Trang 90 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 4080868788899091 CuốiCuối
Kết quả 891 đến 900 của 910
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: [08-11] B8 chào mọi người

Tao đoán được kết chuyện rồi nhé
    -----------------------------------------
    Hay để tao copy tiếp phần cuối nhá
    hế hé
    sau vài cuốc xe ra hn phục kích nhà Thái dâm.. e đã săn được vài pic gọi là cho ace chiêm ngưỡng..
    Phòng các e nè

và đây.. một ẻm

P/s: mấy e này ngon nhĩ thái dâm.. a là a kết mấy e của chú lắm đấy
    Lần sửa cuối bởi L'Devil239, ngày 01-12-2011 lúc 11:23 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi L'Devil239 Xem bài viết
    Tao đoán được kết chuyện rồi nhé
    Hay để tao copy tiếp phần cuối nhá
    hế hé
    sau vài cuốc xe ra hn phục kích nhà Thái dâm.. e đã săn được vài pic gọi là cho ace chiêm ngưỡng..
    Phòng các e nè

và đây.. một ẻm

P/s: mấy e này ngon nhĩ thái dâm.. a là a kết mấy e của chú lắm đấy
    Mẹ thằng Lợi cave,té đi hộ cái.
    You will always be inside my heart

Tu luyện đệ tử ĐDT Member s2_Rain's Avatar
    Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

cái con lợi ve chụp hình như U30 thì phải

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    lớp b8
    Thanks
    0

admin band ních thằng bên hộ cái.up truyện mà ko up ảnh gọi là spam
    Uầy,sao nhìn chữ kí tui

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mi luyện thêm văn ở đâu chỉ tau đi học tau thi lại cái. Vãi lọ đọc mà rách cả mồm.

Thanks
    0

Thế mà bảo u30.. mắt sao đấy
    Thái kìa... fan hâm hộ kêu m viết tiếp truyện kìa.. viết đi a e còn đọc

Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi L'Devil239 Xem bài viết
    Thế mà bảo u30.. mắt sao đấy
    Thái kìa... fan hâm hộ kêu m viết tiếp truyện kìa.. viết đi a e còn đọc
    chứ u bao nhiêu tau nhìn có rõ éo đâu

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

hỏi thế mà được à,,,,,,,,,,,,,,,,,100% là ảo.[/RAINBOW]
    ]-[eMo$u

Đang ở
    HỘI CHÉM GIÓ ĐDT
    Thanks
    0

Có những người trong tình yêu luôn ko ngừng chờ đợi...nhưng ko phải chờ đợi ngày ai đó có thể yêu họ mà chờ ngày họ có thể ngừng yêu ai đó ♥
    Phần 6 : Câu hỏi : Bạn sẽ làm gì khi phòng bên dưới là một động đ....

Vâng, cuối cùng em cũng hoàn thành phần cuối cùng cho các bác thưởng thức. Nhưng thú thật là chưa hẳn là phần cuối đâu các bác ạ, bởi vì sao, vì phần này chỉ mới diễn ra sáng ngày hôm qua mà thôi, và liệu các phần sau nó thế nào thì phải đợi các bác minh giám hỗ trợ em trên con đường dài. Lẽ ra phần này đã post từ đầu rồi vì khi nó diễn ra xong em chỉ muốn share các bác mà thôi. Thế nên tên của phần 6 cũng chính là tên của câu chuyện. Nhưng nếu như vậy thì chắc topic này đã tắt ngúm từ lâu rồi và cũng không thu hút được nhiều bác dư máu như thế các bác nhỉ. Vậy là em quyết định kể dài dòng từ lúc mấy em ấy vác xác đến đây nun. Và một điều nữa nhắn nhủ các bác trước khi đọc. Forum chúng là là forum trường, em sẽ viết phần 6 này một cách hạn chế nhất để các bác tưởng tượng thôi, kẻo có người lại bảo là truyện xxx.

Rồi, không dây dưa nữa, đọc nào

Cũng lâu rồi em chẳng bận tâm đến mấy em phòng dưới nữa các bác ạ. Mấy em đấy chỉ hiển hiện trong em bằng mấy cái quần nó nằm đầy sân mà thôi @@. Còn lại thì em chả care. Em chỉ biết có mỗi vài điều là mấy ẻm rất hay về quê, nhà cửa thì thơm tho nhưng mà trước cửa lại đầy cả rác, và hơn nữa là đi làm đêm cùng với cách ăn vận rất chi là thời trang và sét xì. Một điều nữa, em vốn là dân cú mèo, thức rất khuya, đêm không coi phim thì cũng đọc truyện. Vì thế nên đôi khi em lại nghe được mấy câu khá là nhạy cảm từ dưới phát lên khi mấy em ấy đi làm về. Em ví dụ một phát cho các bác nghe nhé. "Hôm nay tao ra nhiều quá mày ơi ! Ướt hết cả ..." Em không nói từ cuối đâu, ra cái gì và ướt cái gì thì tùy lượng máu của các bác mà nó biến hóa.

Và rồi em để tâm mấy em ấy trở lại khi có chuyện bắt đầu xảy ra cách đây 2 ngày - tức là hôm kia. Mấy hôm nay em có chút chuyện nên phải đi sớm. Cửa nhà em thì ngoài cái khóa chính của cửa, nhà chủ còn khóa thêm bằng 2 ổ nữa. Gớm, cẩn thận thế đấy, nhưng mà không sao, chịu khó mở tí là xong. Nhà chủ cũng biết ý nên cũng để chùm chìa khóa ở dưới nhà, chỉ việc lấy và mở. Ấy vậy mà khi em xuống tìm muốn banh con mắt ra mà chẳng thấy đâu, bực hết cả mình. Em là em rất ghét lôi thôi và còn không thích làm phiền người khác. Nhưng mà công chuyện đang gấp rút nên đành lên gọi chủ dậy.
    -- Không thấy chìa khóa hả em ?
    - Dạ ! Chị có cất không mà em tìm không thấy.
    -- Em tìm trên nóc tủ chưa ?
    - Dạ em tìm hết rồi, cũng không thấy đâu.
    -- Vậy chắc tối hôm qua mấy đứa nó về nó cầm lộn trên đó rồi. Thôi để chị mở cho.

Á à ! Lòi ra thủ phạm rồi nhá. Thế là trong lòng em, em rủa "Tổ sư ! có cái chìa khóa mà nó đem lên nó ăn luôn hay sao á!". Rủa đã đỡ bực rồi em sách xe chạy mất.

Chuyện hôm kia là thế đó, tối hôm đấy em ngồi đọc truyện "hô hô ! giật hết cả mình" cả đêm - thói quen thức khuya nên kiếm gì làm đó mà. Đang ngồi đọc ngon lành thì nghe tiếng ồn ở dưới. 2 em phòng dưới đi làm về các bác ạ. Nhưng mà hình như lần này có bạn mấy em ấy về hay sao ấy. Tiếng bước chân nhiều lắm, còn là lối ôm sòm nữa. Nghe qua là biết mấy em ấy say rồi. Chắc vớ trúng thằng nào nó hành cho đó mà. Nghĩ thế rồi em gác sang một bên đọc truyện tiếp. Nhưng đọc chưa được bao nhiêu thì lại nghe tiếng ồn bên dưới. Thôi rồi ! Mấy em ấy nôn mửa các bác ạ. Khổ cái thân, vớ trúng thằng nào để nó hành mà giờ 2 3 em cứ xả như mơ-tơ điện nó xả nước thế này. Nghe âm thanh mà thấy ớn rồi. Cũng định xuống hỏi thăm lắm nhưng mà thôi, đã ko care rồi thì ko care cho nó trót (mà giờ nghĩ lại thấy phải chi lúc đó em xuống là vớ bở rồi các bác ạ ). Thế là em đi ngủ, ngủ để mai đi sớm.

Hôm nay em cũng bận công chuyện nên phải đi sớm và cũng lò mò xuống kiếm cái chìa khóa. Bà mợ ! Lại không có. Em tức điên các bác ạ. "Nó đem chìa khóa lên cúng cha nó hay sao á mà!" Em nghĩ thế. Khổ nổi em có cái tính xấu là mỗi lần em bực là em chửi sỏ ghê lắm, đọc tới đây các bác thông cảm. Hôm qua đã bực, hôm nay càng bực hơn, nó cứ như bong bóng đang bị bơm căng lên vậy, sắp nổ rồi các bác ạ. Gì thì gì cũng phải một lần thôi chứ, quên gì mà tới 2 lần. Thế là em hồng hộc chạy thẳng lên phòng mấy em ấy đòi cái chìa khóa. Lần này không nhờ nhà chủ nữa. Phóng thẳng lên có gì chửi cho bỏ ghét. Mịa bực dã man.

-- Bộp ! bộp ! bộp ! - em gõ cửa đấy các bác ạ. Phòng này mà con trai ở thì nó vừa mở cửa em đấm hẳn vào mặt nó cho thỏa mản cái bong bóng bực của em.
    -- Cạch ! Gì vậy anh ?
    Bụp ! xììììììì... ! Bong bóng của em bị xì đấy các bác ạ. Ôi thánh thần ơi ! em nó mở cửa đón khách trong khi trên người chỉ là cái áo mỏng dính mỏng dưa khỏi cần mưa cũng thấy hết, cộng thêm là bộ nội y màu đỏ nằm trên mấy đường parabol với hyperbol mà chỉ trên báo mới thấy được. Chưa hết các bác ạ ! Bên trong kìa, nguyên một tổ "chờ im" nằm đống đống cũng với bộ trang phục mùa hè. Thiệt là ông trời ổng nhét cho em cái tính nhát gái cũng là may chứ không em ăn cái quả "hấp diêm" nhân 5 này thì chắc cũng không đủ lịch để mà xé. Thiệt tình em cũng muốn tả chi tiết cho các bác nghe lắm, nhưng mà forum mình là forum trường các bác ạ. Bác nào nhiều máu thì pm sau để em kể cho nghe.
    - Ủa em có giữ cái chìa khóa nhà không vậy ? - Em lạnh lùng luôn.
    -- Chờ em xíu.
    Em ấy chạy vào lục rột rẹt rột rẹt. Rồi em ấy lại chạy ra.
    -- Anh chờ em xíu.
    Đệch, em đang chờ đây chị ạ, việc gì phải nói 2 lần như thế, mình đâu phải là dân thiếu muối đâu nhỉ.
    Rột rẹt thêm tí nữa rồi em ấy lại chạy ra - nhưng mà lần này ăn mặc chỉnh tề rồi các bác ạ. Chứ không em ngồi hộp thì sao, nhát gái thì cũng có giới hạn thôi chứ.
    -- Để em xuống dưới coi thử.
    Thế là 3 đứa chạy xuống. 3 đứa vì có thêm nhỏ kia nữa. 2 đứa trọ chính á mà.
    -- Anh tìm dùm em coi trên nóc tủ coi có không.
    - Tìm rồi ! không có ! Chứ đêm qua về không nhớ để đâu à.
    -- Anh thông cảm, tại bạn em nó cầm, zứ lợ nó say nên không biết nó có làm rớt ở đâu không. Anh coi dưới gầm tủ coi có không.
    Bà mịa ! Hết nóc tủ rồi tới gầm tủ, đủ chuyện. Mà em này nói từ "zứ lợ" cùng cái giọng đơ đớ các bác ạ. Chắc là dân miền tây nhỉ ? Em cũng không rành lắm.
    - Thôi để lên nhờ bà chủ cho lẹ cho rồi.
    -- Ủa nhà chủ có chìa không anh ?
    - Có 1 chìa trên đó. Nhờ mở dùm là xong thôi.
    -- Dạ vậy anh nhờ nhà chủ đỡ, có gì sáng mai em tìm chìa.
    ......
    Em im lặng rồi đi lên tầng trên luôn các bác ạ. Nhà chủ cũng nhiệt tình nên làm phiền tí cũng không sao. Còn 2 em kia thì lại lọt tọt chạy lên ngủ tiếp. Đúng thiệt là ....
    Vậy là hết phần này rồi đó. Sáng hôm đó tầm 9h sáng là em về. đi lên thấy phòng 2 em ấy mở nhạc sàn xì xầm hết. Thế là em lại nghĩ không biết liệu đây có phải là một cái động đ... không nhỉ. Vậy nên em lên đây chia sẽ cho các bác nè. Giờ các bác muốn em làm gì ??
    Lần sửa cuối bởi beelzebub, ngày 09-12-2011 lúc 05:44 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    You will always be inside my heart

Đang ở
    Nơi có mưa và em
    Thanks
    0

lợi ve nó bảo là mi copy từ trên mạng xuống đúng ko zậy tau cũng ngại seach hỏi cho xong

Trang 90 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 4080868788899091 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này