Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 74
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: 06-09 nói lời chào nào!!!! hihi

Bắt đầu thấy buồn vì khó có khả năng gặp lại các bạn thân yêu của tớ nữa.
    Bắt đầu thấy lo lắng về thi đại học rồi đấy, cảm giác đang đè nén...!!!
    Bắt đầu thấy thương và yêu quí các thầy các cô hơn rồi đấy !...
    Kết thúc ... đồng nghĩa với sự bắt đầu mới !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    ai bảo không phải học, chia tay oy mà vẫn phải học è cổ để thi đó thôi thèn hâm.....đúng là heo có khác...mi muh ko học thì về nhà bán thịt có khi cũng đủ giàu
    -----------------------------------------

cảm ơn chị rất nhiều ạ, thay mặt cho 06-09 luôn ạ, năm ngoái nhìn các anh chị chụp ảnh dưới sân, lòng mình thầm ao ước, giờ thì mún trả điều ước đó lại cho ông trời lắm rùi....huhu, khóa nào ra trường cũng có 1 điều đặc biệt riêng, mong tất cả các bạn khóa 06-09 luôn giữ những kỉ niệm đẹp nhất về khóa của mình....
    A1 thân thương, tớ iu A1 nhất, nơi có 41 gương mặt thân quen, có con bạn thân nhất mọi thời đại của tớ(chim lợn)...có ng tớ iu^^...có những đứa bạn hâm nhất quả đất.VD: thằng heat, thiện heo, cả một phi đội chờm hớp, cả bạn Thái học đỉnh ơi là đỉnh
    A2 lớp hàng xóm, toàn làm lớp tớ gen gét mấy lần mở nhạc đinh tai, nhưng rất nhìu kỉ niệm hay mỗi khi 2 lớp đi xin phấn của nhau..hihi
    A3 ơi tớ ko bit nhiều về A3 lắm, nhưng A3 là lớp tớ hay chạy wa hóng hớt nhất, có kái bạn tớ rất ấn tượng đó là bạn lớp trưởng béo múp đeo kính 9,25điôp á(jo chả bit tăng độ chưa)
    hihi...với A4 tớ cũng chả bit nhìu, hình như 2 lớp mình học chung 1 thầy dạy toán, hihi
    A5 thì tất nhiên là đặc biệt oy`, là lớp có chung với tớ niềm yêu thương kính trọng nhất với ng thầy đáng mến của tớ, thầy Ngọc, lại có mấy bạn xinh xinh, với lại A5 toàn con gái cả, mặc áo dài thì đẹp thôi rồi(do đồng bộ thôi á, chứ con gái lớp tớ cũng ko thua đâu)
    A6 đã từng có nhiều hiềm khích với lớp tớ, nhưng tớ rất quý cô Nương chủ nhiệm các cậu, mà tớ thấy các bạn A6 cũng dễ gần nữa...
    A7 lớp chọn của trường mình, nhiều bạn học giỏi là điều không thể phủ nhận..hihi...với lại lớp tớ có duyên với A7 ghê, mấy lần đi chơi 2 lớp đều chạm chán nhau....
    A8 nè, nhìu bạn xinh lém á, mà lớp nì cũng quậy tươg đối của khối mình í nhỉ...tớ sẽ rất nhớ bạn An béo lớp cậu..
    Với A9 thì...hihi....mỗi lần đi học thể dục qua A9 đều thấy lớp này chăm ko thể tả...(chả bit thật ko nữa...hihi....)
    A10...tớ ấn tượng với bạn kẻ xấu cao cao và thằng tú bẩn lùn tịt, hihi...chuẩn của chuẩn, tớ quí Huệ hót, tớ nể bạn Chung, loắt choắt thế mà học rõ giỏi,lớp các cậu có nhìu bạn nữ nhìn dễ gần phết phẩy
    A11, nhìu girl xinh lém á chứ...lại cũng học giỏi nữa...mỗi tội.......(lí do riêng)
    A12 lớp thầy Chinh, tớ kết thầy chinh nhất.....
    khối mình lớp nào cũng đáng yêu, nhất là mấy lần thi thố với nhau, chửi nhau loạn lên nhưng cuốic cùng lớp nào cũng là bạn tốt của nhau....ai = lớp tớ chủa, giải nhất trò nhảy dây bịt mắt chỉ vì ko có mỗi 2 lớp tham gia
    Cậu là người yêu trọng lác à...............???..........................

Ngẩn ngơ khi chiều nắng vàng phai
    Thương nhớ ngày xưa chất ngất hồn
    Một mình thơ thẩn đi tìm lại
    Một thoáng hương xưa dưới mái trường

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi /300m/3ee Xem bài viết
    Cậu là người yêu trọng lác à...............???..........................
    Hả, hihi, chắc thế ...chẹp chẹp, nói ra cũng ngại ghê..................oy mùa hè, chán wa, năm nay hết học rồi thi, thi xong là 1 tháng đợi chờ sốt ruột, hix hix
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Hả, hihi, chắc thế ...chẹp chẹp, nói ra cũng ngại ghê..................oy mùa hè, chán wa, năm nay hết học rồi thi, thi xong là 1 tháng đợi chờ sốt ruột, hix hix
    Ra thế...............cậu là Chi phải ko?.....cậu còn nhớ tớ ko đá.............Hiên - học vs cậu hồi cấp 1 đây.........còn Trọng lác học vs tớ cấp 2................chúc 2 ng` hp nhá

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Ra thế...............cậu là Chi phải ko?.....cậu còn nhớ tớ ko đá.............Hiên - học vs cậu hồi cấp 1 đây.........còn Trọng lác học vs tớ cấp 2................chúc 2 ng` hp nhá
    Đúng đá cậu ạ. bọn ni đểu lắm. lớp tớ mà đến lúc gần chia tay mới biết 2 đứa nó.... mà. Kín lắm, may có tớ chờm hớp nên mới biết
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

À......cậu là Nga học đọi tuyển GD hả..............?

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

đương nhiên là tớ nhớ cậu oy......cả bạn Hoa nữa, hồi trước là lớp trưởng lớp mình, với cả Hùng béo nữa thi phải.....oy, lớp mình tớ nhớ gần hết nhưng hồi đó các cậu họp lớp tớ ngại chả dám đi, hihi.....thanks c nhiều...
    @ Hằng Nga: bà này tốt phúc dễ sợ, tưởng chờm được chuyện jì, hóa ra chờm chuyện mình, choy oy, đau khổ wá ....đáng ra chờm được oy thì phải nói khẽ thoy, bí mật ko cho ai biết, ai dè cả lớp đều biết, đến khổ.....
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

đương nhiên là tớ nhớ cậu oy......cả bạn Hoa nữa, hồi trước là lớp trưởng lớp mình, với cả Hùng béo nữa thi phải.....oy, lớp mình tớ nhớ gần hết nhưng hồi đó các cậu họp lớp tớ ngại chả dám đi, hihi.....thanks c nhiều...
    @ Hằng Nga: bà này tốt phúc dễ sợ, tưởng chờm được chuyện jì, hóa ra chờm chuyện mình, choy oy, đau khổ wá ....đáng ra chờm được oy thì phải nói khẽ thoy, bí mật ko cho ai biết, ai dè cả lớp đều biết, đến khổ.....

Oài....sao cậu ko đi?....................mấy lần lớp mình đi họp lớp....vui kinh khủng.....bọn nó cũng ko đi đầy đủ......đc khoảng 20 đứa đấy.............
    Mỗi lần họp lớp bọn tớ phải thông báo đến khổ..............nhiều đứa cứ hứa đi mà cuối cùng lại biến mất tiêu
    Hình như cậu chưa đi lần nào cả thì phải? Hôm sau mà có tổ chức đi nữa thì cậu phải đi đấy

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

3h chiều,30-6 là lên tàu lên kinh dự thi
    Đến bây h vẫn chưa quyết định chọn lựa trường nào để thi cho phù hợp, buồn quá trời, có lẽ do lực học của mình bấp bênh quá, khó chọn trường, hay là thi mẹ trường dân lập cho nó nhẹ nhàng .
    Sắp thi rồi, chẳng muốn gây thêm áp lực nữa, bây h mọi chuyện phải thật nhẹ nhàng, nhẹ nhàng thôi, phải bình tĩnh sử lí mọi việc, thế mới hay chứ, chứ cứ xồn xồn như lâu nay. Ko ăn thua !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi HoangNgaA1 Xem bài viết
    Đúng đá cậu ạ. bọn ni đểu lắm. lớp tớ mà đến lúc gần chia tay mới biết 2 đứa nó.... mà. Kín lắm, may có tớ chờm hớp nên mới biết
    Nga ở đâu mừ bít trước anh bít sớm nhất đây này Chi Béo nhỉ hôhô

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này