Trang 34 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 24303132333435 CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 346
    Đệ tử
    Đang ở
    Mexico
    Thanks
    0

Mặc định Re: [Premier League] Liverpool - You'll Never Walk Alone

Định góp lửa tí nhưng chú Rose gây War chán bỏ xừ . Làm mình cũng muốn chửi luôn vào mặt. Nói chuyện với chú a thấy tốn calo , thừa i ốt. Mọi ng nói noá làm j ,Baba nó nói chưa chắc nó đá nghe huống hồ mình . Đã gây war thì còn cãi cùn, cái nỗi n... lớn nhất là bị chính Fan đội nhà mắng cho ( nói nhẹ đi tí đấy chứ e định dùng từ c... cơ ). Ông đi về đi ông ơi , xấu hổ lắm rồi đấy

Chicharito - 14 - Manchester United

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

dạ thế ạ.đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng mà.đúng là gừng càng già càng cay,mở miệng ra là lên mặt dạy đời.muốn dạy người khác thì xem mình đã giỏi hơn người mình muốn dạy chưa.bác sang topjc top 200 trg...đếm xem bác phục em mấy lần bên đấy cộng vs 1 lần bên này là bnhiêu???mà lúc nào bác cũng vào vai người thầy đi dạy e thế.thôi thì là a thì cứ làm a sao cứ xưng hô vs e lạ thế,a là a,e là em sao anh xưng hô như e la anh thế.em có làm bác phật lòng thì cho em xin lỗi.ko bác giận em thì em áy náy lắm
    -----------------------------------------
    thôi đi ông ơi,t biết thân biết phận mình rồi.3 cái trò ném đá hội đồng t ko còn lạ đâu,thôi thì lính mới lạ nước lạ cái chấp nhận bị cắn thôi.già r mà thiểu năng trí tụê quá
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 03-09-2011 lúc 10:55 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Đệ tử
    Đang ở
    Mexico
    Thanks
    0

Nếu chú muốn lặng rồi thì tự động đi ra đi , còn vô đây làm gì . Cứ như mình thanh cao lắm mà " cây muốn lặng gió chẳng ngừng " . Câu trên xin lỗi câu dưới đá xoáy , chẹp chẹp , lật tại topic top 200 xem cậu bị đá xoáy tội nghiệp như ... mà vẫn cười tươi roi rói .Mà tớ thấy cậu là được nhiều quản trị viên yêu quý lắm nhá , sơ cua cúng đc admin Hrockvn , Vice Admin một thời Vitaminb12 , Smod reddevils , chưa kể 1 vài người cũng có vẻ thihs mà ko tiện nói ra như Cựu Mod chuduckhai hay Mod hoacucdai2611 , Nhất chú còn gì , hồi trước a đi gây chiến sự có mỗi bác VItamin thôi đấy , bùn .
    Rất nhiều những thành viên mới , họ vẫn nói chuyện vẫn comment nhiều hơn cả c , sao ko ai chém lại , Muốn nói ng khác trước tiên hãy nhìn lại mình ( và tôi cũng đang nhìn lại tôi ^^ ). C làm sao thì ng ta mới ném đá hội đồng cậu chứ .

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

đúng là toàn già làng đi bắt nạt trẻ con mà.hrockvn vs hoacucdai thì lwan jk đến t mà bác lôi vào
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Đệ tử
    Đang ở
    Mexico
    Thanks
    0

Haizzz , cậu cần nhiều thời gian để thông não , nên nhớ , tôi cũng từng như cậu đấy . Nhưng không được ưu ái nhiều như vậy đâu . . Thôi trả lại yên bình cho nơi đây nào , về nhà thôi
    @ Có nhiều thứ phải ra HN học ĐH c sẽ hiểu , đừng nhìn chỉ từ 1 phía . Những người luôn khen cậu chưa chắc đã tốt với c . Những người luôn chê bai c chưa chắc đã xấu với c , CỨ từ từ , cuộc sống còn dài mà , Thân
    Hạ hoả đi , đừng giữ cái đầu nóng hiện tại . Nghe Mr.Simple chưa. Trong cuộc sống chỉ mình bạn cố gắng trong vô vọng , thì chỉ bạn thiệt thôi . Hãy là Quý ngài đơn giản

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

ghen ăn tức ở,đơn giản chỉ có thế,3 cái người thích rình mò,soi mói người khác ở đâu chẳng có

Đệ tử
    Đang ở
    Mexico
    Thanks
    0

Đến đây e xin chịu , bác nào vào tiếp đạn tiếp thì vào . Thể loại này phải gọi thằng Voi vào >.<. Qua cách ăn nói cũng đủ biết tính cách của c . Hết thuốc chữa . E chỉ muốn nói cho chú này hiểu , nếu e Spam cho e cái thẻ , đừng del đi - để lại cho những người về sau biết mà tránh . Hiz

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

đúng,bác nói ko sai.cái này thì em đồng ý.nhưng ở đời thì đừng có thấy ở đâu đông thì theo,ỷ đông hiếp yếu như mấy bô lão kia.lúc nào cũng rình theo người khác mà moi sói để kiếm chuyện đá xoáy người khác.thấy người ta đi đâu cũng theo.xì tốp

Đệ tử
    Đang ở
    Mexico
    Thanks
    0

Đây là diễn đàn chung c không thể cấm ai . Tiếp nữa , họ là quản trị viên , đó là quyền của họ . Họ ko phải theo c , C đừng tưởng mình quan trọng ,. Nhầm nặng rồi đấy , hàng ngày họ phải đi kiểm tra từng box để xem bài vi phạm . để xử lí . Nếu không có họ thì không có diễn đàn này . Trong quá trình phát triển , chuyện cãi cọ là rất bt . C cũng ko phải là người duy nhất . Tôi cũng từng bị như c . Nhiều còn còn ghê hơn c. A kẻ xấu cũng 1 thời như c . Nhưng giờ là Vice Admin đấy thôi . Đừng để những lời nói bây giờ khiến cậu về sau hối hận. Ae trong 1 nhà . Không ai muốn chia rẽ cậu cả . Chỉ là muốn nói cho cậu hiểu . Đây ko phải diễn đàn đặc thù bóng đá . C nghĩ xem thầy cô vào đây đọc mà thấy học sinh cãi nhau như cái chợ thì có vừa lòng không . Còn nếu vẫn chưa thể thông thì anh nói thật . A cũng không còn gì để nói với chú !
    Mà nữa vấn đề không phải đông thì theo mà vấn đề là sai thì phải sửa , c vẫn chưa nghĩ mình sai thì chưa thể sửa được. Nếu c đúng , tại sao không ai ủng hộ . Nếu cứ tiếp tục cho mình đúng , mình không sai thì chỉ tự huyễn hoặc mình thôi. Thậm chí có thể mình ko sai đi nữa thì cũng phải khéo léo cậu nhóc ạ . Xã hội này , thẳng là tốt nhưng không phải là tối ưu đâu .Diễn đàn đâu chỉ của riêng 1 ai . NHÌN LẠI ĐI

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

có lẽ em đã hiểu sai vấn đề mà a nói,nên câu trả lời của em cũng lệch theo.đấy là đương nhiên.nhưng bác đừng dựa vào 1,2 câu nói để đánh giá 1 con người.ngay cả tiếp xúc lâu năm vẫn còn chưa dám kết luận là người như thế nào.cái vấn đề này bác lớn tuổi hơn em nên em cũng ko nói nhiều về vấn đề này.có lẽ em đang đi theo vết xe đổ của a ngày trước.đầu tiên em tks a vì giúp e nhận ra chỗ sai.thứ 2 em mong anh suy nghĩ lại câu nói a nxét về em ở trên.còn a nghĩ lại hay ko thì tùy a thôi
    4 all:thôi thì từ trước đến giờ em có sai,trước hết cho em sr bác khải,bác vitaminb12,bác red,bác chicharito,bỏ qua cho em naz
    P/s:cấm đá xoáy e nữa:X
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 03-09-2011 lúc 11:51 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trang 34 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 24303132333435 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này