Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28
    [Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Box tin tức cũ kỹ rồi!!!

Xin trích dẫn 1 đoạn trong báo SVVN:
    Chưa bao giờ các thành viên trẻ trong thế giới NET lại được mùa về các topic liên quan đến tình hình thời sự đến thế. Chẳng khó khăn khi người ta nhìn thấy những số đếm hàng ngàn, hàng vạn lượt người tham gia một chủ đề trao đổi liên quan đến PMU 18 và đại gia Dũng "tổng". Chẳng mấy khi những giờ nghỉ trên giảng đường lại sôi nổi đến thế với những đề tài nóng hổi… Tìm hiểu và định hướng dư luận cho giới trẻ cần phải như thế nào?

Thế nhưng truớc những vấn đề thời sự nóng hổi như vậy mà box tin tức của chúng ta chưa thấy đề cập tới.Dẫu sao đa số những người trong diễn đàn này đã "đủ tuổi"để nói lên tiếng nói của mình.Chúng ta cần 1 người khởi xướng vấn đề để cùng bàn luận.Đó là ai?trước hết cần có sự tích cực của các mod sau đó là các thành viên tích cực.
    Tui nói ra điều này nhưng cũng phải nhìn lại mình...phải tích cực hơn nữa.Các bạn hãy đồng tình với tui bằng cách post thật nhiều bài và ý kiến chất lượng nha.
    To Hacker:Bạn đang ở đâu?về diễn đàn đi...box này của bạn quản lý mà.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Tu luyện đệ tử ĐDT Member hacker's Avatar
    Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi S_Star8x
    To Hacker:Bạn đang ở đâu?về diễn đàn đi...box này của bạn quản lý mà.
    OK. Anh vẫn quản lý Box đấy thôi, chú cần hiểu vai trò của 1 Mod đối với 1 Box đi nhé ! :search:

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    OK. Anh vẫn quản lý Box đấy thôi, chú cần hiểu vai trò của 1 Mod đối với 1 Box đi nhé ! :search:
    Tình hình vẫn ổn , anh chị em vỗ tay cho có khí thế chút nào (^_*):clap_1:

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Thế anh chỉ có quản lý thôi ah.Hiện diễn đàn đang còn nhàn hạ,các mod phải đi đầu trong việc post bài và phát động mọi người tham gia chứ.Box tin tức thì phải cập nhật thường xuyên chứ,đặc biệt tin nóng.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi S_Star8x
    Thế anh chỉ có quản lý thôi ah.Hiện diễn đàn đang còn nhàn hạ,các mod phải đi đầu trong việc post bài và phát động mọi người tham gia chứ.Box tin tức thì phải cập nhật thường xuyên chứ,đặc biệt tin nóng.
    Thế chú thử nhìn lại xem, mình post bài lên mà không 1 ai hưởng ứng thử hỏi chú có hứng thú post bài khồng ? Vai trò của Ban Quản Trị là ở đâu ? trách nhiệm thuộc về ai ? Chú đừng có đòi hỏi người khác phải làm theo ý của chú ?

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Thế chú thử nhìn lại xem, mình post bài lên mà không 1 ai hưởng ứng thử hỏi chú có hứng thú post bài khồng ? Vai trò của Ban Quản Trị là ở đâu ? trách nhiệm thuộc về ai ? Chú đừng có đòi hỏi người khác phải làm theo ý của chú ?
    Mọi người đang tranh luận hay là đang cãi nhau đấy , đừng mất đoàn kết thế chứ ???? Mỗi người có một trách nhiệm riêng , từ admin đến từng memb , chỉ mong mọi người cùng cố gắng thôi mà .

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoaly_kho
    Mọi người đang tranh luận hay là đang cãi nhau đấy , đừng mất đoàn kết thế chứ ???? Mỗi người có một trách nhiệm riêng , từ admin đến từng memb , chỉ mong mọi người cùng cố gắng thôi mà .
    Anh có muốn thế đâu, nhưng cái thằng kia nó cứ thích khai hỏa, tức lộn ruột.

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Ban đầu em định không vào Topic này sau khi đọc bài của SS nữa. Nhưng hôm nay vào thì thấy nó thế này. Em không vào vì em hiểu tại sao anh hacker làm thế. Em hiểu rõ hơn ai hết dù anh hacker không nói gì. Hãy quan sát kĩ lúc đầu anh ấy nhiệt tình thế nào, và bây giờ tại sao lại thế. Chắc mọi người quá hiểu. Em không thể trách anh hacker được, mà chỉ đúng là do Ban Quản Trị. Em không có gì phàn nàn. Chú SS chưa hiểu được đâu.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đệ tử ĐDT Member NamMo_ADiDaPhat's Avatar
    Đang ở
    Heaven Gate
    Thanks
    0

hehe xem đấu đá hay nhỉ !! quá hay

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Anh có muốn thế đâu, nhưng cái thằng kia nó cứ thích khai hỏa, tức lộn ruột.
    Thôi anh Tuấn à ! Có lẽ do SS chưa hiểu hết đc vấn đề nên mới nói vậy . Với lại anh cũng lớn tuổi hơn bọn em mà , có gì thì cứ nói thẳng ra để tất cả cùng hiểu nhau , ko có chuyện gì là ko giải quyết đc cả . Với lại tất cả mọi người có ý kiến cũng vì một lí do chung ==> Vì 4rum Đào Duy Từ thân yêu mà !:clap_1:
    SS ơi , cùng là Mod thì hãy hiểu nhau và đoàn kết hơn nhé , để hum sau cái vụ offline còn chơi cho đã chứ . fải ko ???? (^_*)

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này