Trang 5 của 215 Đầu tiênĐầu tiên 1234567891555105 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 2148
    Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: lop 10 that la

chà,hôm nay em mới biết 4rum của trường,hoành tráng đấy chứ,hok biết em có phải là dân C12 vào đây hok nhỉ?
    Nếu phải thì cũng đáng tự hào đấy chứ
    Còn hok phải thì xin thứ lỗi,lần đầu tiên vào nên chưa xem kỹ danh sách thành viên

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Chẹp, cái forum này chẳng có cái gì hẫp dẫn cả. Hem phù hợp với tuổi teen gì hết . Đề nghị amin xem xét hack mod sòng bạc với mod shop cho nó vui vui tý. Em đề nghị thêm amin nên design 1 cái banner = flash + chụp ảnh mới của trường vào cho nó hoành tráng tý. Skin của 4rum hơi cứng nhắc (loại này thường dùng cho doanh nghiệp đúng hơn), chắc amin hem lạ lẫm gì freecodevn.com khi anh làm 4rum = vbb, ở trên đấy mới post mấy cái skin hay lém mong anh tham khảo. Còn vụ 3000 thành viên với nhiều bài viết thì cũng chỉ là rất bình xường vì 4rum này hình như có từ khá lâu lại là 4rum của 1 trường với khối lượng học sinh đông như thế ===> thế này thì tốc độ còn hem nhanh = themeblog.net của thằng bạn em. à hình như admin wen nó thì phải.. Cóa gì sai sót mong anh em lượng thứ =.=". . Hịc web gì lắm thơ với cảm xúc trường thế T___T khô khan we
    ------------------------------------------
    hịc, em đang thiết kế 1 cái 4rum ( nghịch nghịch cho lớp thôi ). Hem biết ai làm 4rum cho web trường ta thì cho em xin cái yahoo, em hỏi tý chút về mấy cái lỗi của vbb3.6.8 với SQL PHP =.=". Dân mới vào nghề code bít ít ít, kinh nghiệm hem cóa làm thỉnh thoảng lỗi tùm lum .
    hịc, em đang thiết kế 1 cái 4rum ( nghịch nghịch cho lớp thôi ). Hem biết ai làm 4rum cho web trường ta thì cho em xin cái yahoo, em hỏi tý chút về mấy cái lỗi của vbb3.6.8 với SQL PHP =.=". Dân mới vào nghề code bít ít ít, kinh nghiệm hem cóa làm thỉnh thoảng lỗi tùm lum . À anh biết code tự động gửi nhạc cho yahoo send em luôn =.=" code của em tìm được lỗi tùm lum
    Lần sửa cuối bởi vietanh143, ngày 19-10-2007 lúc 07:49 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

khoc' buon` gian . Do' la` tinh` cam? cua? the'' gioi'' tre? ngay` nay. Chac' ban cung~ biet' tinh` cam? cu?a con nguoi` la` hay thay doi? . Vay hay~ lam` chu? tinh` cam? cua? minh` nhe' .

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

lop 10 cung tich cuc lam chu bo

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Tui nói cho mà nghe nhá, nếu cậu nói mình cái + thứ nhất thui thì có lẽ còn xuôi tai.Còn cái + thứ 2 thì vô lí hết sức. Nói thật đừng mất lòng. C10 là cái je` với c3 ma` đòi làm cao.Vô đối hay ko thì chỉ có người ngoài mới đánh giá được hết. Tôi thích nói C3 như vậy, vì tôi thích thế, ông thích thì ông cũng nói về C10 của ông vậy đj. chứ sao lại lấy c3 làm nền cho c10. Trò hay j` đây ??
    " +Bà nhìn lại đi tui nhờ. 4rum có tới 3000 thành viên với vô số bài víêt đoá. chỉ đc cái trù ẻo là giỏi.
    +C3 vô đối nếu ko có C10 "
    Lần sửa cuối bởi wait4u_pro_c3, ngày 19-10-2007 lúc 09:07 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vietanh143 Xem bài viết
    Chẹp, cái forum này chẳng có cái gì hẫp dẫn cả. Hem phù hợp với tuổi teen gì hết . Đề nghị amin xem xét hack mod sòng bạc với mod shop cho nó vui vui tý.
    Vì đơn giản đây ko hẳn là 4rum dành cho tuổi teen. Nếu là tuổi teen thì chỉ có 3 khóa đang còn ngồi trên ghế nhà trường thôi, còn lại toàn là các cựu học sinh của mười mấy khóa đã ra trường =). Nếu so sánh lực lượng chắc cũng đủ biết bên nào hơn rồi chứ :.
    Cậu thử lấy ví dụ cái 4rum trường nào tử tế một chút mà lại có sòng bạc hay cái gì đại loại thế cho tớ xem nào =)?
    Em đề nghị thêm amin nên design 1 cái banner = flash + chụp ảnh mới của trường vào cho nó hoành tráng tý. Skin của 4rum hơi cứng nhắc (loại này thường dùng cho doanh nghiệp đúng hơn),
    Chuyện cái banner, muốn thay lâu lắm rồi nhưng phần vì ko có thời gian, phần vì nhân lực toàn tập trung ngoài này nên ko chụp đc cái ảnh nào cho ra hồn. Nếu đc các cậu chụp giúp vài bức đẹp đẹp gửi lên, hoặc nếu tự design dc 1 cái giúp 4rum thì càng tốt .
    Còn chuyện skin hay style, vì 4rum của trường dành cho nhiều đối tượng nên chủ trương chỉ làm đơn giản, dễ nhìn, ko cần màu mè hoa lá quá làm gì =).

Edit: Àh, mà đúng là tớ cũng thấy nó khô khan, cơ bản lâu nay toàn "các cụ cao tuổi" ngồi tán với nhau, hoài cổ nhớ trường xưa là chính. Giờ có các cậu mới vào, mong rằng có thể làm thay đổi ko khí một chút =).
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

/\/GuyÔn xu©n hîp..C8... DDT Friend
    Đang ở
    hắc đạo bang!
    Thanks
    0

Red face Re: lop 10 that la

chài ai chà chài ai , iêm mới vô trường đã bít chi mô , rứa mà anh chi chẳng hỉu chua em . từ từ mới hòa nhập được chứ ạ .

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    TPTH
    Thanks
    0

wa ferani hoành tráng wa ta nể nhờ keke
    sr mấy anh chị tại tụi em cập nhập thông tin hơi chậm nên chưa biếtweb trường mà thôi

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

khịt hắt xiiiiiiiiiiiiiiiiii`em góp vui với nèo
    Lần sửa cuối bởi 0o_summer_o0, ngày 02-11-2007 lúc 02:36 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết
    Bóng rổ muôn năm

trang185
    Khách

hố hố, bi chừ thì đông vui hơn roài nầy

Trang 5 của 215 Đầu tiênĐầu tiên 1234567891555105 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này