Thân gửi những thành viên của diễn đàn ddt năm nay thi đại học !
Giờ G đã sắp điểm ! Đây là thời khắc đánh dấu bước ngoặt cực kì quan trọng của mỗi người.
Vì đây là lúc, mọi nỗ lực, phấn đấu, khả năng và mong ước của mỗi người đến ngày thử lửa thành vàng ! chúng ta ai cũng hiểu rằng.! Cổng trường đại học đang vẫy gọi.Vìthế, đây là lúc tốt hơn bao giờ hết để chúng ta cùng nhau báo danh của ngôi trường mà mình mong muốn,những nguyện ước cho kì thi và những nổ lực của mình thành sự thật...

Thân gửi những thành viên yêu qúy của diễn đàn,
Tôi thiết nghĩ những sự động viên chia sẻ và những lời chúc của các bạn. Đó sẽ là những món quà tinh thần cực kì to lớn mà các bạn dành cho những ai sắp bước vào cuộc thi quan trọng nhất của đời mình.Hơn bao giờ hết,họ-những nguời bạn của các ban,những ng` bạn quen,ng` thân...cần những sự động viên chia sẻ và những lời chúc của các bạn. Đó sẽ là những món quà tinh thần cực kì to lớn mà các bạn dành cho "họ".Có thể với những sự động viên khích lệ to lớn ấy, "họ" nhất định thành công !

Có thể chỉ đơn giản là một lời chúc, một lời động viên, một lời khích lệ, hoặc cao hơn, sẽ rất quý nếu "họ" nhận được những lời khuyên chân thành của những người đi trước, đã từng phải trải qua giây phút ấy. Chúng sẽ thật quý báu và đáng giá ngàn vàng !

PS:Trước hết em xin chúc các anh,các chỵ năm nay dồi dào sức khoẻ( có khoẻ thỳ mới có sức mà chiến đấu đc).
Tiếp theo chúc các anh các chỵ chọn trường cho chính xác ko lại thất vọng
Chúc các anh các chỵ đánh đâu thắng đó,đậu ngay từ nguyện vọng 1.Và phải biết lượng sức mình cảm thấy ko ăn đc thỳ bỏ wa
Năm sau sẽ có rất nhìu nhân vật sừng sỏ ra trận
Forum chắc chắn sẽ bớt đi những cuộc đâm phang chặt phá