Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 54

Chủ đề: 4rum trong tôi

Hộ pháp tự ĐDT Member chiphoi001's Avatar
    Đang ở
    france
    Thanks
    0

Mặc định Re: 4rum trong tôi

uh đúng rồi đó e ah. không ngờ em còn nhớ đến chị cảm động quá chừng. Thực ra nick này là của 2 chị e dùng chung. Giờ đi làm rồi nên thỉnh thoảng mới vào được thôi còn lại toàn ku vương vào post bài là chủ yếu. Thanks vì có ng nhớ tới mình

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chiphoi001 Xem bài viết
    uh đúng rồi đó e ah. không ngờ em còn nhớ đến chị cảm động quá chừng. Thực ra nick này là của 2 chị e dùng chung. Giờ đi làm rồi nên thỉnh thoảng mới vào được thôi còn lại toàn ku vương vào post bài là chủ yếu. Thanks vì có ng nhớ tới mình
    Ế, thế hóa ra là chị hử . Em thấy là lạ, tại sao nick này ngày trước của chị mà lại ghi giới tính là Nam, lại hay post bài trong topic B5, hóa ra là 2 chị em
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Híc híc ! Mỗi lần vào 4rum tôi luôn trông chờ có một bất ngờ gì đó xảy ra. Nhưng sao này vào 4rum hơi buồn, chẳng có gì mới mẻ cả, chỉ vui nhất là lúc hò hét ở shout box thôi, còn lại toàn lãng xẹt. Vị trí thì chẳng có gì thay đổi, ko có sự cạnh tranh thì ko thể tiến bộ được ... đó là qui luật của tự nhiên ! -->
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 29-05-2009 lúc 08:53 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Hình như mọi ng quên cái 4r này rồi thì phải !!! Mà mình cũng chẳng nghĩ ra đc cái trò gì chơi cho vui.., trò mình nghĩ ra bị spam ghê quá !!!
    Tuần lên đc 2 lần, thấy nó chẳng khác cái gì cả, vẫn từng đấy bài, vẫn từng đấy người...!! Buồn...!! Có lẽ offline có thể làm 4r mình khác đi.., nhưng off mãi, thấy nó mất giá trị thế nào ấy..!! Giống như 1 số ng tụ tập, góp tiền lại đi đập phá 1 bữa...!! M.A nói đúng, đi 1 lần/năm lại hóa hay, đc gặp lại những ng cả năm k gặp nó khác hẳn...!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

forum ư nó là phương tiện để em liên kết vs bạn bè

forum ư nó là phương tiện để em khẳng định mình

forum ư nó là trang chủ của em, nơi em nhìn thấy mỗi khi mở net

forum ư nó là nơi cung cấp kiến thức cũng như kinh ngieem học tập

forum ư nó là nơi em biết rằng em không vô dụng,

forum ư nó là nơi em biết rằng em là một con người

forum ư nó là ............
    Tôi muốn làm nên tất cả

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Tớ tham gia forum D2T được 2 năm rồi,phải nói khoảng thời gian đó không quá dài,điều quan trọng hơn đó là tớ không phải thành viên của trường Đào Duy Từ,tớ mới học cấp 2.Lần đầu tiên tớ biết đến forum là nhờ bà chị tớ học Đào rủ rê đi off tết năm 2009.Qua một ngày ngắn ngủi thôi nhưng tớ đã yêu mến ngay mọi người trong forum,tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Cảm ơn forum vì tất cả
    11-11
    11-03

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    Tớ tham gia forum D2T được 2 năm rồi,phải nói khoảng thời gian đó không quá dài,điều quan trọng hơn đó là tớ không phải thành viên của trường Đào Duy Từ,tớ mới học cấp 2.Lần đầu tiên tớ biết đến forum là nhờ bà chị tớ học Đào rủ rê đi off tết năm 2009.Qua một ngày ngắn ngủi thôi nhưng tớ đã yêu mến ngay mọi người trong forum,tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Cảm ơn forum vì tất cả
    Cái còn này, bé bằng cái kẹo mắt ấy mà lúc nào cũng xưng tớ. Diễn đàn này em là nhỏ nhất đấy .
    Lâu lắm rồi mới đọc lại cái topic này, tình cảm mọi người dạt dào thật đấy. .

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    hix, cảm động phát khóc Hiện text ẩn<-- nói thiệt đóa --> .

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    hix, cảm động phát khóc *** Hidden Content ***.
    Đừng spam chứ
    Mỗi ngày khi mở máy tính lên, trang web mà mình mở lên đầu tiên là 4r trường, phải nói là tuy tham gia chưa lâu nhưng xem ra mình đã coi như 4r như 1 phần rồi, onl là phải vào ngay. Không biết rồi vào năm học có được onl nữa không, nhưng nếu không vào 4r trường thì chắc chán lắm. Tuy rằng mỗi lần vào đây mình toàn làm loạn, và đã bị band 1 lần, phạt thẻ vô số lần, thư gửi đến thì vô số, nhưng dù sao thì mình vẫn cứ muốn vào 4r. Ai nói là 4r chán thì nhầm đấy, khi buồn vui, có thể vào nhật kí online, khi có chuyện gì hay thì lại vào pic lớp quậy tơi bời, muốn nhắn nhủ gì thì xin mời vào nhắn tin miễn phí, thích đấu trí, suy nghĩ thì ta lại rẽ vào pic suy luận lôgic...Đảm bảo có mà onl cả ngày ấy chứ. Tóm lại 4r với mình đơn giản là là một người bạn
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

ngày đầu tiên biết 4rum cũng ko biết vì sao lại biết , chỉ biết ngày đó đang có quá nhiều nỗi đau và hụt hẫng nên đã coi nơi đây như 1 người bạn , nhiều khi lên chỉ để nói hươu nói vượn nhưng vẫn lên để cho bớt cô đơn , mình cũng đã quen nhiều người bạn từ đây , và cũng có 1 mối tình thoáng qua mà 4rum là cầu nối ., dù dạo này ko có thời gian nhiều để mà vào 4rum nhưng vẫn hay mở ra đọc như là gặp lại một người bạn thân quen nhưng lâu ngày ko gặp. với mình 4 rum là một người bạn sẻ chia khi buồn , an ủi khi đau , và vui khi mình vui . chỉ thế thôi
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này