Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mặc định Thông báo: Unset Mod, CoreMember, ...

Lâu lắm rồi tôi mới login vào diễn đàn bằng tài khoản admin và check hết các bài viết mới.
    Check một loạt 13 trang bài viết mới mới nhận thấy một điều: Set Mod, CoreMember nhưng rồi cũng cần phải làm nghiêm, kiểm tra tư cách và khả năng công tác của những bạn đã được tin tưởng giao trọng trách.

Và tôi thật sự thấy buồn khi đọc topic này:
    http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=6925
    hay những bài viết như thế này:
    http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...1&postcount=46
    với sự tham gia nhiệt tình của Mod, CoreMember.

Quyết định:
    - Loại haminh c4 khỏi nhóm Core Member.
    - Loại Kayachi ra khỏi nhóm News Manager.
    - Ban nick: lascote_B12 trong thời gian 1 tuần.
    - Ban nick: 10b3 trong thời gian 1 tuần vì bài viết này: http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...55&postcount=1

Với những gì hai bạn này thể hiện, tôi không chấp nhận để các bạn giữ trên mình danh hiệu Core Member cao cả và News Manager - đại diện của cả một ngôi trường.

Nhắc nhở các mod khác cũng nên để ý một chút đến công việc và lời nói của mình. Admin sẽ vẫn tiếp tục theo dõi những gì các bạn thể hiện.
    Chúng tôi thực sự mong có một đội ngũ điều hành mạnh cho diễn đàn. Thời gian gần đây các bạn đăng ký xin làm điều hành rất nhiều. Pisces cũng đã có những hướng dẫn rất căn bản cho các bạn được làm điều hành để các bạn khỏi bỡ ngỡ. Đó là tín hiệu tốt. Nhưng mong các bạn cũng cố gắng để xứng là những người điều hành diễn đàn.
    Lần sửa cuối bởi hrockvn, ngày 26-10-2008 lúc 09:40 AM.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thông báo: Unset Mod, CoreMember, ...

sau khi đã ổn định về mặt này thì tốt nhất là đóng cửa cái box tuyển chọn nhân tài rồi. ai cũng thích làm. cứ 1 người xin đc là cả lũ hò nhau xin.

Đệ tử
    Noa's Avatar
    Đang ở
    Illusion
    Thanks
    0

Tuyển chọn nhân tài là chủ yếu để cho những người có tâm huyết với 4rum thể hiện nguyện vọng của mình, còn việc xét duyệt hay ko vẫn là nằm ở quyết định phía BQT. Đông người tuy hơi loạn, nhưng như thế lại càng dễ tìm ra những người thích hợp, có nhiều lựa chọn để cân nhắc còn hơn là chả có cái gì để mà xem xét .
    [♓]
    Thiên hạ đại loạn, phong hóa suy đồi...

-- Chính tà lẫn lộn, thiện ác bất minh --

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi tmhvnn12 Xem bài viết
    sau khi đã ổn định về mặt này thì tốt nhất là đóng cửa cái box tuyển chọn nhân tài rồi. ai cũng thích làm. cứ 1 người xin đc là cả lũ hò nhau xin.
    Không được. Khuyến khích đóng góp, ai đủ tiêu chuẩn thì set mod, ko đủ thì thôi. Chả việc gì phải đóng cả

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

/\/GuyÔn xu©n hîp..C8... DDT Friend
    Đang ở
    hắc đạo bang!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Lâu lắm rồi tôi mới login vào diễn đàn bằng tài khoản admin và check hết các bài viết mới.
    Check một loạt 13 trang bài viết mới mới nhận thấy một điều: Set Mod, CoreMember nhưng rồi cũng cần phải làm nghiêm, kiểm tra tư cách và khả năng công tác của những bạn đã được tin tưởng giao trọng trách.

Và tôi thật sự thấy buồn khi đọc topic này:
    http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=6925
    hay những bài viết như thế này:
    http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...1&postcount=46
    với sự tham gia nhiệt tình của Mod, CoreMember.

Quyết định:
    - Loại haminh c4 khỏi nhóm Core Member.
    - Loại Kayachi ra khỏi nhóm News Manager.
    - Ban nick: lascote_B12 trong thời gian 1 tuần.
    - Ban nick: 10b3 trong thời gian 1 tuần vì bài viết này: http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...55&postcount=1

Với những gì hai bạn này thể hiện, tôi không chấp nhận để các bạn giữ trên mình danh hiệu Core Member cao cả và News Manager - đại diện của cả một ngôi trường.

Nhắc nhở các mod khác cũng nên để ý một chút đến công việc và lời nói của mình. Admin sẽ vẫn tiếp tục theo dõi những gì các bạn thể hiện.
    Chúng tôi thực sự mong có một đội ngũ điều hành mạnh cho diễn đàn. Thời gian gần đây các bạn đăng ký xin làm điều hành rất nhiều. Pisces cũng đã có những hướng dẫn rất căn bản cho các bạn được làm điều hành để các bạn khỏi bỡ ngỡ. Đó là tín hiệu tốt. Nhưng mong các bạn cũng cố gắng để xứng là những người điều hành diễn đàn.
    bài viết của kayachi thuộc topic bàn về thuốc lào 07-10, em đang làm trai mod ở đó mà ko xóa bài và nhắc nhở kayachi, em thấy mình cũng có j` đó trách nhiệm ở vụ này, em sẽ cố gắng kiểm soát chặt chẽ hơn và nghiêm minh hơn..
    có chi sai sót các anh cứ nói với tụi em , để tụi em xử các vấn đề của khóa cho ạ.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member test's Avatar
    Thanks
    0

Bài viết anh kiểm tra là bài viết về bạn Linh nào đó chứ ko phải về thuốc lào. Nay em nhắc chắc tối lại phải mò xem cái topic thuốc lào thuốc lắc nó ở đâu.
    PS: Trail Mod chứ ko phải trai mod. Và nên dùng Apprentice Mod cho nó dễ nghe

Đang ở
    Thanks
    0

anh hảo cho kayachi thêm 1 cơ hội nữa nha. nó nhiệt tình và em thực sự tin tưởng vào nó. mà pass của anh lấy lại cho snow_a5_online ko vào đc. anh xem lại tí nha

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    vườn trường - 11 C4
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tmhvnn12 Xem bài viết
    anh hảo cho kayachi thêm 1 cơ hội nữa nha. nó nhiệt tình và em thực sự tin tưởng vào nó. mà pass của anh lấy lại cho snow_a5_online ko vào đc. anh xem lại tí nha
    Em thấy haminh cũng là người nhiệt tình với diễn đàn, sao không cho bạn ấy một cơ hội. Ai mà chả có lúc sai. Không lẽ một người có hơn 3000 bài viết, trong đó có nhiều bài viết hay lại chẳng khác gì 1 mem bình thường, rất đỗi bình thường hay sao. Còn có người chẳng có bài nào hay, xuất sắc hay nổi trội lại vẫn đc làm Core mem. Các anh thử đọc lại những bài viết gần đay của haminh xem. Trừ mấy bài viết ở topic nói xấu gì đó ra thì đa số những bài viết còn lại trong thời gian gần đây của haminh đều khá mà. Bạn haminh tuy spam nhiều, nhưng em thấy bạn ấy cũng đã đóng góp cho diễn đàn những àbi viết hay, dù là sưu tầm hay tự haminh viết thì đều là đã có đóng góp tích cực cho diễn đàn. Em không hay lên diễn đàn nhưng nghĩ rằng cho dù haminh có lỗi thế nào thì công bạn ấy đóng góp cho diễn đàn cũng thừa đủ để chuộc lại lỗi lầm.
    Em đã quay về....!! ^^

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Bạn ơi Core menber đồng nghĩa với việc ko spam .Mình từng là cựu Core và cũng chỉ tại tội Spam mà bị đi về cõi vĩnh hằng
    Uh đúng là cô ấy nhiệt tình nhưng bảo 3000 bài mà ko có bài spam là ko thể .Vả lại với cái kiểu tự sướng với : bài viết thứ 3000 thì ko đủ tư cách làm Core memer.Nên nhớ cũng chỉ vì tự sướng như thế mình đã bị out ra khỏi nhóm nên quyết định của anh Hảo là chuẩn xác
    1 điều nữa nhắc nhở haminh đang làm app mod thì hạn chế spam .Và tốt nhất là ko .Như tui nè .Từ hồi làm MOD số bài viết thuộc dạng từ từ tiến .Tốt nhất là KO nên spam để còn làm gương cho memb

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Đang ở
    Thanks
    0

sau khi xem xét động thái từ cả hai bên. hôm nay đi đến quyết định cuối cùng . kayachi vẫn sẽ đc làm việc trong nhóm NEWS MANAGER.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này