Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    [Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi NamMo_ADiDaPhat
    hehe xem đấu đá hay nhỉ !! quá hay
    Tên câu bài này đi chỗ khác chơi
    Trích dẫn Gửi bởi hoaly_kho
    Thôi anh Tuấn à ! Có lẽ do SS chưa hiểu hết đc vấn đề nên mới nói vậy . Với lại anh cũng lớn tuổi hơn bọn em mà , có gì thì cứ nói thẳng ra để tất cả cùng hiểu nhau , ko có chuyện gì là ko giải quyết đc cả . Với lại tất cả mọi người có ý kiến cũng vì một lí do chung ==> Vì 4rum Đào Duy Từ thân yêu mà !:clap_1:
    SS ơi , cùng là Mod thì hãy hiểu nhau và đoàn kết hơn nhé , để hum sau cái vụ offline còn chơi cho đã chứ . fải ko ???? (^_*)
    Có vấn đề nào mọi người hiểu mà tôi kô hiểu?Chẳng lẽ là phải hiểu mọi người đang mất hứng vì ít người tham gia diên đàn.
    Trích dẫn Gửi bởi hrockvn
    Ban đầu em định không vào Topic này sau khi đọc bài của SS nữa. Nhưng hôm nay vào thì thấy nó thế này. Em không vào vì em hiểu tại sao anh hacker làm thế. Em hiểu rõ hơn ai hết dù anh hacker không nói gì. Hãy quan sát kĩ lúc đầu anh ấy nhiệt tình thế nào, và bây giờ tại sao lại thế. Chắc mọi người quá hiểu. Em không thể trách anh hacker được, mà chỉ đúng là do Ban Quản Trị. Em không có gì phàn nàn. Chú SS chưa hiểu được đâu.
    Phải nói SS làm sao mà hiểu đc...vì SS có gặp mọi người đâu mà biết.Với lại mọi người đã hiểu gì về tôi.
    Trích dẫn Gửi bởi S_Star8x
    To Hacker:Bạn đang ở đâu?về diễn đàn đi...box này của bạn quản lý mà.
    Lúc đầu các bạn thấy gì ở câu nói này.Kô có ý tranh luận ở câu nói này thế mà sau đó các ý kiến nãy sinh.
    Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Anh có muốn thế đâu, nhưng cái thằng kia nó cứ thích khai hỏa, tức lộn ruột.
    Đang tranh luận chứ tôi kô thích cãi lộn và chỉ trích thằng nọ thằng kia.
    Cũng có thể topic này sẽ bị dẹp đi...nhưng ít nhất tui muốn ý kiến của những thành viên khác.Cái tôi mong muốn là khi những thành viên tham gia diễn đàn là thấy qua đc những điều mà giới trẻ trong diễn đàn quan tâm trong các Tin Tức đc cập nhật.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

SS nè ! Bạn có cảm thấy bạn đang có một fản ứng thái quá ko vậy ??? Vấn đề bạn ko đọc bài của anh Hrock à , anh ấy là một admin , anh ấy nói vấn đề ở đây là do Ban Quản Trị chưa thực sự có nhiều thời gian để chăm chút cho diễn đàn hơn mà , lỗi này ko của riêng ai mà do điều kiện đang còn hạn hẹp . Còn anh Hacker ko fải là học sinh hay cựu học sinh trường Đào nhưng cũng đã khá nhiệt tình tham gia , một thời gian 4rum vắng quá , bây giờ thành viên mới đang dần tham gia nhiệt tình hơn , mọi chuyện bây giờ mới chỉ là bắt đầu thôi . Tất cả nên cố gắng và điều quan trọng là đừng nản lòng . Cả bạn , cả anh Hacker đều nóng tính , chỉ với một câu nói mà lại gây ra tranh luận như thế này à ? Tôi cũng cảm thấy vui khi mà mọi người quan tâm đến diễn đàn thì mới có ý kiến như vậy chứ ko fải vì cá nhân nào . Nhưng cũng ko nên để mọi chuyện diễn ra như thế này . Năm nay bạn cũng fải thi , một kì thi còn áp lực hơn năm ngoái nên thời gian cũng ko có nhiều , anh Hacker cũng thi tốt nghiệp đại học nên cũng bận , việc cập nhật thông tin thường xuyên đang còn chậm . Mong mọi người cùng thông cảm , và tham gia post bài . Nói đến đây tôi chỉ có một ý kiến là mọi người hãy bắt tay nhau , cùng vui vẻ tham gia diễn đàn như trước . Nếu ko may có ai đó nói gì đụng đến lòng tự trọng thì hãy bỏ qua cho nhau bởi chẳng ai có ý gì mà chỉ là vô tình thôi . :1178:

Đệ tử ĐDT Member NamMo_ADiDaPhat's Avatar
    Đang ở
    Heaven Gate
    Thanks
    0

sao biết tao câu bài hả Thu
    Lần sửa cuối bởi NamMo_ADiDaPhat, ngày 11-05-2006 lúc 06:40 PM.

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Bài của mi thì cụt lũn...đc một dòng mấy chữ...nội dung thì lạc hướng.Ai chẳng biết mày câu bài...mà trong diễn đàn này ai cũng đã từng câu bài nhưng mức độ liên tục như mi đúng là number1.
    To Hoaly_kho:Đọc bài bà đúng biết bà đang làm hòa giải...OK.Mọi người giờ chắc cũng nóng mặt lên quyết bảo vệ chính kiến của mình.SORRY!!! lời xin lỗi này mong các bạn có cái nhìn tích cực hơn trong tranh luận chứ kô có ý chỉ trích gì nhau.Giá mà các thành viên khác thấy nhiệt tình tham gia diễn đàn khi có những bài viết "Nóng" và những con người nhiết tình thế này.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Đệ tử ĐDT Member NamMo_ADiDaPhat's Avatar
    Đang ở
    Heaven Gate
    Thanks
    0

hehe "câu bài là một nghệ thuật và người câu là một nghệ sĩ" ----> mi biết câu nói nổi tiếng này của ai ko? ---> mà bài nay ko phải spam nhá đừng có del :diablo:

Đệ tử ĐDT Member angel0072's Avatar
    Thanks
    0

câu bài là môt nghệ sĩ à vậy em cũng câu bài hehe
    Tạm nghỉ trên diễn đàn

Đệ tử ĐDT Member angel0072's Avatar
    Thanks
    0

câu bài cũng phải biết cách câu chứ:spiteful:
    Tạm nghỉ trên diễn đàn

Tu luyện đệ tử ĐDT Member hacker's Avatar
    Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi angel0072
    câu bài cũng phải biết cách câu chứ:spiteful:
    Cảnh cáo đồng chí này lần 1 vì tội câu bài

To Admin : Set lại Title cho tôi nhé ! Và xem lại cái chức năng Mod của Box này hộ luôn, các bác hạn chế quyền Mod của tui hơi nhiều đó

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Title của memb được tự do set, không cần admin. Chỉ cần vào phần thông tin cá nhân sẽ có Custom user title.
    Riêng cái quyền hạn của Mod, xin anh Tuấn nói rõ thêm được không.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member hacker's Avatar
    Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn
    Title của memb được tự do set, không cần admin. Chỉ cần vào phần thông tin cá nhân sẽ có Custom user title.
    Riêng cái quyền hạn của Mod, xin anh Tuấn nói rõ thêm được không.
    Báo cáo là anh tìm mỏi mắt vẫn không thấy cái gọi là Custom user title ở trong phần thông tin cá nhân đâu cả, còn quyền hạn của Mod thì sao chỉ có Edit mà không có Del ? riêng phần xem IP thì anh không cần cũng được, nhưng chức năng Del bài thì nên có để anh dọn dẹp Box, tránh các trường hợp Spam bài đã xảy ra.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này