Trang 1 của 11 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 107
    Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

Mặc định chém quangthanh_san bằng cường ác

khi bước chân vào diễn đàn , ấn tượng đầu tiên là những lời văn sắc bén của các thành viên , ấn tượng là bác người có nickname quangthanhxdsg , theo như những lời viết của quangthanh thì đây là một chính nhân quân tử , vậy có thực như vậy ko ? tôi xin đưa ra một vài dẫn chứng , còn nhận xét ra sao xin bàn dân thiên hạ tự nhận xét
    "lòng trẫm như trăng sáng làm gì có cái dã tâm ấy " đây là câu nói hẳn ko mấy ai còn lạ , nhưg liệu trăng sáng có sáng thật hay chỉ là những tia le lói của đèn điện phố phường mà thôi ? tôi còn nhớ trong một topic "có kẻ khiêu khích chị em phụ nữ kìa " cuae xumi tỉ tỉ . quangthanh đã hô hùa cũng các anh em khác để ức hiếp 1 người chân yếu tay mềm . tiếc thay một lòng trẫm như trăng sáng

trong những cuộc chiến đang lên đến đỉnh điểm , quangthanh luôn viện lí do "lên núi quy ẩn giang hồ " để chốn tránh việc , phải chăng đó là hành động của một trang nam nhi đầu đội trời chân đạp đất ? để rồi đến khi mọi việc dần đi vào quy củ thì xuất hiện với lời giải thích " viên tịch luyện công " đó là hành động của một " độc cô cầu bại " như lời hắn ta vẫn nói ??

bảo rằng tu hành nhưng tôi đếm ko dưới 10 lần hắn ta đi tán tỉnh các tiểu thư nhà lành , một nhà tu hành phải chăng nói gì cũng được , được quyền trêu ghẹo , và rượu chè cờ bạc ??{chậc chậc . tôi nghxi cía này là tu hú thì đúng hơn } thế mà lúc nào cũng có từ"mô phật"đằng sau các bài viết , như thế mới là đắc đạo ?

còn rất nhiều nhwũng điều chưa nói về quangthanh ,nhưng tôi xin nhường lời cho bà con-cô bác- chị em viết tiếp và đúng hay sai , mọi người tự nhận xét
    cáo bút lui về dùng bữa
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Tu luyện đệ tử ĐDT Member test's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: chém quangthanh_san bằng cường ác

Ối giời, thôi rồi thôi rồi, bác làm chuyện chi rứa bác Thanh ơi. bác làm chuyện chi mà để em "cò dai" em ý đòi "chém" bác. Em đọc mới thấy cái title chém mà em sợ quá .

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

lại có chuyện rồi anh em ơi, tình hình này cần phải lập võ đài thôi. Đừng có mang hận thù lên diễn đàn nhé coadai1912. Có gì thì giải quyết nội bộ thôi, đừng có bố cáo thiên hạ như vậy. Không có các anh hùng trong thiên hạ lại tìm đến quangthanhxdsg để quyết đấu vì thiên hạ...?
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Phải em ợ, có chi "đóng cửa bẩu nhau" nhá. Chứ em đưa lên đây là lão ngày xưa lão ý thừa nước đục lão thả vó đá. Chưa chi đã đòi lập võ đài. Chậc chậc
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

oài, chưa gì chú Hảo lại vào kích động anh em rồi ah, gã này chỉ được cái lắm mưu mô, định dùng văn để kích động các anh tài võ lâm ah, xưa rồi cái chiu khích tướng lạc hậu của thế kỉ mới này nhé.
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

;;DChậc...Bấm đốt ngón tay kể từ khi cái cô Xù bị anh chén cho tuyệt tích giang hồ đến nay há cũng đc 2 -3 cái mùa trăng,tưởng rằng giang hồ ko còn anh thư nào đủ để Hắc Long bang thị uy lần nữa,ấy thế mà ko hiểu lại moi đâu ra 1 cô ẻm này,hay hay.....dạo này thị trường cổ phiếu đang tăng,tâm trạng lại có phần hưng phấn thôi thì để anh sẽ bớt chút thời gian đùa với các cô vài hiệp,coi như dạy bảo mấy cô chút lễ nghĩa trước khi bước vào nhà chồng...Mời..!!

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Thiện tai, thiện tai,... Oan gia nên cởi chứ ko nên thắt . Tại hạ tuy là người ngoài ko tiện xem vào việc ân oán riêng tư nhưng có đôi điều nông cạn muốn bày tỏ.

Quang thanh thí chủ,... chậc, ko biết ta nên gọi là đại sư hay là tiền bối thì phù hợp hơn ?! Luận về tuổi tác, các hạ hơn ta vài bậc, vậy cứ xưng hô là lão tiền bối vậy .

Lão tiền bối học rộng tài cao, lại là thân nam nhi đại trượng phu chí khí ngời ngời, chẳng lẽ lại thích đem nữ nhi ra làm trò đùa vui ?! Có thể cô nương đó là bậc anh thư khiến tiền bối thích thú, nhưng nếu biết sức mình vượt trội hơn người thì đáng lý ko nên giao đấu làm trò mèo vờn chuột . Có thắng thì cũng chỉ vui vẻ trong chốc lát, nhưng lại gây thêm thù hằn sâu nặng, nếu nghiêm trọng còn khiến kẻ thua thân bại danh liệt :-SS. Cứ nhường một bước để tỏ lòng tôn trọng chị em , như xưa nay các bậc hảo hán đâu có ai tranh hơn thua với phận liễu yếu đào tơ . Tiền bối nhường nhịn 1 cô nương, đâu có ai nói tiền bối là hạng khiếp nhược , có khi còn nể phục các hạ là biết trọng nữ lưu, kính hào kiệt .

Còn một điều nữa, nếu quả thật codai cô nương đây là bậc anh thư, chẳng lẽ ko biết lượng sức mình đơn độc thách đấu với tiền bối :-O?! Liêụ có âm mưu quỷ kế gì chăng :-S? Xưa nay những kẻ mưu mô có thể khuất phục anh hùng hảo hán ko phải là hạng nữ lưu hay sao :-SS, cho nên chớ vội vàng khinh suất nhận lời thách đấu khiến đối phương che miệng cười thầm.

Vài lời nói nhảm của tại hạ mong tiền bối suy xét, chớ gây ra nghiệp chướng... Tội lỗi, tội lỗi...
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    mặt trăng đen
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quangthanhxdsg Xem bài viết
    ;;DChậc...Bấm đốt ngón tay kể từ khi cái cô Xù bị anh chén cho tuyệt tích giang hồ đến nay há cũng đc 2 -3 cái mùa trăng,tưởng rằng giang hồ ko còn anh thư nào đủ để Hắc Long bang thị uy lần nữa,ấy thế mà ko hiểu lại moi đâu ra 1 cô ẻm này,hay hay.....dạo này thị trường cổ phiếu đang tăng,tâm trạng lại có phần hưng phấn thôi thì để anh sẽ bớt chút thời gian đùa với các cô vài hiệp,coi như dạy bảo mấy cô chút lễ nghĩa trước khi bước vào nhà chồng...Mời..!!
    Chậc cũng đã qua mấy cái mùa trăng bản cô nương đây muốn yên ổn để bước chân vào nhà chồng vậy mà cái tên hắc đạo kia lại muốn mượn tiếng xưng oai để thách đấu với ta. Há chẳng phải là đang trêu hùm ngủ, chắc là chưa từng nghe qua câu nói " chớ thấy hùm ngủ mà lại vuốt râu, đến khi hùm dậy hàm răng chẳng còn", kha kha ( nó nuốt vào bụng rùi còn đâu ra răng nữa ahaha ). Chẹp đúng là ngựa non háu đá.

Xét những lời E codai nói thì đúng thật là có thấy trăng sáng trong lòng hắn bao giờ đâu, lời lẽ ngôn từ đi với nhau mà nó chẳng hợp với bản chất con ng tẹo nào, ai dà thật là đáng thương. Ghớm đi chơi thì thích ngồi chỗ tối, trăng sáng thì bảo là sáng lắm k đi đâu ở nhà ngủ, thử hỏi 4rum thế là thế nào nhỉ, cái dã tâm ở đây nó sáng như trăng mùng 1 hay sao ấy ???

Càng nói càng thấy bực mình, tại sao một ng đc mệnh danh là sư huynh, tiền bối, ... lại k thể quay đầu lại học hỏi các E nhỉ, thử đọc qua một lượt bài viết mà xem, có ai đồng tình với cái cách đi ức hiếp chị E "phụ lữ" chân k yếu tay k mềm k ha ?

Xét nghĩ sư huynh nên xem xét lại sao cho....
    [MARQUEE]Hãy là gió để có thể cuốn đi[/MARQUEE]

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member ktsA13_fanfootball's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Các tiểu sư phụ cùng ni cô già trong forum này sao lại có những lời lẽ oan nghiệt như vậy , thế thì khi nào mới đắc đạo thành phật như ta . Như ni cô XUMI_ nghe lời lẽ thì co' vẻ muốn yên bề gia thất lắm nhưng đang nặng tình đời lắm lắm , nếu đã muốn lấy chồng sao còn xưng oai hùm_mà hùm bình thường cũng hiền lắm chỉ khi nào nuôi con mới hung tợn thôi hay là ni cô đã có gì..............keke

Còn như ni cô CODAI miệng thì nói để người đời nhận xét sao lại còn vạch áo quangthanh , đã xuất gia thì phải lấy nhẫn _ tâm để đối đãi với đời . Ta thực cũng chỉ như gió thoảng không có ý gì khác chỉ mong sao mọi người được sống hoà thuận bên nhau , các người giữ mồm giữ miệng hoà khí ngút trời thì chẳng còn gì vui hơn .......... Thực hư hư thực
    Thành BOM

Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Hohohoho !!! Không ổn không ổn , các hạ cò zai có ý kiến thế nà không ổn . Cuộc đời sinh ra con gái chỉ là để con trai thưởng thức mà trêu đùa , ông trời sinh ra con trai cũng chỉ để hưởng thụ và trêu hoa ghẹo Cò Zai and Xú Mì . Ông trời sinh ra thế nào thì nên tuân theo thế ấy , đừng có đi ngược lại lẽ trời cẩn thận không bang Hắc Đạo đập tan thành trăm mảnh đó hỡi Cò Zai and Xú Mì . Còn má mì Xú kia , lâu nay quy ẩn giang hồ sao không yên phận thủ thừa đi mà còn nghe lời Cò Zai xúi bậy làm điều xấu xa ????? Mau mau xin lỗi bang Hắc Đạo không sếp Chém
    "Hãy mở rộng tấm lòng của bạn với cuộc sống này, với mọi người xung quanh bạn và đừng mong đợi bạn sẽ nhận lại được gì.Hãy san sẻ tấm lòng để cuộc sống này đẹp hơn và đừng nghĩ rằng những cái gì mình đã cho đi là lớn lao mà nó chỉ là những cái gì nhỏ nhoi nhất nhẹ nhàng.chỉ để gió cuốn đi."

Địa chỉ: 05 Quang Trung - P.Ngọc Trạo - TPTH
    yahoo : tinhnguyenxuthanh
    website : http://www.tinhnguyenxuthanh.com/forum/index.php
    phone : 094.983.6868

Trang 1 của 11 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này