Kết quả 1 đến 10 của 16

Threaded View

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Mặc định [Rules] Nội quy các bài viết ở box thể thao

NỘI QUY BOX THỂ THAO

Dạo này lướt lại các bài viết tôi thấy có nhiều tình trạng vi phạm nội quy diễn đàm , vậy để tiện cho những ai quên đọc nội duy trước khi ấn vào " tôi đồng ý với mọi nội quy mà diễn đàn đưa ra" . *Đây cũng sẽ là nội quy luôn của box thể thao (Box nhiều bài copy and paste nhất )

1. Close, Detele toàn bộ bài viết, và cả topic ko ghi rõ nguồn bài viết( detele topic nếu là bài viết đầu tiên, nếu là các bài sau đó thì chỉ detele bài đó thôi )

2. Các bài viết sử dụng từ quá mức độ , spam , sẽ bị phạt thẻ , đặc biệt nếu app mod , mod , smod mà vi phạm thì sẽ trừng trị nặng hơn ( gửi link cho admin )

3. Các topic nội dung ko đặc sắc , ko có người comment trong vòng 1 tháng sẽ close

4. CÁC TOPIC CÓ NỘI DUNG HAY , CÓ TƯ LỆU TỐT , nhưng lâu ko ai comment các mod nên move vào box Tư liệu lịch sử ko nên xoá

----------------------------
    Nội quy sẽ còn đc UP DATE nếu có phát sinh
    ----------------------------

@ đây cũng là topic để các mem cũng như mod , gửi link vi phạm cũng như thông báo các topic , số bài viết bị xoá

Lần sửa cuối bởi Reddevils, ngày 11-12-2010 lúc 11:10 AM. Lý do: Chỉnh sửa lại chút bố cục cho rõ ràng.

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Thông tin về chủ đề này