Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678
Kết quả 71 đến 73 của 73
    Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

Mặc định Re: Cùng gửi lời yêu thương tới người ấy nhân ngày valentine nào

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    @ Snow_b7 Thế lỡ may em ko thích ngta thì sao
    Thì em chỉ có nhiệm vụ nghe ng ta nói thui chứ có phải làm j đâu!!! nghe xong rồi thì cám ơn ng ta!!!
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snow_b7 Xem bài viết
    Thì em chỉ có nhiệm vụ nghe ng ta nói thui chứ có phải làm j đâu!!! nghe xong rồi thì cám ơn ng ta!!!
    Chỉ đơn giản là cảm ơn thôi à
    híc híc !!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

Mai 14-02 rồi ! Hôm nay có điều kiện thì gửi mấy cái tin nhắn cho vui nhỉ ?
    To Em
    Cuộc tình chúng mình đã qua, trái tim anh vẫn còn yêu em, đều này chắc ai cũng biết nhưng em thì ko ?
    Chúng ta đành phải chia tay vì một lầm lỗi quá lớn, ko thể tha thứ được. Dù trái tim anh đã cố tha thứ cho em nhưng lòng tự trọng của thì ko cho phép, trong khi đó bên cạnh anh còn rất nhiều niềm vui mới khiến cho anh càng thêm động lực để làm đều tàn nhẫn đó.
    Em ạ, có người nói : Mi ko thích nữa thì để ý làm cái chi ? Nhưng rõ ràng anh vẫn để ý mà ko biết lí do tại sao hay là ... Hiện text ẩn<-- thằng long -->
    Có đứa biết chuyện 2 đứa mình thì lại chửi anh là thằng đểu thậm chí nó còn đuổi anh ra khỏi nhà nó nữa ... Nhưng nó ko hiểu rằng anh quan tâm tới em như thế nào ! Hiện text ẩn<-- Con lợn t4 -->

Thôi mọi chuyện rồi sẽ qua thôi, năm nay valentine của chúng ta ko được vui vẻ như trước nữa, ko được đằm thắm như trước nữa, biết nói thế nào bây h ? Dẫu Tha Thứ Lỗi Lầm - Ta Vẫn Ko còn Bên Nhau h có muốn thì chúng ta vẫn ko thể bên nhau nữa đâu em ạ !
    Em hãy bước đi, bước đi con đường của em tìm lấy hạnh phúc của riêng mình ... anh vẫn bên cạnh em nhìn em mỉm cười trên con đường đời của ... Em yêu ạ ! I love U
    valentine vui vẻ em nhé
    To Em
    Tình cờ gặp em trong 1 buổi sáng sớm đẹp trời. Anh ngỡ rằng đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối, thậm chí anh còn chẳng thèm để ý đến em nữa cơ.
    Tiếp sau đó là 1 chuỗi ngày gặp, và xem em thể hiện cái tính hâm hâm của em ... buồn cười và đáng yêu quá .
    Qua những câu chuyện của em ? 2 đứa mình quen chung 1 số đứa ... dần dần ... nói chuyện đí nói chuyện lại ... anh lỡ thích em mất rồi !
    Nhưng ... anh đâu có thích anh, anh đã lầm tưởng, và có những lúc anh nghĩ anh đã bị lừa ... tức em lắm ... Nhưng rồi cũng hết khi em nói là thích anh.
    Nhưng rồi ... những lời nói sau này của em đã làm anh suy nghĩ ngược lại : Anh yêu của em nè , anh trai của em nè ... Mãi cũng chẳng thấy em nhắc tới tên anh ...
    Dạo này gặp em ... anh cứ có cả giác sờ sợ ... chẳng biết sợ cái gì nữa luôn ...
    Nhưng nói thật là ... anh thích em mà ...
    Ngày valentine năm nay ... anh ko có được em ... nhưng rồi anh sẽ chờ ... chờ tới 1 năm nào đó anh sẽ có được em ...
    valentine vui vẻ em nhé !!!
    To Em
    Lần đầu tiên gặp em. anh tưởng em đã có người yêu, còn trêu em nữa ... nhưng em chỉ cười, nụ cười thật đáng yêu, mái tóc ngắn ngang vai ~> rất cá tính Hiện text ẩn<-- anh kết kiểu tóc này -->
    Rất tình cờ gặp được em qua 1 buổi off, anh cũng chẳng để ý em là ai nữa cơ, vì anh bận quá mà . Nhưng rồi 1 ngày em nhắn tin cho anh, anh nhắn tin lại ... hihi vui em nhỉ ?
    dù ko nói thẳng ra nhưng anh nghĩ em thích anh phải ko ? Anh cũng thế em ạ . nhưng ko hiểu sao anh ko thể nói điều đó với em được ... anh nhát quá phải ko em ?
    Anh ko quá cao để em có thể với tới đâu ... anh là người ko thích chủ động ... chờ em đấy
    Valentine vui vẻ em nhé !!! iu nhắm cơ
    To Em
    Tình yêu hai ngày hẳn ko đủ để nói hết được tình cảm của chúng mình phải ko em ? anh biết em vẫn yêu anh và anh cũng thế ? cái mà anh ko hiểu sao chúng ta lại phải chia tay ?
    Lí do em nói ra : thật quá chuối, anh ko thể chấp nhận được.
    14-02 Ngày lễ tình nhân, ko có người mình yêu thương ở bên cạnh buồn lắm phải ko ? anh cũng thế, em cũng thế phải ko em ?
    Nhưng em còn đỡ đấy, sinh nhật em, em có nhiều bạn bè. chắc sẽ quên cảm giác thiếu anh ngay ấy mà . Hôm nay thấy em nở nụ cười hạnh phúc như thế là anh vui lắm rồi .
    Còn anh ngày lễ tình nhân chắc là 1 mình trong phòng ngồi ôm chiếc gối vậy.
    Lần đầu ... gặp em, anh đã từng nghĩ em là 1 con người ko đúng đắn. thật đấy, nhưng qua thời gian anh đã thay đổi cách nghĩ về em : dễ thương, con nít và rất ngốc nữa
    Những gì em làm cho anh anh đều biết, chỉ là anh ko muốn nói ra thôi thật đấy. tình yêu nó được hiểu bằng trái tim cơ mà ... phải ko em Anh mong rằng em sẽ đọc được bài viết này
    Sinh nhât vui vẻ, Valentine hạnh phúc em nhé !!! ai lớp diu !!!
    To t4
    Hôm nay, M làm tao rất buồn khi chửi t và đuổi t ra khỏi nhà, Sao mi lại làm thế chứ, t thật sự ko hiểu nổi. T nghĩ mi nói và làm thế ko phải là đùa mà là sự thật con người của m may mà t với m có tình cảm thân thiết nên còn nhận được 1 nụ cười ngường ngượng của mi đấy chứ ko bị đuổi thẳng cổ phải ko ?
    Nhưng m ơi ! t nghĩ m phải là đứa hiểu tao nhất chứ, t kể mọi chuyện cho mi vì tin tưởng mi mà và vì tình bạn lâu nay của t và m hay là m thay đổi rồi ... ko còn hiểu tao nữa
    T nói ra là thế thôi. chứ thật con người tao ko phải thế, Tao vẫn quan tâm vẫn yêu hấn đấy chứ nhưng vì để phủ nhận điều đó nên tao nói thế thôi, m hiểu cho tao nhé !!!
    Valentine năm nay với mi thì vui rồi, có người yêu thương bên cạnh thích nhé
    valentine vui vẻ mi nhé
    To Lờ Lờ
    Bố m nữa chứ ghen với ai thì ko ghen, ghen với tao ! Tao nói cho mi biết, trước khi hấn yêu mi thì hấn đã chơi với tao thế rồi thân thiết lắm, tao nghĩ mi ko tưởng tượng được đâu tao mà muốn cướp hấn của mi thì ko phải chờ tới bây h hiểu chứ. M phải hiểu rằng nó yêu m nhưng nó đi với t vì bất đắc dĩ thôi,
    T nghĩ t là người hiểu m hơn ai hết về chuyện này, vì tao cũng từng yêu mà. Nhưng t viết cái này muốn mi đọc được, mi hãy yên tâm đi, tao ko làm gì đâu mà sợ bạn bè mà .
    Đừng để tình yêu xóa nhòa đi tình bạn của tao và nó, chẳng lẽ vì tình yêu mà mi bắt tao phải mất đi 1 người bạn sao ? ko được đâu à ?
    Nhưng nếu mi muốn thế thì đành chịu thôi ... bây h nó là của mi mà hihi
    valentien ... chúc mi và nó hạnh phúc bên nhau ... I love U tôi yêu các bạn hihi
    anh kẻ xấu đa tình thật đấy!!! cũng may mình không có trong đó!!!
    -----------------------------------------
    Chỉ đơn giản là cảm ơn thôi à
    híc híc !!
    her thế con phải sao nữa??? Hay là phải dẫn ng đó đi ăn kem!!!
    Lần sửa cuối bởi snow_b7, ngày 15-02-2009 lúc 02:33 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678

Thông tin về chủ đề này