Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    trangvicky_zhao
    Khách

Mặc định Re: Phỏng vấn thành viên : Pisces

Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    hè hè .Còn mấy cái clip của bác letienquan với anh HẢo nữa cơ .Đặc biệt là đoạn bác quân nhẩy Hip hop .hay lém à .vào youtube đê bà kon !!^^!
    Thế thì share ngay cho pà kon cái link chứ. Nhanh nhanh nhé

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Sáng nay lên yotube chơi thế mà phát hiện ra cái clip của anh pis sốc thật ko tin vào mắt mình nữa . Cái mà ngườ ta gọi là giới tính thứ 3 đây chăng ?????
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

đây là của bác Hảo>>. http://www.youtube.com/watch?v=ZpzoCVIm91o
    bác Quân nhảy Hip hop >>>http://www.youtube.com/v/3jHJo1QaD84
    lại là pác Quân với nhị khúc côn >>> http://www.youtube.com/watch?v=BQlMKdD4G-Q
    câu hỏi >> ANH PIS nghĩ gì khi thấy cái hình ảnh trên youtube về mình >>>http://www.youtube.com/watch?v=WQ5Dy...eature=related

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

trangvicky_zhao
    Khách

Trùi ui. Hok đỡ nổi
    Bác Hảo: nhìn mắy sợ dã man, như là đang chuẩn bị đi giết người ấy. Mồm lại còn chu lên nữa chứ, đang huýt sáo hay thổi cái chi rứa hok bít nữa ?
    Bác Quân: tập HipHop áh??? Vồ ếch thì có
    Bác Nam: miễn bàn...

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Mấy bữa nay mải mê chinh chiến nhiều quá, hậu phương bỏ lỏng khiến quân giặc lợi dụng thời cơ đánh tập hậu kinh quá .

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Bác nam với bác hảo !!! nói đến cái chuyện này ... chắc chỉ 1 số đứa như em mới hiểu được ...

1. 31-8 bác có đi off ko ?
    2. Bác là người nào ... có thể nói những việc bác đã làm để em có thể nhận dạng ko ?
    Tại hạ chỉ nói đơn giản, ko ngờ các hạ lại có thể suy diễn và ngộ ra được hàm ý cao siêu khác, quả là tiểu nhân xấu xa hơn người, đáng nể đáng nể .
    1. Hình như là có.
    2. Thì đến đó ngồi, nói vài câu, ăn tí chè, rồi đi hát, rồi về, thế thôi .
    Trích dẫn Gửi bởi duongyhoa Xem bài viết
    Hỏi thêm tí
    1 Anh nghĩ sao nếu bồ anh bỏ anh đi theo 1thằng xấu trai hơn anh , ngu hơn anh , nghèo hơn anh
    2 Thế anh đã từng được bạn gái nào thích chưa
    3 Nếu anh có con anh có cho nó học ĐDT nữa ko ???
    4 Bạn gái nào anh thấy thích nhất trong 3 năm cấp 3
    1. Nếu tớ có bồ và có trường hợp đó xảy ra, thật sự rất là ngưỡng mộ cô ấy vì hành động đó . Một kẻ bị số phận hắt hủi như thế mà cô ấy muốn ở bên cạnh để an ủi bù đắp thì 100% đó là Bồ tát sống , quả không uổng phí một đời nếu gặp và yêu đc 1 vị Thánh nhân như vậy .
    2. Ít lắm, chỉ đếm đc trên đầu ngón tay thôi .
    3. Cái đó còn tùy vào nhiều thứ.
    4. Bạn ngồi phía trên tớ . Hiện text ẩn<-- Trên mấy bàn, lệch bên trái hay bên phải thì chưa biết -->
    Trích dẫn Gửi bởi haminh c4 Xem bài viết
    Bác này chơi đểu lắm, bác có trả lời thành thật ko hả?
    Nói thật thế còn gì .
    Trích dẫn Gửi bởi girl_c8_girl Xem bài viết
    1.Anh có phãi là 2 phai ko thế hã (trêu tí )
    2.Anh có thích con gái lắm chuyện ko hã
    1. Tớ là người chứ có phải loa đài đâu mà hi-fi . Nếu xét về nghĩa, hi-fi (high fidelity) là độ trung thực cao (âm thanh), nếu thế thì tớ chắc là có .
    2. Con gái bản chất là lắm mồm lắm chuyện rồi, né làm sao đc, tớ lại là người rất biết chấp nhận thực tại, thích nghi với hoàn cảnh .
    Trích dẫn Gửi bởi haminh c4 Xem bài viết
    Bác Pis là người ko thích đùa cho lắm, hỏi thế này thì
    Đùa thì tớ rất thích nhưng lại không khoái người ko biết đùa .
    Trích dẫn Gửi bởi 000_000 Xem bài viết
    Em hỏi tiếp ^^
    1.Bác thấy trò phỏng vấn này như thế nào ? Và theo bác nó có tồn tại dc lâu không ?
    2. Nêu cảm nghĩ của bác về nhữg câu hỏi của các memb , bác có thấy thú vị ở chỗ nào và không hài lòng về điều gì khi bị hỏi như vậy ??
    3.Dự định của bác trong tương lai
    4.GV trong trường mà bác quý nhất ????????
    5.Trong trận lụt vừa qua ở HN bác sống thế nào ,đã khỏe lại chưa sau khi được em cứu vớt ?
    1. Ít ra thì cũng có chút tác dụng giết thời gian trong việc viết và trả lời câu hỏi của các thành viên . Chuyện thành hay bại, lâu hay chóng thì chủ yếu phụ thuộc vào yếu tố con người, khi nào các cô cậu còn hưởng ứng thì nó còn tồn tại .
    2. Tỉ lệ các đồng chí ấy quan tâm đến vấn đề "cảm sốt" nhiều quá, suốt ngày nghĩ đến cái này thì còn học hành làm ăn gì đc nữa . Đối với tớ mà nói thì mấy câu này chiêu số còn đơn giản, nội lực còn yếu ớt nên vẫn còn tránh né dễ dàng, có vẻ các vị huynh đài đang còn nương tay .
    3. Who's know?
    4. Tớ học bình thường chả có gì nổi bật, nên cũng ko thật sự có thầy cô nào thèm để mắt thành ra chả có ấn tượng gì sâu sắc đặc biệt với thầy cô nào . Hiện text ẩn<-- Nếu chỉ đơn thuần là quý thì lại nhiều =). -->
    5. Vẫn ngủ ko ngáy như bình thường, cơm ngày 2 bữa, thế thôi. còn cái vế sau thì... hỏi khí không phải, cô có phải bị ám ảnh nhiều quá về tớ rồi hay sao mà sinh ra ảo giác trầm trọng thế, tội lỗi quá ?!
    Trích dẫn Gửi bởi culanbk Xem bài viết
    Thực sự không tin vào mắt mình nữa. Pis nói thật đi chứ, ko phải cậu hi_wi chứ :-O
    Để đỡ phạm quy tớ có vài câu hỏi luôn.
    1. Dạo này cậu đang ở đâu?
    2. Đã đi làm ở đâu rồi?
    3. Cậu giải thick thế nào về clip trên
    1. Em vẫn đang ở nhà .
    2. Đi thì có nhưng mà làm gì thì chưa biết .
    3. Thế gian có nhiều chuyện vượt quá tầm hiểu biết của con người mà .
    Trích dẫn Gửi bởi duongyhoa Xem bài viết
    Sáng nay lên yotube chơi thế mà phát hiện ra cái clip của anh pis sốc thật ko tin vào mắt mình nữa . Cái mà ngườ ta gọi là giới tính thứ 3 đây chăng ?????
    Cậu muốn biết giới tính thứ ba là gì, định nghĩa và tính chất ra sao xin mời click vào đây .
    Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    đây là của bác Hảo
    câu hỏi >> ANH PIS nghĩ gì khi thấy cái hình ảnh trên youtube về mình >>>http://www.youtube.com/watch?v=WQ5Dy...eature=related
    Tớ chỉ thắc mắc là người làm chuyện post clip lên đấy có mục đích gì, vì ghen ghét đố kị hay vì ngưỡng mộ khâm phục với tài hoa và nhan sắc của tớ .
    Trích dẫn Gửi bởi trang_vickyzhao Xem bài viết
    Bác Nam: miễn bàn...
    Ko có từ nào có thể nhận xét đánh giá được chuyện phi thường đó, phỏng ạ ?!
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Tu luyện đệ tử ĐDT Member test's Avatar
    Thanks
    0

Tớ chỉ thắc mắc là người làm chuyện post clip lên đấy có mục đích gì, vì ghen ghét đố kị hay vì ngưỡng mộ khâm phục với tài hoa và nhan sắc của tớ .
    Chú có gì . Anh là anh thấy cần cho đời sau nên anh giữ lại thôi

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234

Thông tin về chủ đề này