Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Mặc định Re: Đuổi hình bắt chữ - Số tiếp theo

hình 1: đường cái.
    hình 4: thiếu tá.
    hình 2: tiểu thư.
    hình 5: radio.
    hình 3: đinh tặc ( mấy thằng rải đinh trên đường ấy, đoán bừa vì có cái túi ở sau đinh, chắc là đi rải đinh rồi)

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

sao mãi anh nam ko công bố kết quả và người chiến thắng nhỉ??

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

nếu em cũng có những câu trả lời như những người trước thỳ thế nào nhỷ
    em nghĩ là anh chủ xị nên thay đổi lại luật một chút
    mọi người có thể vào topic thảo luận hay "tung chiêu đánh lừa" về đáp án của hình, còn câu trả lời thỳ sẽ gửi tin nhắn riêng cho anh duynam Hiện text ẩn<-- mọi người nếu lỡ gửi tin nhắn rùi, thấy đáp án đó không hợp lí lắm, muốn sửa lại thỳ cũng có thể gửi lại cho anh duy nam một tin nhắn (phải truớc khi thời gian số đó kết thúc, gửi sau sẽ không týnh) <~~ anh duy nam sẽ týnh kết quả gửi mới nhất của người đó, --> như vậy khi anh duy nam onl, anh ý sẽ xem xét các kết quả đó và căn cứ vào thời gian ai gửi đến sớm hơn để cộng điểm và đồng thời sẽ công bố số tiếp, Hiện text ẩn<-- trong trường hợp nếu có ít người trả lời đúng hay không trả lời được thỳ những hình đó sẽ được anh duy nam giải thích hoặc tiếp tục cho vào số mới. --> chứ em nghĩ nếu cứ trả lời kiểu public như thế này thỳ sẽ không công bằng cho người trả lời đâu, vì ví dụ em là người vào topic thứ hai, và người trước cũng đã trả lời được và em thấy cũng đúng và hợp lí thỳ em cũng nói:"em có đáp án như ...". không dám chắc được bao nhiêu phần trăm của đáp án là em thực sự suy nghĩ, nhưng nếu đúng, em vẫn được cộng điểm vì dù sao em cũng là người trả lời thứ hai mà đúng không
    Lần sửa cuối bởi Jubi, ngày 01-05-2009 lúc 08:26 PM.
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Ý kiến đúng đấy ạ, đáp an nên gửi tin nhắn còn trên đây thì thảo luận thui
    Thiên thần của tui em đã đến

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Jubi Xem bài viết
    nếu em cũng có những câu trả lời như những người trước thỳ thế nào nhỷ
    em nghĩ là anh chủ xị nên thay đổi lại luật một chút
    mọi người có thể vào topic thảo luận hay "tung chiêu đánh lừa" về đáp án của hình, còn câu trả lời thỳ sẽ gửi tin nhắn riêng cho anh duynam Hiện text ẩn<-- mọi người nếu lỡ gửi tin nhắn rùi, thấy đáp án đó không hợp lí lắm, muốn sửa lại thỳ cũng có thể gửi lại cho anh duy nam một tin nhắn (phải truớc khi thời gian số đó kết thúc, gửi sau sẽ không týnh) <~~ anh duy nam sẽ týnh kết quả gửi mới nhất của người đó, --> như vậy khi anh duy nam onl, anh ý sẽ xem xét các kết quả đó và căn cứ vào thời gian ai gửi đến sớm hơn để cộng điểm và đồng thời sẽ công bố số tiếp, Hiện text ẩn<-- trong trường hợp nếu có ít người trả lời đúng hay không trả lời được thỳ những hình đó sẽ được anh duy nam giải thích hoặc tiếp tục cho vào số mới. --> chứ em nghĩ nếu cứ trả lời kiểu public như thế này thỳ sẽ không công bằng cho người trả lời đâu, vì ví dụ em là người vào topic thứ hai, và người trước cũng đã trả lời được và em thấy cũng đúng và hợp lí thỳ em cũng nói:"em có đáp án như ...". không dám chắc được bao nhiêu phần trăm của đáp án là em thực sự suy nghĩ, nhưng nếu đúng, em vẫn được cộng điểm vì dù sao em cũng là người trả lời thứ hai mà đúng không
    Cảm ơn e rất nhiều. Thực ra thì cái này cốt là ai nhanh tay hơn thui còn chuyện thưởng điểm thì từ đầu a đã nêu ra là không tính bài đã edit và bài trước đã trả lời thì bài sau sẽ không được tính.E theo dõi mà xem, a chỉ cộng điểm cho những câu mà người đầu tiên trả lời mà Mong e tham gia nhiệt tình nha, vui là chính mà,thưởng thì lo j`
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này