Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678910 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 99
    Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Hoài niệm về B9

lâu rồi k vào pic của lớp.đằng nào thì cũng có mỗi mình tung hoành với nó.post quả ảnh hôm trước đi TN ở Làng trẻ Hữu Nghị coi nèo

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    nhà em chứ đâu
    Thanks
    0

ô hô hô
    nể tình vào góp vui hộ m 1 bài này
    hôm trước t đi bảo sơn
    chụp cũng khá nhìu ảnh
    hay t post lên cho xôm tụ nhỉ

tội nghiệp thuỷ già
    a' ha' ha'
    -----------------------------------------
    thái hậu đâu
    vào trị tội con thuỷ đã giám post ảnh m đi
    ô hô hô
    Lần sửa cuối bởi ***thuong_meo***, ngày 16-04-2009 lúc 09:48 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Keepdie:!
    Thanks
    0

gì thế này.B9 sao có cả ảnh thanh niên tình nguyện lạ lạ ý ^^!

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

hem có ai post ảnh của lớp ngày trước nên đành post ảnh ngày nay vậy.hjz.

Thanks
    0

Arrow Re: Hoài niệm về B9

Chào mọi người, tớ học lớp B8 hàng xóm, hôm nay rỗi vào viết vài dòng thú nhận tình yêu. Được không?

Uhm... các cậu biết không, hồi đấy, ý tớ là cả 3 năm học tớ đều luôn cách lớp các cậu ba bước chân thôi nhưng chưa bao giờ có một lần nào dám sang đó chơi, vì xấu hổ...hmm có lẽ ai cũng thế thời gian đó.

Bạn B8--->B9 hơi ít, cả trai lẫn gái, mặc dù giờ tớ biết có... khá là nhiều người hai bên thích nhau. Ha ha thật là buồn cười, giờ đã quá muộn để làm gì rồi( ngoài đời thì không, nhưng không thể còn là tình yêu học sinh nữa...giờ yêu nhiều cũng chán ).

Hồi còn ở B9(spoiler!), tớ có ngồi cạnh một "chị" gái khá là xinh đẹp, giờ chắc đỡ rồi, với lại mắt tớ cũng không ngây thơ như xưa nữa. Không còn nhớ nhiều về "em", chỉ nhớ là em tóc dài, thấp hơn tớ, da trắng hồng, thích mặc áo dài. Rồi cứ mỗi khi em đi qua lớp học là tim mình lại hơi.. lạ lạ một chút. Mỗi chào cờ là lại cố tìm em để nhìn một chút, biết chẳng để làm gì. Hành lang có em là lại chỉ dám liếc nhìn mỗi khi em quay đi. Vài lần nhìn thẳng vào mắt em, chỉ để sau đó vờ quay đi như thiếu phần cảm xúc của một đứa con trai. Nghĩ mà thấy hài. Em cười khá là đẹp dù lộ sỉ (thật đấy). Chỉ muốn cố nói tiếng yêu một lần (hồi đó tưởng thế là xong), có lẽ giờ thì chỉ nói I loved you. Đoán ra ai là ai chưa? Không quan trọng.

Giờ khác rồi, lâu lâu nhìn bài vở nhớ trường lớp, còn mối tình đơn phương lẽ ra đã có thể thành cái gì đó kia nghĩ không tiếc lắm.... cũng hơi, vì nó là cái thích đầu đời, ai cũng biết khó phai. Nếu giờ mà cố nối lại thì không được, phải... bỏ vài thứ... khó bỏ, mà thật ra anh cũng chẳng muốn bỏ... he he

Thế thôi, để các chị em nhớ lại cuộc sống cấp 3 kèm một chút cảm xúc ai cũng đã từng có( tớ biết).

"Did I remember her name? I forgot... a few times" I love you all B9(but I still love B8 more)

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

gì thế Thành Nam.yêu em nào thì nói rõ ra,đaèng nào cũng là chuyên đã qua mà.mà anh bảo chú làm việc gì???????co nhớ không mà vào đây viêt bài lung tung hả??????Đúng là khỉ con không biêt nghe lời gì cả.......
    hy vọng dù ảo tưởng đến đâu thì cũng giúp chúng ta đi trên đường đời một cách vui vẻ.

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Romantic là ông Nam phải hem nhỉ?t nhớ hồi đầu năm lớp 10 ô có ở lớp t sau vì lớp đông nên ô bị chuyển đi.khổ thân.nhưng dù sao thì ô cũng được vào B8 thân yêu của ông roài.có ảnh lớp t ở trang trước+trang Mỹ nhân Đ DT ấy(mặc dù hơi bé và k đủ cả lớp)thử nhìn xem có "em"ấy của ông hem nhé!!!!!!!thanks ô đã nhớ đến B9!!!!!!

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

THái hậu già.t lạp pic cho cả lớp chứ có phải cho mình t đâu.k có đứa nào thèm đếm xỉa đến.bảo bắn ảnh cho t để t post lên cũng k đứa nào thèm ý ử.hjx.chán toàn tập..hum qua vừa tròn 1năm cả lớp chia tay .mà chắc cũng chả mấy đứa để ý đến.buồn k tả nổi.

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Nỗi lo cơm áo gạo tiền, rồi lại là chuyện thi lại,học lại.bù đầu lên hết rồi.Chắc tạm quên trong 1 khoảng thời gian rất nhỏ thôi.Lo gì đâu đồng hương.Tớ cũng có vài cái ảnh của b9.hôm nào tớ post cho.chưa đủ đk để up

Đang ở
    nhà em chứ đâu
    Thanks
    0

hix.lâu lắm mới vào thăm topic thuỷ già,thấy vẫn như xưa nhỉ
    ...............................buồn quá.........
    .........sắp hết năm đầu rồi............nhanh thật........tự nhiên thấy buồn...........
    vậy là còn 3 năm nữa.......
    ...........3 năm còn được vô tư,được chơi thoải mái,dù ko được như thời học sinh.......
    .....chỉ 3 năm nữa thôi,nhanh thật đấy..........sắp phải lo cơm áo gạo tiền,lo cho tương lai của chính mình rồi........rồi gia đình,rồi cuộc sống sẽ cuốn mình đi.........chẳng còn những lúc được vui đùa cùng lũ bạn nữa.......................haizzzz............... ...........

Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678910 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này