Trang 26 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 1622232425262728293036 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 369
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: topic mới của A1- quả cuối trước khi rửa tay gác kiếm

zzzzz viết hỏi thăm bạn mà coi là Spam ư anh ADMIN xem lại em cái

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo đến lúc bị treo ngược lên lại á với ớ.
    A là admin phải k ạ. Nói thật e k thích cách làm việc của bạn Hằng. Cứ cho là bọn e spam đi, nhưng a ạ, k chỉ là bọn e. A thử đọc trang 2 của cái topic Club Audition đào duy từ xem. E thấy toàn viết về game khác, ví dụ như có người viết về game fantasy online gì đó chẳng hạn. Hay là cái topic 06-09!! nói lời chào nào. Cũng k hẳn ai vào đó là để chào, đầy người nói chuyện phiếm đấy thôi. E rất bức xúc và cũng k ngại ngần gì nói lên những điều e nghĩ cả. xem lại giúp e. thanks a nhá
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Thanks
    0

uầy ơi có người ra bảo kê hộ mình oài. Đúng rồi đó đây là topic lớp em nên bọn em hỏi thăm nhau thì sai j ạ.Mấy topic khác thì Spam hết chỗ nói mà chẳng thấy sao ca? ....... Why?

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi A1|Hacker Xem bài viết
    uầy ơi có người ra bảo kê hộ mình oài. Đúng rồi đó đây là topic lớp em nên bọn em hỏi thăm nhau thì sai j ạ.Mấy topic khác thì Spam hết chỗ nói mà chẳng thấy sao ca? ....... Why?
    Tiên trách kỉ - hậu trách nhân Hiện text ẩn<-- ko biết viết có đúng ko nữa -->
    Các bạn đừng vội chỉ trích topic khác, trước tiên phải nói về các cậu đã, Các bạn spam, bị phạt thẻ, ảnh hưởng tới lợi ích của riêng các bạn thôi, Nhưng nó có lợi, và rất lợi cho tập thể A1 của các bạn. Các bạn ko muốn điều đó sao ? hay là ai cũng bo bo lợi ích của Mình ?
    Bạn 000_000 chỉ chịu trách nhiệm box 06-09 thôi, ko chịu trách nhiệm ở box khác nên nếu nên có rất nhiều bài hay topic spam mà bạn ấy bất lực. Nếu các bạn thấy có bài viết nào được coi là vi phạm nội quicác bạn có thể sử dụng chức năng Reported Hiện text ẩn<-- cái nốt như cấm đi ngược chiều ở góc dưới bên trái kia kia có thấy ko ? --> . Rồi sẽ có người xử lí.
    Còn về chuyện hỏi thăm, các bạn muốn hỏi thăm ai, thì trực tiếp vào profile của người ấy để hỏi thăm, nếu ko biết thì có thể hỏi các " Anh " đã đi trước ấy, nó dễ sử dụng ko ấy mà. Ko ai muốn vào đây để chỉ trích các bạn cả, BQT chỉ muốn tốt cho diễn đàn hơn thôi, ko hề có ý gì cả. Mong các bạn hiểu cho BQT.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

hihi....hay nhỉ, mới xem topik cảnh cáo B8(05-08) xong, giờ lại tới lớp mình, mình không muốn lại gây một vụ cãi vã nữa, nhưng công nhận mod nó xoá bài lớp mình ghê quá, chả chặt chém nhẹ nhàng ji cả, nói chung cái ji cùng nên giơ cao đánh khẽ, BQT trường mình không nên quá cũng nhắc, với lại topik lớp mình mở ra đâu hẳn chỉ để mọi ng xem ảnh, mọi ng hầu như xem mấy trang đầu chán rồi cũng chẳng để làm ji, vì kon ji đâu mà xem... Thế chả nhẽ cứ để topik thế hay vào bình luận : oy, ảnh lớp mình đẹp quá hay sao, ở đây mọi ng nói chuyện không chỉ hỏi thăm mà còn nói về lớp, đó cũng là 1 phần trong những kỉ niệm với trường mình thôi mà, có ai dám chắc trong toàn bộ topik của 06-09, các lớp chỉ đều viết về những ji liên quan đến chủ đề của topik không, các bạn đọc lại xem....
    Nói thế này không phải để gây tranh cãi, nhưng lớp mình cũng có làm ji quá đáng lắm đâu, đôi khi mới vào í ới mấy câu, không nói tục cũng chả nói đễn chuyện ji quá khiếm nhã để rồi bị xoá bài cả loạt đi cả... Còn chuyện ảnh iếc thi xong bọn mình sẽ lập 1 topik mới...ok chứ
    P/s: mà chủ đề này có nói ji đến chữ ảnh hay mọi ng vào xem ảnh lớp mình đâu nhỉ.... rõ ràng nó đề là topik mới của A1...thôi mà....nói chuyện về A1 thì có ji mà sai chứ....
    stop nhá, không được trích dẫn bài em mà phản bác đâu đá....bình yên trở lại hehe....4rum đã it ng còn hay tranh cãi...po tay toàn tập.
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

phát chán với cái chuyện này. Thôi để hôm sau họp lớp rồi mình lập web lớp cho xong. Ở đây tranh cãi làm ji.
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Thanks
    0

zzzz ai muốn thế đâu mình làm sai cái ji cơ chứ xem xét lại xem nan?
    Biết Ta Là Ai Ko Hả Pro Đấy

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi HoangNgaA1 Xem bài viết
    A là admin phải k ạ. Nói thật e k thích cách làm việc của bạn Hằng. Cứ cho là bọn e spam đi, nhưng a ạ, k chỉ là bọn e. A thử đọc trang 2 của cái topic Club Audition đào duy từ xem. E thấy toàn viết về game khác, ví dụ như có người viết về game fantasy online gì đó chẳng hạn. Hay là cái topic 06-09!! nói lời chào nào. Cũng k hẳn ai vào đó là để chào, đầy người nói chuyện phiếm đấy thôi. E rất bức xúc và cũng k ngại ngần gì nói lên những điều e nghĩ cả. xem lại giúp e. thanks a nhá
    Uây. Run rủi thế nào lại đọc cái topic này. Vào thấy có mình ở trong đây. Hóa ra đã post reply ở đây mà quên mất.
    Nhắc lại với các bạn một chút về khái niệm Mod: Mod = Moderator, là người quản lý một box nào đó trong diễn đàn, thuộc ban quản trị của diễn đàn. Mod được giao trọng trách cho quản lý 1 hay nhiều box trong diễn đàn và chỉ có quyền quản lý ở những box được giao.
    Chính vì thế, sang box khác không phải box của mình thì Mod cũng chỉ là memb bình thường.
    Đội ngũ ban quản trị diễn đàn còn thiếu và yếu nhiều. Vì thế, không thể trông chờ vào các bạn điều hành viên để quản lý diễn đàn hết được. Điều này thì ở đâu cũng thế.
    Diễn đàn phát triển hay không là nhờ vào ý thức của chính từng thành viên trong diễn đàn. Đừng ỷ lại vào Mod hay Admin để kiểm soát các hoạt động của diễn đàn đó.
    Là một người bình thường, Mod hay admin cũng là học sinh, sinh viên và những người đi làm. Họ có công việc riêng. Không thể lúc nào cũng đi theo các bạn để xem bài nào vi phạm mà nhắc nhở cảnh cáo cả.
    Do đó, nếu bạn cảm thấy có bài viết vi phạm, hãy dùng tính năng Report Bad Post của diễn đàn. Bấm vào biểu tượng ở góc dưới trái bài viết vi phạm để thông báo cho chúng tôi. Đơn giản vậy thôi mà.

Về việc 000_000 xóa một số bài viết trong topic này, tôi có xem lại và thấy có những post không đáng liệt vào spam. Tôi sẽ kiểm tra từ đầu và khôi phục lại. Đồng thời đã nhắn tin nhắc nhở Hằng.
    Rất mong rằng các bạn sử dụng đầy đủ các tính năng của diễn đàn để thông báo cho chúng tôi. Hoặc cảm thấy điều hành viên làm việc không đúng, xin hãy post bài vào box Khiếu nại kiện cáo.
    Để ở trong này chúng tôi không thể nào biết được, vì như các bạn biết, chúng tôi không thể đọc hết tất cả các bài viết của các thành viên được.

Thành thật xin lỗi các bạn vì việc Hằng xử lý nặng tay với một số bài viết trong topic này. Đã có nhắc nhở Hằng trong box của Điều hành viên cũng như tin nhắn riêng cho Hằng.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

hihi....thế là sóng yên biển lặng oy, A1 ơi, có đứa nào đi HN vào 30 k?, đi với tau............
    tình hình là rất tình hình, ko có tiền mua vé tàu... @hacker: mi đi tàu ko mất tiền đúng ko?, cho tau đi ké với
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Thanks
    0

tao đi với bạn toàn con trai đi hẻm có chuyện ji thì hok chịu trách nhiệm
    Biết Ta Là Ai Ko Hả Pro Đấy

Trang 26 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 1622232425262728293036 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này