Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456
Kết quả 51 đến 55 của 55
    Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Tớ và cậu đã quen nhau như thế......!!!!!!!!!!!!

Hờ hờ ! Nhưng mềnh vẫn chưa nhận đc cái mail nào cả !!!!
    Thế có phải thực hiện nhời hứa hông nhể ?!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Tớ và cậu đã quen nhau như thế.....!!!
    Em còn nhớ năm ngoái đội trg m` thi đâu xong, quá kết món br ấy nên em đã mon men lên sân tập !!!
    Bựa là ng đầu tiên quan tâm đến 1 con nhóc như em...!!! Nhìn Bựa khi ấy chất lắm nhé...!! Quần thô, áo phông, tóc ngắn cứng đơ... !!! Không hiểu Bựa ăn cái giề mà đc nhiều ng yêu quý đến mức Thảo lé nó chỉ lên sân khi có Bựa !!!
    Theo như lời Bựa thì em đầu óc ngu si quá nên không thèm dạy em nữa mà "khoán" cho Upi =.= !!!
    Đúng là Bựa !!! Nhưng đó là quá khứ !
    Nghe Bựa tâm sự nhiều về đội mình ấy, em chỉ muốn thời gian quay trở lại, để em đi tập sớm hơn,...!!! Thực sự nhìn bọn mới này này em rất nản...!! Nhưng lời em nói, em chắc chắn sẽ làm đc...!!! Ít nhất đội nữ Đào sẽ không phải rút lui vào năm sau...!!!
    Hì...!!!
    Em thèm bún ốc...!! Cái món trc đây em từng ghét cay ghét đắng !!!
    Đâu phải em chưa bao h ăn bún ốc và uống nước mía...!! Nhưng tại sao bây h em nghiện nước mía rồi, em chẳng uống nước sấu - món khoái khẩu của em nữa...!! Em nghiện cả kem cam nữa..., tuy nhiên cái của em có sữa !!!
    Bây h Bựa đang ngồi trong phòng thi...!! Tự tin nhé...!!! Hôm cuối cùng rồi mà....!!!!
    Em có mua 1 cái bút hay cưc, định đưa cho Bựa hôm em rủ đi ăn bún ốc ấy...!! Tiếc là k gặp đc...!!!
    Thôi để khi nào Bựa đi, em tặng Bựa 1 cái ảnh của em để khi nào nhớ Bựa lôi ra ngắm nhớ !!!
    Yêu Bựa kinh lên ấy !!!
    You are my Super Bựa !!!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Hình như cái bài đầu có nói về bạn Huyền đô thì phải , cả cái trường Lí có minh bạn ý tomboy nhất ấy
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Mưa Lạnh
    Thanks
    0

Tớ và cậu đã quen nhau như thế

Tớ cũng chẳng nhớ từ lúc nào nữa nhưng chắc chắn là nhờ 4r mình.
    Tớ chỉ bắt đầu để ý đến ấy khi nghe nhỏ Hà lớp tớ nói: “ Hôm qua Hà đến nhà anh bạn, thấy anh ấy lên diễn đàn trường mình rồi chỉ vào nick H hỏi là ai, nhưng Hà nói không biết .” “Ừ. Tốt. Anh Hà học trường mình à? Ai thế? Sao tự nhiên lại hỏi acc của tớ?”. “Không biết. Anh tớ tên là Đ. Học c8”

Lần đầu tiên ấy xuất hiện trong cậu chuyện của tớ.

Sau đó là một chuỗi những ngày nói chuyện vẩn vơ, đôi lúc gặp ấy trên chat box, thế là ấy lại bắt đầu “bơm đểu” tớ khoảng tháng 10- lúc đấy tớ đang có 1 vài chuyện trên 4r mà

Tớ nói chuyện trực tiếp vs ấy lần đầu tiên là vào tối hôm Trung Thu Hiện text ẩn<-- đến giờ đang còn nhớ --> Hôm đấy tâm trạng tớ không được tốt lắm vì nghỉ ngắn quá phải ở nhà, không ra HN được nhưng nói chuyện vs ấy cũng đỡ nhiều. Nói là nói chuyện nhưng thật ra là chat voice thôi mà lại chat voice kiểu chỉ mình tớ nói, ấy nghe thấy nhưng mờ máy móc nhà ấy có vấn đề nên không nói lại gì được. Thế là cứ tớ nói. Ấy chat lại. Tớ dạy ấy cách thu âm để thi D2T Idol đấy. Nhớ không? Cảm ơn đi chứ nhỉ

Tớ del acc và biến mất khỏi 4r một thơi gian dài khi add friend cho acc mới, người đầu tiên tớ nghĩ đến là ấy. Qua rum TMN kêu gọi mem D2T vào điểm danh, tớ cũng chỉ nghĩ đến ấy thôi Hiện text ẩn<-- <~ nói thế này sợ Bông nhà ấy đọc được lại .... --> rồi qua pro5 chat chit linh ta linh tinh, nói mới thấy tiếc, ngày trước ấy rủ tớ đi thi ở QX, hôm đó tớ mà đi thì có khi lại chứng kiến được vụ nổ đùng đoàng vì sét ấy chứ. kaka. Tớ thấy thầy Long nói á, người nào càng ít tắm thì tích điện càng nhiều, thế thì sét mới dễ đánh có khi nào ấy cũng...:001:

Tớ là tớ rất ghét ấy gọi sai tên tớ nhá, tên tớ là chữ “y” chứ có phải “i” đâu nhìn chữ “i” nó cứ ngắn ngắn thế nào ấy khó chịu lắm... Tớ đã gặp ấy không ít lần ở trường nhưng những lúc đó tớ biết ấy là ... ấy đâu , chỉ bâng quơ đúng ở hành lang tầng 3, nhìn theo ánh mắt của nhỏ bạn cùng lớp hướng về ấy, 1 anh cao cao gầy gầy, cầm 3 chai c2 Hiện text ẩn<-- có thể ấy nói đúng, 3 chứ không phải 1, tớ không để ý về số lượng cho lắm -->

Tớ nhớ về 1 buổi chiều hè trong nhũng ngày cuối năm, lớp tớ làm vệ sinh ở tầng 3 nhìn xuống sân trường thấy các anh chị lớp 12 đang chụp ảnh, tự nhiên buồn ngẩn buồn ngơ, xem danh bạ trong máy thấy mỗi ấy lớp 12 cùng trường thế là nt luôn “anh đang chụp ảnh dưới sân trường à? “ tớ hâm hâm lên hỏi thế thôi. Ai ngờ đúng thật : ấy nói nếu tớ không ngại thì xuống chụp ảnh cùng lớp ấy. Cái gì mà ngại vs không ngại chứ. Lớp khác thì không sao nhưng C8 thì tớ ngại cực kỳ là ngại ấy

Chắc tớ phải cảm ơn ấy vì có vố số lần tớ nt spam cho cả list, và ấy luôn luôn reply dù sớm hay muộn, tớ cảm động lắm vì những lúc như vậy tâm trạng của tớ đang rất tồi tệ mà. Tớ cảm ơn ấy vì ấy đã nói nếu ở HN thì sẽ ra sân bay tiễn tớ khi tớ bay sang Sing. Hiện text ẩn<-- cái vụ này thì không thể quên được -->

Cảm ơn ấy nhiều lắm.

Cảm ơn ấy vì những ngày vất vả học hành của tớ và ấy ở HN, nắng vỡ mặt, đi học chỉ lo bon chen. Nhưng có sao đâu, dân kiến trúc vs nhau cả, nt động viên hỏi han tình hình vẽ vời suốt thôi. Cũng đỡ mệt nhiều

Cảm ơn ấy vì đã gọi cho tớ sau trận Hà Lan, đấy là cái lúc mà tâm trạng tớ tốt nhất đấy :

Cảm ơn ấy vì cuộc gọi đến tận 2h15 sáng nha, nghe ấy hát dễ thương lắm nếu đúng như ấy nói thì ngoài chị Bông và 1 bạn cùng lớp ấy ra thì tớ là người còn lại duy nhất được nghe ấy hát đấy hả? Cảm động quá Nói bao nhiêu là chuyện. Đến lúc tắt máy tớ chỉ muốn xin lỗi ấy. Vì ngày mai tập trung rồi. mà còn nói chuyện vs tớ đến sáng thế này : hôm đấy là 3.7 nhỉ.

Hôm nay nắng nóng thế này chẳng biết ấy vẽ vời thế nào. Tớ nghĩ chắc chắn là ấy sẽ đậu thôi. Đừng có lo quá vs lại tớ cũng không muốn ấy lại cũng thành sinh viên năm 1 ktrúc vs t năm sau đâu

Hy vọng nếu may mắn trong 1 lần đi qua cầu HR, tớ sẽ thấy ấy vs Bông đang....
    R n’ B

Wishing the star will shine all the ways U go!!!

P/S: Cùng là dân KT nói thẳng vs nhau. Tớ chẳng tốt đâu, làm việc gì cũng có mục đích cả đấy Hiện text ẩn<-- như đã nói --> hahaha....
    After all, tomorrow is another day!

Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Đ. Học c8
    !!!

cầm 3 chai c2
    Thế này là .... Hiện text ẩn<-- Có 1 chai của mình !!! --> !!!

dân kiến trúc vs nhau cả
    Ố, hình như đúng rồi !!!

Đệ tử ôi, có bạn nào viết về Đệ tử nè....!!! Sp nó mà chưa nghe nó hát bao h, thế mà....!!!!

Trích dẫn Gửi bởi atdepzai Xem bài viết
    Hình như cái bài đầu có nói về bạn Huyền đô thì phải , cả cái trường Lí có minh bạn ý tomboy nhất ấy
    Mi cũng học trường Lý thì còn "Hình như" cái giề...!!!
    Choa viết về bố choa đá !!!
    Lần sửa cuối bởi He0pr0_B7, ngày 06-07-2010 lúc 07:46 AM. Lý do: Oh men !!! Shock quá !!!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456

Thông tin về chủ đề này