Trang 5 của 226 Đầu tiênĐầu tiên 1234567891555105 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 2253
    Tu luyện đệ tử DDT Friend Bithu_12a2's Avatar
    Thanks
    0

Các chú không nên bàn về chất lượng giải này nọ* cái chính là đội mình yêu dấu cơ mà. Với lại đây chỉ dành cho ai yêu MU thôi* Các chú cứ lộn xộn
    Anh đang post bài ở Huế ! he he

VIP DDT Friend alex's Avatar
    Đang ở
    Conegliano-Italia
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Bithu_12a2
    Các chú không nên bàn về chất lượng giải này nọ* cái chính là đội mình yêu dấu cơ mà. Với lại đây chỉ dành cho ai yêu MU thôi* Các chú cứ lộn xộn
    Anh đang post bài ở Huế ! he he
    Những ai ghét MU cũng phải bon chen vào chút chứ:daulau:
    Hê hê Kinh tế bọn ông thi xong rùi hay sao mà di huế. Sướng vãi

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Mọi người post bài linh tinh quá nếu yêu đội khác thì mọi người lập topic khác mà bàn luận về đội mình yêu.Những người yêu MU như tui sẽ kô vào post bình phẩm về đội bạn yêu.Chúng tôi yêu MU và mong chỉ có topic nói về MU mà thôi...mong các bạn chấp nhận.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Đệ tử ĐDT Member dua_con_cua_than_gio's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi S_Star8x
    Mọi người post bài linh tinh quá nếu yêu đội khác thì mọi người lập topic khác mà bàn luận về đội mình yêu.Những người yêu MU như tui sẽ kô vào post bình phẩm về đội bạn yêu.Chúng tôi yêu MU và mong chỉ có topic nói về MU mà thôi...mong các bạn chấp nhận.
    S_Star8x nói rất đúng * topic này chỉ dành cho những fan của MU thôi
    [IMG][/IMG]

Thanks
    0

Wayne Rooney vừa có cuộc kiểm tra quyết định về chấn thương của mình và rời khỏi bệnh viện Whalley Range tại Manchester.

Tiền đạo này sẽ phải đợi một vài giờ để nhận được quyết định cuối cùng liệu anh có thể cùng các đồng đội ở đội tuyển Anh tham gia vòng chung kết World Cup hay không.

Bác sĩ của đội tuyển Anh* Leif Sward* cùng người đồng nghiệp của mình tại Manchester United* Tony Gill* sẽ là 2 người chịu trách nhiệm phân tích cuộc kiểm tra và đưa ra lời khuyên có nên đưa tiền đạo này quay lại Đức hay không.

Rooney đã cho thấy dấu hiệu tốt trong buổi tập cùng đội tuyển Anh tại Baden-Baden vào thứ Ba vừa rồi và anh đã nói với HLV Sven Goran Eriksson rằng anh hoàn toàn tin tưởng vào sự hồi phục của cái chân của mình nhưng quyết định cuối cùng hiện nay trở nên mong manh hơn bao giờ hết* có thể tham gia hoặc là ngược lại* cả nước Anh đang hồi hộp chờ đợi giây phút quyết định vào thứ Tư này.

Hiển nhiên* Rooney sẽ không được phép quay trở lại đội tuyển nếu không có sự đồng ý từ cả 2 phía rằng anh có thể quay trở lại tập luyện hoàn toàn và để tránh gây nên sự bất hòa.

Nếu như CLB Manchester United và đội tuyển Anh không thống nhất được với nhau về quyết định cuối cùng thì FIFA sẽ can thiệp và đưa ra quyết định.

Trong khi đó trở về sau buổi kiểm tra* Wayne Rooney đã tự tin nói với Sven Goran Eriksson rằng anh chắc chắn đến "300%" mình sẽ có mặt ở World Cup lần này.

"Tôi tự tin rằng anh ấy sẽ tham dự World Cup và anh ấy chắc chắn đến 300% anh ấy sẽ chơi"* Eriksson cho biết.

"Tôi đã nói trong khoảng một tháng nay rằng tôi chắc chắn anh ấy sẽ tham gia".

Rooney đã rời khu Baden-Baden - nơi đóng quân của đội tuyển Anh vào lúc 09:00 BST để bay về Manchester cùng bác sĩ của đội tuyển Leif Sward bằng phi cơ riêng.

Nếu sự hồi phục của Rooney tiến triển đúng như mong đợi* Eriksson sẽ giữ tiền đạo 20 tuổi này trong đội hình đội tuyển Anh mặc dù có thể anh sẽ không tham dự trận đấu mở màn của "ba chú sư tử" với Trinidad & Tobago vào ngày 10/6.

Tuy nhiên* nếu quyết định đi đến Rooney không thể hồi phục đúng thời gian để tham dự giải đấu* đội tuyển Anh có 24 giờ trước trận đấu mở màn để thay thế cầu thủ này. Tiền đạo của Tottenham Jermain Defoe đã bay đến Đức cùng đội tuyển Anh nhằm dự trù cho khả năng Rooney không thể tham dự. Còn nếu tiền đạo của United khỏe mạnh* Defoe sẽ quay lại Anh.
    [IMG][/IMG]

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Có khi anh em mình lập hội MU nhẩy, khi nào đủ đội ta đi đá với các hội khác. Các bác coi có được không. ta đá như MU cho chúng nó chừa nhẩy. Các bác thích AC thử lập đội rùi ta chiến mí nhau một trận. Bọn em đá cống hiến như MU, các bác đá theo kiểu AC. Coi bên nào thắng nhẩy.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn
    Có khi anh em mình lập hội MU nhẩy, khi nào đủ đội ta đi đá với các hội khác. Các bác coi có được không. ta đá như MU cho chúng nó chừa nhẩy. Các bác thích AC thử lập đội rùi ta chiến mí nhau một trận. Bọn em đá cống hiến như MU, các bác đá theo kiểu AC. Coi bên nào thắng nhẩy.
    Đây thật là một ý kiến tuyệt vời nhưng chỉ sơ bọn AC kô dán đá thôi còn MU líc nào cũng chiều !!!
    [IMG][/IMG]

Thanks
    0

Có nhiều người hỏi tại sao MU lại được biết đến với cái tên "Những con quỷ đỏ". Có phải là người sáng lập ra là Salford Satanists? Câu trả lời là không! Vậy nó bắt nguồn từ đâu?

Đầu tiên nó được biết đến với cái tên "The Heathens". Kể từ khi CLB Manchester United thay đổi tên gọi năm 1902 thì nó được đặt cái tên thân mật và đơn giản hơn đó là "The Reds" hay "United" cho đến khi họ được tặng danh hiệu "Hiệp sĩ" trong giữa những năm 1950. Tuy nhiên sau thảm họa tại Munich năm 1958 thì tên gọi này không còn tồn tại nữa...

Đầu năm 1960, Chủ tịch CLB lúc bấy giờ là Matt Busby thấy đội bóng Rugby Salford mặc áo đỏ ra sân thi đấu và họ được biết đến cái tên "Những con quỷ đỏ" và ông rất thích cái tên này. Ông nghĩ rằng cái tên này sẽ kích thích tinh thần thi đấu của các cầu thủ hơn là với biệt danh "những cậu bé thiên thần". Sau đó ông quyết định đặt tên này cho MU và bắt đầu tiến hành thiết kế logo quỷ Sa Tăng trên lịch thi đấu và khăn quàng cổ cho các cổ động viên. Năm 1970 thì huy hiệu của CLB được thiết kế lại và bây giờ ở phần giữa của logo có thêm hình quỷ Sa tăng cầm chĩa nhỏ xíu...

Biểu tượng quỷ Sa tăng lần đầu tiên được thiết kế trên áo vào năm 1973 và nó được xem như là biểu tượng không thể thay thế mặc dù năm 1998 từ "Football club" bị xóa bỏ. Tuy nhiên, ngày nay biểu tượng này trở thành biểu tượng thương mại dễ dàng nhận ra nhất thế giới.

Một câu hỏi thú vị được đặt ra là tại sao CLB Manchester United lấy quỷ Sa tăng- chúa tể của đêm tối làm biểu tượng cho mình và họ đã gặt hái rất nhiều thành công, trong khi đó những đội dùng các biểu tượng rất đẹp khác như Southampton (The Saints-Đền thờ Thánh) hay Everton(A Church adjoins their stadium- Chúa luôn ở bên ta) và họ mong rằng đội bóng của họ sẽ được Chúa phù hộ, tuy nhiên họ lại không có được những thành công đáng kể. Tại sao vậy nhỉ? Còn đối với Manchester thì sao? Họ còn có hẳn một nhà nguyện để hàng ngày cầu nguyện cho đội bóng yêu quý của mình...
    [IMG][/IMG]

Trấn môn đệ tử ĐDT Member alan's Avatar
    Thanks
    0

đồng ý thôi , các chú chuẩn bị tinh thần đi là vừa, AC sẽ cho MU mở rộng tầm mắt

NƯỚC VÔ TÌNH NGÀN NĂM TRÔI MÃI
    MÂY VÔ TÌNH BAY MÃI BAY XA
    TRĂNG VÔ TÌNH TRĂNG ĐÙA VỚI GIÓ
    NGƯỜI VÔ TÌNH NGƯỜI CHẲNG HIỂU LÒNG TA

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn
    Sẵn sàng luôn...MU_AC trên sân 3 lít nha.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Trang 5 của 226 Đầu tiênĐầu tiên 1234567891555105 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này