Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thay đổi ban điều hành diễn đàn

Đấy,chú Hảo thấy chưa, quyết định của chú đâu phải chỉ ảnh hưởng tới mình chú đâu,4rum này đâu phải chỉ có 1 thành viên,mà là của tập thể,chú làm thế liệu chú có thấy quá ích kỷ đối với mọi người không
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Cơn gió lạ
    Thanks
    0

Thôi mà.Nếu mà ai ko thik j thì đưng ép họ.Để họ đi là hơn,biết đâu có người đủ năng lực hơn đấy.Già rùi thì cũng nên nhường lại cho lớp trẻ...vừa năng động...vừa nhiệt tình.Cả hjack với cả picess nữa,cảm thấy già thì nên tĩnh dưỡng đi.Em nói chân thật từ đáy lòng mình,nếu có j ko phải thì cứ chém.khửa khửa
    Sóng cuồng nộ, xô bờ tung cát trắng.
    Biển rộng dài có chứa nổi mây đâu...

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Chú *** hiểu j` cả đừng nói,nếu mấy người đó không làm thì còn ai làm,cho chú làm à ???
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Trấn môn đệ tử ĐDT Member letien's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi stussy Xem bài viết
    Thôi mà.Nếu mà ai ko thik j thì đưng ép họ.Để họ đi là hơn,biết đâu có người đủ năng lực hơn đấy.Già rùi thì cũng nên nhường lại cho lớp trẻ...vừa năng động...vừa nhiệt tình.Cả hjack với cả picess nữa,cảm thấy già thì nên tĩnh dưỡng đi.Em nói chân thật từ đáy lòng mình,nếu có j ko phải thì cứ chém.khửa khửa
    Thắng này mới viết bài đầu tiên ....nên đánh giá lung tung đây là chỗ dành cho những thành viên tham gia nhiệt tình với diễn đàn .....không phải là chỗ nói linh tinh
    ....ai già ở đây ......trẻ ở đây .........

Tất cả Mọi hoạt động của diễn đàn vẫn diễn ra bình thường mọi người đừng vì topic này mà không vào diễn đàn nhé .....còn chuyện thay ban điều hành ....như thế nào đó là chuyện riêng của gia đình ĐDT ....có phải cái chợ đâu mà thay người là được ///////

Phong Vân bang chủ DDT Friend
    Thanks
    0

Anh Hảo ơi!! Em chỉ muốn nói rằng những gì anh đã làm để xây dựng nên 4rum này cho các mem của ĐDT và duy trì nó đến bây h thật đáng trân trọng. Em mong anh hãy ở lại với 4rum và mặc kệ những kẻ nói xấu kia.
    Em thấy ngoài anh ko ai có thể đảm nhiệm đc vai trò này đâu vì anh là người hiểu rõ nhất về 4rum.
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Trên đời k có sự trung thành chẳng qua là chưa đủ lợi ích để phản bội!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Ứ Nói
    Thanks
    1

Muốn nói mấy câu để khuyên,nhưng các mem đều đã nói hết rồi,e đã thấy đc tình cảm của mọi người dành cho thì sao e ko thể đón nhận mà tiếp tục công việc....chả lẽ em lại phụ lòng mọi người,công việc của em có tính đặc thù lại là một công việc khó khăn nên mọi người đều hiểu và cảm thông ,mong em hãy mở lòng để suy nghĩ lại...."Qua mưa gió thì mới thấy đc cầu vồng"....Hãy cùng nhau đi tiếp em nhé.....

Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

hì bác thanh nói câu hay quá đi , em cũng định nói nhưng thấy ai cũng đã nói hết rồi , đành thôi vậy , dù sao công việc này em vẫn muốn anh Hảo làm nhất
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Đệ tử ĐDT Member thangngoctrennet's Avatar
    Đang ở
    TP THANH HÓA
    Thanks
    0

Nếu Hảo vẫn tiếp tục duy trì 4rum thì thật chẳng phải bàn. Nếu ko mong Hảo sẽ là người cố vấn cho ban quản trị mới. Dù sao cũng mong Hảo ở lại mãi với diễn đàn này. Trụ cột ko dễ dàng thay thế được đâu Hảo à. Cố gắng chút nữa đi.
    Hơ hơ, bút hết mực... ký sau được hem?

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Bên dòng sông Mã
    Thanks
    0

Hảo!!!

Vài năm về trước chú là người đẻ ra cái diễn đàn này, đặt những viên gạch đầu tiên. Khi ấy chú đã nghĩ kỹ chưa? hay thích thì chú làm cho đỡ buồn.

Hôm nay chú bảo đóng cửa diễn đàn, chú đã nghĩ kỹ chưa? hay chú thích là chú đóng cửa cho đỡ mệt?

Kỹ chưa???

Chú làm những điều đáng ghi nhận từ trước đến nay anh ủng hộ, các anh ủng hộ, mọi người ủng hộ cả cái diễn đàn này gần 3.000 thành viên ủng hộ chú, biết đến chú, trân trọng chú. Còn chú nói và làm nhữngđiều mà không thèm suy nghĩ anh không trách chú, anh không khuyên chú, mà anh... chửi chú. Được chưa!

Chú biết không!

Có những thằng bạn tận đẩu tận đâu từ nam ra bắc từ Ba Lan hay Thụy Điển của anh 10 năm không gặp, cũng từng ấy năm không biết đến trường đến lớp thế mà nó lại biết đến cái diễn đàn này, thỉnh thoảng nó lại gửi cho cái đường link của ws.daoduytu. Nó viết nó post về trường về lớp về kỷ niệm về đủ thứ... tự nhiên có cái ws đi đâu cũng nói về trường cũ về ngày xưa ra điều tự hào lắm.

Đấy anh là người ít viết bài thỉnh thoảng mới vào 4rum ít chuyện để nói, ít chuyện để nhớ mà cũng có những kỷ niệm, những suy nghĩ đáng trân trọng về 4rum vậy đấy. Thế còn hàng trăm con người kia kìa, anh tưởng chú phải hiểu hơn anh chứ, chú nhìn lại đi.

Chào chú
    Anh Ngọc
    THÂN!
    Rồi đây trong nắng tàn phai
    Biết ai còn nhớ tới ai trong đời?
    Rồi đây trông bóng mây trời
    Biết ai còn nhớ một thời đã qua?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này