Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55
    Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

Mặc định Phỏng vấn thành viên:duynamckbk7

hi hi,lạnh ko bạn N,nếu lạnh quá để tớ sưởi ấmcho bằng mấy câu hỏi nha
    1> vẫn như xưa bạn cho cả nhà biết lí lịch bản thân [ ta khoái nhất câu này . hehe ]
    2> đọc trên diễn đàn đếm sơ sơ cũng thấy bạn đã có mấy mối tình vắt vai ,thế mối tình nào làmcho bạn "khắc cốt ghi tâm" nhất
    3> yêu nhiều thế có mỏi tim bạn ?biện pháp khắc phục của bạn là phương thuốc gì
    4> ra hà nội mấy năm rùi , bạn sẽ nói gì khi ai đó hỏi bạn về hà nội
    5> kỉ niệm chuối nhất của bạn là gì? khi mô? ở mô
    thui thế này đã, tớhenj bạn dịp khác giờ để cho mọi người cùng nhau mổ xẻ duynam,nào nhào vô bà con
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Phỏng vấn thành viên:Duynamckbk7

Hờ hờ, cuối cùng bác Nam cũng lên thớt, cơ hội trả thù đã đến. Em cũng hỏi mấy câu cho vui cửa vui nhà, bác trả lời cho thành thật nhá
    1/ Hehe, chuyện bác với chị trường Luật thế nào rồi nhỉ
    2/ Trưa nay có chuyện gì mà bác PM vào nick em á, lúc đó out mất tiêu (cái này là hỏi hay là phỏng vấn nhỉ )
    3/ Lí do gia nhập Hắc đạo
    4/ Người làm cho bác kính phục nhất là ai
    5/ Hơ hơ, tay lái sở lụa , cái nick này hay phết . Lần đi xe máy có vận tốc cao nhất của bác là bao nhiêu? Liệu sau này chở người iêu có dám đi nhanh thế không?
    6/ Bác sợ nhất là gì?
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Hì hì bác Duy Nam sợ gái nghe em hỏi nhé
    1. Bác thích người yêu của mình sau này như thế nào ?
    2. Bác có nhận thấy bác rất hay bắt nạt chị em con gái trong 4rum không , nhất là mí chị như xumi , coadai hay blue á
    3. Bác đang học trường nào ấy nhỉ ?
    4. Mơ ước của bác trong tương lai là gì ?
    5. Nếu vào hàng kem thì bác thích ăn loại nào nhất ?
    6. Lúc bác buồn bác thường mần gì ?
    7. Bác tự nhận xét về bản thân là người như thế nào ?
    Tạm thời thế đã bác nhé !
    ...

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Hơhơ, nhìn thấy cô hỏi chị cũng thấy đúng nhá, bác í toàn bắt nạt chị . Hỏi thêm 1 câu nữa :Bác có phải là người biết giữ lời hứa không? (bác hứa vụ chở em đi ăn kem rùi nhá, hehe)
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    thanh hoa
    Thanks
    0

anh e trong bang ko tương trợ nhau lúc này thì còn đợi đến lúc nào,bác cứ lên đi có a e chôg sau lưng không phải lo j cả

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

anh e trong bang ko tương trợ nhau lúc này thì còn đợi đến lúc nào,bác cứ lên đi có a e chôg sau lưng không phải lo j cả
    Trước tiên cảm ơn chú Scor nha ^^
    ------------------------------------------------------------------------------------------
    Típ theo là trả lời câu hỏi của mọi người :
    Trước tiên là của bé cò zai nà ^^:
    1> vẫn như xưa bạn cho cả nhà biết lí lịch bản thân [ ta khoái nhất câu này . hehe ]
    Full name: Nguyễn Duy Nam
    Birth : 19/6/1985,ngoài ra còn có ngày 19/11 nữa,nhưng ngày này chỉ toàn người thân bít thôi ^^
    Hiện nay đang là sinh viên năm cuối Học viện Ngân hàng ( trả lời lun câu hỏi của em 6 ko rùi nha )
    Có lẽ thế này đủ rùi nhỉ ^^.
    Câu típ theo
    2> đọc trên diễn đàn đếm sơ sơ cũng thấy bạn đã có mấy mối tình vắt vai ,thế mối tình nào làmcho bạn "khắc cốt ghi tâm" nhất
    ^^,cái khắc cốt ghi tâm nhất là cái đầu tiên( mí bé trong Vinh ý),vì dù sao đó cũng là First love mừ ^^
    3> yêu nhiều thế có mỏi tim bạn ?biện pháp khắc phục của bạn là phương thuốc gì
    Để trả lời câu hỏi này của bạn cò zai thì trước tiên phải cảm ơn thầy giáo chủ nhiệm của mình. thực ra yêu nhìu thế thì cũng mệt mỏi lắm chứ,thất bại liên miên mà. Nhưng may mà trên lớp thầy giáo đã dạy cho bít là cái j` nhìu rủi ro thì phải bít phân tán rủi ro,ví dụ chứng khoán nhìu rủi ro thì đầu tư nhìu loại để phân tán rủi ro. Đem cái này áp dụng vào tình iu,iu một lúc nhìu ngươi thì tỷ lệ rủi ro thấp hơn ^^ ( hức,mỗi tội chả thấy thấp hơn tý nào,có lẽ tình iu rủi ro cao wa' )
    4> ra hà nội mấy năm rùi , bạn sẽ nói gì khi ai đó hỏi bạn về hà nội
    Mình sẽ nói là HN chán lắm,bon chen,đầu óc lúc nào cũng căng ra,tuy nhiên muốn tiến bộ phải ra đó mà sống,vì nó dạy cho ta bít cuộc sống thực sự
    5> kỉ niệm chuối nhất của bạn là gì? khi mô? ở mô
    Mới đây thui,tại Thanh Hóa hum 16/11/2007. Hum đó đi hội chợ cùng một bé Thanh Hóa ^^.Bé đó đi LX,mà lần đầu tiên mình đi xe đó. Lúc đi thì ko sao(dùng xe ga quen rùi mà),nhưng lúc dừng lại thì khốn khổ. Bé đó lon ton chạy trước,bỏ lại mình mí cái xe.Loay hoay tìm mãi chẳng thấy cái chân chống phụ đâu(hóa ra nó nép sâu bên trong),không làm sao chống chân được thấy lâu wa' nó chạy ra hỏi thì thấy đang loay hoay mí cái xe,nó cười,chuối
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Típ theo đến bé Bnu nà ^^
    1/ Hehe, chuyện bác với chị trường Luật thế nào rồi nhỉ
    Chán,chẳng đâu vào đâu cả,đúng là con gái Luật,mình nói câu nào bị nó bật lại câu đó,nhìu lúc cáu lên mún cãi nhau,nhưng lại thui,chán quá đành lủi thủi về

2/ Trưa nay có chuyện gì mà bác PM vào nick em á, lúc đó out mất tiêu (cái này là hỏi hay là phỏng vấn nhỉ )
    He he,có j` đâu,chán we' PM cả nhóm xem có ai online hok ngồi chát cho zui ^^
    3/ Lí do gia nhập Hắc đạo
    Thứ nhất: Kết bác QuanhThanh wa'
    Thứ hai : vào đó thấy gặp nhìu người hợp mí mình ^^
    Thứ ba : Bởi vì mình cũng đâu có trong sáng,lại là người thích đối đầu nữa ^^
    4/ Người làm cho bác kính phục nhất là ai
    Anh chưa hỉu rõ ý câu này lém,nếu là người làm cho anh phục nhất về ý chí thì là một bà chị kết nghĩa,trước đây cũng là sinh viên ngân hàng.Hiện giờ bà ý đang học MBA bên Mỹ bằng học bổng toàn phần ^^.
    Còn người làm anh kính trọng là bố anh,bỏ tất cả sự nghiệp để về chăm lo cho con cái ^^
    Hơ hơ, tay lái sở lụa , cái nick này hay phết . Lần đi xe máy có vận tốc cao nhất của bác là bao nhiêu? Liệu sau này chở người iêu có dám đi nhanh thế không?
    ^^,anh không thích cái nik này lắm,anh chỉ đi nhanh khi bốc đồng thui,còn bình thường thì đi bình thường như mọi người thui. Còn lần đi xe máy có vân tốc cao nhất là 120km/h. Còn chở người iu thì chắc chắn không di nhanh như thế đâu,bởi vì đi nhanh nhanh về đến nhà lắm,mà anh thì mún được ở lâu mí người ta kia
    6/ Bác sợ nhất là gì?
    Sâu mí nhện,nói chung là mấy con tương tự như thế (nhìu chân hoặc lắm lông bò lổm ngổm ^^)
    Bác có phải là người biết giữ lời hứa không?
    Nói chung là ít khi hứa suông,và khi nào đã hứa sẽ cố gắng thực hiện ^^. Tuy nhiên không phải lời hứa nào cũng được thực hiện một cách đúng hẹn, ^^,như vậy chỉ là trễ hẹn chứ không phải là hứa mà khôg làm nhỉ ^^
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Bi h tới bé 6 ko na` ^^. Trước tiên anh nói anh ko phải là sợ gái đâu nha ^^
    1. Bác thích người yêu của mình sau này như thế nào ?
    Nói chung là anh không thích con gái quá ngoan vì quá ngoan thường dẫn đến sự nhàm chán,nhưng cũng không thích con gái quá mạnh mẽ ^^,vì con gái quá mạnh mẽ thì anh cảm thấy như nó sẽ là người bảo vệ anh (không thể hiện được mình ^^ )
    2. Bác có nhận thấy bác rất hay bắt nạt chị em con gái trong 4rum không , nhất là mí chị như xumi , coadai hay blue á
    Cái này khôngh phải là bắt nạt,mà là anh quan tâm thui. tính anh thích trêu các chị em,còn nếu người anh ko quan tâm thì anh chẳng hề nói chuyện chứ nói j` đến chuyện trêu đùa ^^.
    3. Bác đang học trường nào ấy nhỉ ?
    Trả lời lại câu này nha ^^ : Hiện đang là sinh viên năm cuối trường Học viẹn Ngân hàng_Lớp Thị trường Chứng khoán( ai cũng bảo hot,chỉ mấy người học lớp đó mới thấy ko hot )

4. Mơ ước của bác trong tương lai là gì ?
    Tương lai gần thì mơ ước là một Broker ,làm nhân viên môi giới và tư vấn chứng khoán, còn trong dài hạn (khoảng 5 năm sau) thì mơ ước là làm tại một ngân hàng nào đó như VCB,BIDV,nhưng thực ra vẫn thích làm ở Sacombank hơn . Mơ ước hơi lớn nhỉ
    5. Nếu vào hàng kem thì bác thích ăn loại nào nhất ?
    Chua chua ngọt ngọt,ví dụ như kem. Ngoài này anh toàn đi ăn kem Kiwi,ngon hơn kem Tràng Tiền mà lại hợp khẩu vị,đúng sở thích,mà cũng rẻ nữa ( chỉ 10k/cốc)
    6. Lúc bác buồn bác thường mần gì ?
    Chơi game,vác xe đi lượn vòng Hà Nội hoặc tìm một bé nào đó rủ đi ăn ^^
    7. Bác tự nhận xét về bản thân là người như thế nào ?
    Đôi khi rất khó tính,thỉnh thoảng để ý những vấn đề rất vụn vặt nhưng rồi chẳng để làm j`.Thích tụ tập ăn uống,đi du lịch.thích làm theo ý mình,nhiều khi đang định làm cái j` đó,nhưng nếu ai đó nhắc mình làm thì hay bỏ không làm nữa ^^. Nói chung là không giống ai,thích là trung tâm của tất cả
    -------------------------------------------------------------------------Phù,xong ^^
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Chưa xong đâu bác ạ , em vẫn muốn hỏi nữa cơ
    1. Bác thấy Teddy của em có xinh không ?
    2. Bác là người trong bang Hắc Lào , bác có nhận thấy anh scro rất bắt nạt người khác không hay đấy là đặc điểm chung của người trong bang ?
    ...

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi scorpion Xem bài viết
    Hơhơ, bác cứ lo cho bác đi cái đã. CHỉ sợ bác chưa đỡ được cho bác Nam thì đã tiêu roài
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    or give U a big hug?
    What if

Phong Vân bang chủ DDT Friend
    Thanks
    0

Đồng ý với chị bnu cả 2 tay luôn, pác scorpion chỉ giỏi spam thoai haha. Lêu Lêu!!!! Nhân tiện hỏi pác duynam mấy câu:
    1. Pác giỏi nhất cái gì!!
    2. Hắc ĐẠo theo pác sẽ tồn tại bao lâu khi Phong Vân đã xuất hiện!
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Trên đời k có sự trung thành chẳng qua là chưa đủ lợi ích để phản bội!

Trấn môn đệ tử ĐDT Member letien's Avatar
    Đang ở
    thanh hóa
    Thanks
    0

Thấy mọi người hỏi nhìu quá .......em thấy cũng tội cho bác nên .......chả hỏi nữa ...........híc .......nhưng vẫn hơi cú ....vì em mún tuần này mềnh được phỏng vấn cơ .....thôi ......đành đợi lần sau vậy .....cô coadai nhớ cho Tớ phỏng vấn lần sau đấy nhé ......đăng kí rồi đóa

Trang 1 của 6 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này