Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    0

Mặc định Re: Xin 1 chàng vỗ tay cho A.Long đến từ TP.HCM

Trích dẫn Gửi bởi trang_vickyzhao Xem bài viết
    Người Thanh Hóa rất thân thiện ạh. Cảm ơn anh đã khen hihi. Xin nói thêm là ngoài 4rum Đào Duy Từ thì Thanh Hóa còn 4rum của THPH chuyên Lam Sơn đấy anh ạh. Anh cũng có thể vào đó PR ^^.
    Cám ơn em đã giới thiệu nhé. Anh tham gia 3 4rum thui là mún chít rùi. Hiện tại anh đang tham gia 4rum www.bienhoateen.com, www.bantot.net và 4rum của các bạn . Hiện tại thì anh đang thực hiện dự án 4rum dành riêng cho công ty anh nhằm mục đích cho các bạn bè trong nước tham gia tìm kiếm việc làm nhanh nhất. Thân

trangvicky_zhao
    Khách

Trích dẫn Gửi bởi bhoa2company Xem bài viết
    Cám ơn em đã giới thiệu nhé. Anh tham gia 3 4rum thui là mún chít rùi. Hiện tại anh đang tham gia 4rum www.bienhoateen.com, www.bantot.net và 4rum của các bạn . Hiện tại thì anh đang thực hiện dự án 4rum dành riêng cho công ty anh nhằm mục đích cho các bạn bè trong nước tham gia tìm kiếm việc làm nhanh nhất. Thân
    Àh. Hum trước theo lời PR của anh em cũng đã thử vào đăng kí trong 4rum www.bantot.net rùi. Nhưng mà chỉ đăng kí cho vui và xem cái giao diện thui. Anh thử cho quả so sánh giữa 3 4rum mà anh đã là mem xem.

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trang_vickyzhao Xem bài viết
    Àh. Hum trước theo lời PR của anh em cũng đã thử vào đăng kí trong 4rum www.bantot.net rùi. Nhưng mà chỉ đăng kí cho vui và xem cái giao diện thui. Anh thử cho quả so sánh giữa 3 4rum mà anh đã là mem xem.
    Vậy thì anh xin nói thật nhé Trong 3, 4rum mà anh đã tham gia, Anh từng là Chủ tịch hội đồng quản trị của Biên Hòa teen và đã bán cổ phần website www.BienHoateen.com cho Công ty Thiên Hương về sau đó mình qua www.bantot.netwww.sacgioiviet.com và làm nhà tài trợ của 2 diễn đàn này. Cái mà mình rất tự hào là diễn đàn của mình bây giờ đó là www.bienhoateen.com, bienhoateen đã thực sự là phái mạnh của teen BienHoa. Mời các bạn ghé thăm nhé
    Nhưng theo mình so sánh, mặc dù BienHoateen không pải mình quản lí nữa, nhưng mình vẫn xem nó là đỉnh nhất sau đó là www.sacgioiviet.com và đến diễn đàn các bạn trường Đào Duy Từ. Hầu như đi đến một cái diễn đàn nào đó người ta cũng quen thuộc với cái tên biệt danh của mình là : pcthanhlong hay bhoa2company
    Thân ái: Thanh Long

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này