Trang 36 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 26323334353637 CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 369
    Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: topic mới của A1- quả cuối trước khi rửa tay gác kiếm

Trích dẫn Gửi bởi heat_pointguard13 Xem bài viết
    Tết về tao giết 2 đứa gian phu dâm phụ grrr....
    Dạo này mấy bạn lớp mình zư lào rồi?
    tau thì vẫn ăn ngon ngủ yên, béo khoẻ, béo đẹp, con Minh thì vẫn tí tởn đú đởn với thằng Chiến quên bạn bè (t là t ghét 2 đứa ni lắm,hứ )....pjque chắc vẫn dư thừa cân nặng như trước nhỉ....thằng cường chắc đang u mê vì gái (hik, đừng ai mách nó nhá),....hok bit Xuân bí thư còn đi làm thêm hok, hum trước nó hỏi chỗ làm thêm muh....tết ni con Xuân có tiền bao lớp mình đi ăn rùi á......ak, còn thằng Trọng dạo ni chăm ngoan ở trên Xuân Mai trồng rừng với nuôi gà, bảo về mà hok về, hư hok dạy nổi...(ôi cuộc đời )
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi rainzeboy Xem bài viết
    bạn gọi mình à
    Hôm nào các cậu về quê ăn Tết thế . Mà bạn CHi hôm tết dương lịch ko đi chơi với lớp à
    mùng 4/2 tớ về đá, đi tàu, cậu có lòng về trước đi oy ra ga TH đón tớ lun..... tết dương lịch bay đi chơi à, đợt đó t thi, t thi 31/12 với 2/1 nên hok về được, huhu, bay đi đâu á, hok rủ t, bọn mất dạy
    Lần sửa cuối bởi nothing_4ever, ngày 08-01-2010 lúc 12:26 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    tau thì vẫn ăn ngon ngủ yên, béo khoẻ, béo đẹp, con Minh thì vẫn tí tởn đú đởn với thằng Chiến quên bạn bè (t là t ghét 2 đứa ni lắm,hứ )....pjque chắc vẫn dư thừa cân nặng như trước nhỉ....thằng cường chắc đang u mê vì gái (hik, đừng ai mách nó nhá),....hok bit Xuân bí thư còn đi làm thêm hok, hum trước nó hỏi chỗ làm thêm muh....tết ni con Xuân có tiền bao lớp mình đi ăn rùi á......ak, còn thằng Trọng dạo ni chăm ngoan ở trên Xuân Mai trồng rừng với nuôi gà, bảo về mà hok về, hư hok dạy nổi...(ôi cuộc đời )
    Thế là ok cả rồi, tớ vừa thi xong, bgiờ học kì 2 luôn zòi Haizzz.. Chắc mùng 3 mùng 4 tháng 2 gì đấy là về
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Thế là ok cả rồi, tớ vừa thi xong, bgiờ học kì 2 luôn zòi Haizzz.. Chắc mùng 3 mùng 4 tháng 2 gì đấy là về
    mi có đi tàu hok....chẹp chẹp...hok ai lên kế hoạch tết nhỉ, lớp trưởng lớp mình mất tăm mất tích mô oy hem bit....thôi kệ, trước hết là đi chơi giao thừa nhá, sáng 1 là valentine lun nên bà con cô bác nào có bồ thì cứ mang theo mà giới thiệu, tình hình là lớp mình cũng săp được gặp ng yêu bạn Nga đen á ( Hoàng Nga nhá), có ai mún gặp ng yêu t hem....chúng ta nên đi chơi giao thừa xong đi hái lộc luôn, đứa nào mún đi chùa thì đi( t chưa đi bao giờ)...còn đi chơi tết thì từ mùng 3 trở đi....ai có nhu cầu đến chúc tết nhà tớ thì nhớ đem theo tiền mừng tuổi nhá.....
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Năm nay tớ đi 1 mình rồi Thôi đi 1 mình rồi phá con Minh với thằng Chiến cũng đc ))
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá
    Thanks
    0

lớp mình tết về có kế hoạch đi chơi đâu ko thế bọn mi ............

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

trước tết về cũng phải đi kái nhỉ, con Minh bảo đi thăm Hằng Nga, có ai đi hok, đi cùng choa vui

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    pho^' da^m A1
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    mi có đi tàu hok....chẹp chẹp...hok ai lên kế hoạch tết nhỉ, lớp trưởng lớp mình mất tăm mất tích mô oy hem bit....thôi kệ, trước hết là đi chơi giao thừa nhá, sáng 1 là valentine lun nên bà con cô bác nào có bồ thì cứ mang theo mà giới thiệu, tình hình là lớp mình cũng săp được gặp ng yêu bạn Nga đen á ( Hoàng Nga nhá), có ai mún gặp ng yêu t hem....chúng ta nên đi chơi giao thừa xong đi hái lộc luôn, đứa nào mún đi chùa thì đi( t chưa đi bao giờ)...còn đi chơi tết thì từ mùng 3 trở đi....ai có nhu cầu đến chúc tết nhà tớ thì nhớ đem theo tiền mừng tuổi nhá.....
    mj mơ ak con?bọn tau đến nhà là vinh dự cho nhà mj lăm' oi` ak,lo mak đón tiếp cho tử tế,đòi quà cáp kai' j`
    -----------------------------------------
    Năm nay tớ đi 1 mình rồi Thôi đi 1 mình rồi phá con Minh với thằng Chiến cũng đc ))
    thằng nay` dạo nj ra hà nội ai cho mj ăn nhầm bả chó hay sao mak lao' thế nhờ?phá đươcj anh chị hợ kho' đấy chú ak..hehehe
    Lần sửa cuối bởi chrome, ngày 10-02-2010 lúc 08:30 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    [MARQUEE]mod ơi... ..đừng del bài em[/MARQUEE]

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chrome Xem bài viết
    thằng nay` dạo nj ra hà nội ai cho mj ăn nhầm bả chó hay sao mak lao' thế nhờ?phá đươcj anh chị hợ kho' đấy chú ak..hehehe
    Tao sẽ phá, tao phá mạnh Nhưng mà tao chưa phá đc

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    pho^' da^m A1
    Thanks
    0

Tao sẽ phá, tao phá mạnh Nhưng mà tao chưa phá đc
    hô hô hô...thằng trình ruồi...mj mà đủ trình phá được anh chị ak...hehehe
    [MARQUEE]mod ơi... ..đừng del bài em[/MARQUEE]

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá
    Thanks
    0

topic của lớp mình dạo này sao vắng quá vậy . Mà chẳng hiểu nổi lớp mình sao tập trung đi chơi chẳng ra hồn gì hết Tết rồi 30/4 bảo đi chơi mà đc có vài đứa mới năm đầu đã thế này k0 bít mấy năm sau có ai đi ko nữa

Trang 36 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 26323334353637 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này