Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Hộ pháp tự ĐDT Member chiphoi001's Avatar
    Đang ở
    france
    Thanks
    0

Mặc định Re: Banr quyền-vấn đề muôn thủa ở Việt Nam

mỗi ng thì có quan đm khác nhau va tôi cũng chẳng muốn lên án điều đó.nhưng thực sự tôi ko hề chậm tiêu như vitamin nói mà phải chăng ng chậm hiểu lại chính là vitamin.
    Cả thế giới đã sống có luật lệ từ rất lâu rồi,chỉ trừ việt nam vẫn vô luật.đâu có đất là ta có đường.
    Nhiều nhà khoa học vn đã có một câu nói mà ko biết vtmm có đã nghe chưa:" bốn nghìn năm ta lại là ta, từ trong hang đá đi ra đi vào".Chính từ ý thúc của mỗi ng mà vn mới trở nên hỗn loạn như thế nầy

tầm nhìn về nước nhật của vtm chỉ thế thui sao, phải chăng tq mới là nước đáng được khen ngợi.hay là vn đang tự mình vững bước đi lên.vấn đề này rất dài và phức tạp,tôi cũng ko múôn nói ở đây.Tôi hiểu đay chính là hậu quả của những ng tiếp thu quá nhanh nhạy kiến thức trong nhà trường.chẳng thèm lên án làm gì.
    tôi cũng ko mún lời qua tiếng lại như chuyện chợ búa thế này nên thật sự ko mong nhận được bài phản hồi từ vitamin ở đây nữa.merci bcp!
    "Có đôi khi trên đường đời tấp nập,

Ta vô tình lạc bước qua nhau"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Banr quyền-vấn đề muôn thủa ở Việt Nam

chịu vậy
    Nước đổ đầu vịt thì nó cứ trôi tuột vậy thôi.
    Nói chung, vtm cũng chẳng muốn đôi co với đàn bà con gái Có muốn hiểu hay ko thì tùy

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này