lại EXPO 2007 các bạn vào link này xem nhéhttp://ghost.net.vn/forum/showthread.php?p=45941