Trang 25 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 1521222324252627282935 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 369
    Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: topic mới của A1- quả cuối trước khi rửa tay gác kiếm

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    A1 được mấy cái ảnh lèo tèo thì xem cái gì
    A1 có ai trật tốt nghiệp ko áy nhỉ ?
    her her, lão này hỏi thừa, A1 thì sao mà co ng trượt tốt nghiệp được cơ chứ.....ko học thì chép, mà không chép thì giở => trượt tốt nghiệp là điều bất khả thi.....tiêu chí lớp tớ là chép nhanh, chép giỏi, chép tài hoa đá...
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Việt ơi. mày thi trường nào á. Hum sau tao ra mày nhớ đón tao
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi HoangNgaA1 Xem bài viết
    Việt ơi. mày thi trường nào á. Hum sau tao ra mày nhớ đón tao
    hix...thế này thì khổ thân thằng Việt......
    @ Thiện heo: mi cứ mơ tiếp đi, trèo cao wá có ngã đau thì tau gọi bọn lớp mình mang cái thúng ra hứng, mang thịt mi về bán cũng được, há há.........
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi HoangNgaA1 Xem bài viết
    đây là topic của A1 chứ bọn tớ đâu có nói là chỉ dành để post ảnh. Tớ nghĩ là topic của A1 thì bọn tớ có thể nói chuyện của lớp tớ trong này. Đâu có lạc sang chủ đề lớp khác nhỉ.Cứ nhất thiết 1 topic chỉ dành cho ảnh à
    Nếu như vậy sẽ rác topic , tớ ko cấm các cậu nói chuyện về lớp mình mà chỉ muốn các cậu hạn chế nói về chuyện cá nhân các cậu . Cả 1 topic chỉ là những lời tám tám tám thì ai còn muốn vào nữa , các cậu hỏi thăm nhau thì có thể vào Profile , mục đích lập Profile cũng là hạn chế làm rác topic mà
    ...

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 000_000 Xem bài viết
    Nếu như vậy sẽ rác topic , tớ ko cấm các cậu nói chuyện về lớp mình mà chỉ muốn các cậu hạn chế nói về chuyện cá nhân các cậu . Cả 1 topic chỉ là những lời tám tám tám thì ai còn muốn vào nữa , các cậu hỏi thăm nhau thì có thể vào Profile , mục đích lập Profile cũng là hạn chế làm rác topic mà
    Vì tớ đọc nhiều topic còn spam nhiều hơn mà không sao. VD topic gì mà viết về game thủ Audition của trường ấy. Toàn nói chuyện game #. 1 số topic nữa. Tớ k phải muốn bênh vực cho topic của lớp nhưng cậu làm thế rất ko công bằng vs lớp tớ cũng như topic của bọn tớ. Nếu như muốn bọn tớ cũng có thể chat = Y!M. Nhưng 1 phần vì lớp đã chia tay, muốn còn 1 cái gì đó về trường nên lớp tớ tham gia 4rum rất nhiều. Bọn tớ k nhiều ảnh để quảng cáo như lớp # nên các mem đừng vào mà chỉ hỏi về ảnh lớp. Có thì bọn tớ post, có sao đâu
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh hoa ..(SOTy)
    Thanks
    0

ban quản lý web..vô lý nhỉ..sao lại xoá bài của tôi...trong khí đó có vô số..bài viết lung tung.. va cô số topic..lập ra toàn là chủ đề lung tung.....thật chán........Mộ số ngượi. lập ra topic nêu toàn chủ đề ở đâu đâu...hết lớp 12 rồi..ko nên khắt ke với nhau quá như thế..cứ xem như mỗi lớp có 1 tocpic của riêng đi.. trong đó thàng viên của lớp vào nói chuyện..có phải la tôi đi spam tocpic của người khác đâu mà xoá của tôi.. ma thật ra tôi spam chổ nào bạn nói xem...tôi đố 000_000 nói chuyện với 1 chủ đề dược đấy..phải từ chủ đề này mới sang chủ đề khác chú..quay đi quẩn lại..nói mội chuyên đó thì làm gì có không khí..lúc đó ai vào nói chuyẻn nữa.......(Tóm lại sao lại xoá bài viết của tôi..ban quản tri vô lý quá......)
    ---------------------- http://360.yahoo.com/yeu_em_yeu_ca_ban_em_vt2006 ------------------------
    A`C Quy
    .................................................. ... .................................................. .

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi leducviet Xem bài viết
    ban quản lý web..vô lý nhỉ..sao lại xoá bài của tôi...trong khí đó có vô số..bài viết lung tung.. va cô số topic..lập ra toàn là chủ đề lung tung.....thật chán........Mộ số ngượi. lập ra topic nêu toàn chủ đề ở đâu đâu...hết lớp 12 rồi..ko nên khắt ke với nhau quá như thế..cứ xem như mỗi lớp có 1 tocpic của riêng đi.. trong đó thàng viên của lớp vào nói chuyện..có phải la tôi đi spam tocpic của người khác đâu mà xoá của tôi.. ma thật ra tôi spam chổ nào bạn nói xem...tôi đố 000_000 nói chuyện với 1 chủ đề dược đấy..phải từ chủ đề này mới sang chủ đề khác chú..quay đi quẩn lại..nói mội chuyên đó thì làm gì có không khí..lúc đó ai vào nói chuyẻn nữa.......(Tóm lại sao lại xoá bài viết của tôi..ban quản tri vô lý quá......)
    Đáng yêu nhỉ , tớ xoá bài cậu toàn là vì cậu viết ko dấu mà , có thể để cho tiện nên tớ để cậu là spam luôn .
    ...

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

vãi quá mod nó gét lớp mình hay sao ấy nhỉ. toàn del hết bài với lí do spam mà có thấy Spam cái quái ji đâu ối mod này không công bằng oy

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Kẻo đến lúc bị treo ngược lên lại á với ớ.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi A1|Hacker Xem bài viết
    vãi quá mod nó gét lớp mình hay sao ấy nhỉ. toàn del hết bài với lí do spam mà có thấy Spam cái quái ji đâu ối mod này không công bằng oy
    Cậu hiểu sai rồi, Ko ai ghét Lớp cậu, tập thể, hay cá nhân lớp cậu cả, chỉ là Mod làm đúng trách nhiệm của mình thôi, Chẳng qua mọi người lớp cậu chưa quen với cách làm việc trong diễn đàn này thôi.Đặc biệt là bạn Hằng, là con người rất dốt, à quên rất tốt. tớ thấy đang còn nhẹ tay chán . Các cậu nên hiểu cho BQT, đã từng làm rồi mới hiểu được.

P/S: tớ rất thích kiện cáo cậu ạ, nếu Cậu và các cậu thấy ko thoải mái, thì có thể kiện lên trên, sẽ có người giải quyết cho các cậu . Nhưng nhớ đọc lại kĩ nội qui của diễn đàn đi nhé . Các cậu ko nên vơ đũa cả nắm hay nói xấu BQT ở đây, chẳng hay ho tí nào ?
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Trang 25 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 1521222324252627282935 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này