Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: Tổng kết năm!!!

VIP DDT Friend alex's Avatar
    Đang ở
    Conegliano-Italia
    Thanks
    0

Bế giảng hồi đó như thế nào ấy nhỉ chú Bithu_a2. Sao tui chẳng còn ấn tượng gì cả:momong: Chỉ nhớ rằng sau đó lớp tui đi liên hoan rùi đi Sầm Sơn đến tận 11 h tối . Vui quá quên ko gọi điện về . Khi về đến nhà thì .....hic :taitai:

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Năm em tổng kết đúng là chán quá! Buồn như chuồn chuồn gặp mưa.
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Tu luyện đệ tử DDT Friend Bithu_12a2's Avatar
    Thanks
    0

Bế giảng hồi đó như thế nào ấy nhỉ chú Bithu_a2. Sao tui chẳng còn ấn tượng gì cả Chỉ nhớ rằng sau đó lớp tui đi liên hoan rùi đi Sầm Sơn đến tận 11 h tối . Vui quá quên ko gọi điện về . Khi về đến nhà thì .....hic
    Chú không nhớ à, khó diễn tả lắm. chương trình phát biểu rất ngắn gọn, sau đó anh em vui chơi hát hò, tui dẫn chương trình mà. Nhiều màn như Hải a7, ku gì lớp 11 diễn cứ như ngôi sao ca nhạc, đi xuống sân ôm lấy người hâm mộ, rồi anh em nắm tay nhay rồng rắn chạy khắp trường, sau đó hát nối vòng tay lớn trong sân ý, ko nhớ à, chắc lúc đó chú đang Mi em nào ở góc nào rùi, đúng không, khai thật đi

Thanks
    0

Năm em tổng kết đúng là chán quá! Buồn như chuồn chuồn gặp mưa.
    Chú học lớp nào vậy, thế tổng kết thế nào,

VIP DDT Friend alex's Avatar
    Đang ở
    Conegliano-Italia
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Bithu_12a2
    Chú không nhớ à, khó diễn tả lắm. chương trình phát biểu rất ngắn gọn, sau đó anh em vui chơi hát hò, tui dẫn chương trình mà. Nhiều màn như Hải a7, ku gì lớp 11 diễn cứ như ngôi sao ca nhạc, đi xuống sân ôm lấy người hâm mộ, rồi anh em nắm tay nhay rồng rắn chạy khắp trường, sau đó hát nối vòng tay lớn trong sân ý, ko nhớ à, chắc lúc đó chú đang Mi em nào ở góc nào rùi, đúng không, khai thật đi
    . Hê hê nhớ rùi. Lúc mấy thằng đang hát bỗng dưng đi xuống giao lưu với khán giả như ngôi sao ý, các cậu vừa đi vừa ngẩng mặt lên hoa chân múa tay. Hê hê lúc đó mấy thằng lớp tui định ngáng cho nó ngã lăn ra sân trường nhưng không nỡ.

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi alex
    . Hê hê nhớ rùi. Lúc mấy thằng đang hát bỗng dưng đi xuống giao lưu với khán giả như ngôi sao ý, các cậu vừa đi vừa ngẩng mặt lên hoa chân múa tay. Hê hê lúc đó mấy thằng lớp tui định ngáng cho nó ngã lăn ra sân trường nhưng không nỡ.
    (^_*) Cái anh mà đang hát thì đi xuống chỗ khán giả là anh có cái tên khá ấn tượng : Duy Nhất , hát bài " Và cơn mưa tới " . Hum ấy ông anh này tự nhiên phét , nhưng mà hay keke. Khi ấy chưa phải là năm lớp 12 mà buồn muốn khóc kinh khủng , đúng là chưa có năm nào đc như vậy nữa , càng ngày càng củ chuối .

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member trang_oliver_29's Avatar
    Thanks
    0

Hằng kia.Ngươi dám nói là bắt đầu từ khóa bọn mình là củ chuối hả.Vớ vẩn thật đấy.Phải nói là kết thúc khóa mình xong chứ.Ít ra thì khóa bọn mình còn có 1 điều nổi bật là :Cụ thể tại lớp B10 có 1 nhân vật đặc biệt khá là NHÂN ÁI-NHÂN thì ít mà ÁI thì nhiều.Đặc điểm nổi bật"luôn vui vẻ tươi trẻ như vừa mới đẻ".Nàng khá là nổi trội với nhiều hoạt động thác loạn tai lớp.Đó chính là MISS HẮNG.hehe,đúng ko cưng

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trang_oliver_29
    Hằng kia.Ngươi dám nói là bắt đầu từ khóa bọn mình là củ chuối hả.Vớ vẩn thật đấy.Phải nói là kết thúc khóa mình xong chứ.Ít ra thì khóa bọn mình còn có 1 điều nổi bật là :Cụ thể tại lớp B10 có 1 nhân vật đặc biệt khá là NHÂN ÁI-NHÂN thì ít mà ÁI thì nhiều.Đặc điểm nổi bật"luôn vui vẻ tươi trẻ như vừa mới đẻ".Nàng khá là nổi trội với nhiều hoạt động thác loạn tai lớp.Đó chính là MISS HẮNG.hehe,đúng ko cưng
    :dien: bụp bụp , bốp bốp . Con này láo , dám nói xấu cán bộ . Chị mày nhìn dễ xương như thế này mà dám nói những lời lẽ kinh khủng vậy hử , láo quá láo quá ! Với lại chị mày cũng chỉ tường thuật lại sự thật thui mừ , keke. Nói chung từ cái khóa mình mọi hoạt động sôi nổi đã bị lắng xuống làm cho bao nhiêu tâm hồn " nổi loạn " bị giam cầm . Mong các em khóa sau sẽ làm cho các hoạt động thêm phần thú vị hơn.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member trang_oliver_29's Avatar
    Thanks
    0

Ha ha,ừ công nhận may nói cái khoản"bao nhiêu tâm hồn nổi loạn bị giam cầm ấy đúng ghê cơ".Cụ thể điển hình là Hằng muốn thác loạn lắm nhưng chưa thể.Biết bao lần Hằng muốn bứt phá,ngày gặm giày đêm gặm dép chỉ căm tức ko thể thể hiện bản lĩnh của mình.Khổ thân con bé ghê cơ

Thanks
    0

Thực ra ko phải là khóa em, thực ra là từ khóa C trên em cơ. Tuy nhiên cũng căn bản là ít nhân tài xuất hiện, hoặc là ko muốn xuất hiện. Cũng vì trường mình ít quan tâm đúng mức đến hoạt động nữa

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này