Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 74
    Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: 06-09 nói lời chào nào!!!! hihi

Trích dẫn Gửi bởi A1|Hacker Xem bài viết
    Nga ở đâu mừ bít trước anh bít sớm nhất đây này Chi Béo nhỉ hôhô
    kon trai, tránh mặt đi chỗ khác...kái thằng ruột để ngoài da, chả có cái chi giữ được tỏng bụng mi cả, có ji cứ tơn tơn kể hết...
    @ Hiên: he he, tớ chả nhớ mấy ng cả, nên ngại lắm, tớ cũng không nhớ mặt, may ra tớ nhớ được mấy ng các cậu thôi.....sợ chả ai bit tớ là ai nữa, đến lại ngại...hihi...
    @ Kẻ xấu, cậu cũng đi 30 à, hihi, khuyến cáo mọi ng nên đi 30 nhá, theo toàn bộ sách quan âm rồi Khổng...ji đó, thì 30 là ngày Hoàng Đạo để khởi hành á (tớ nghe con bạn tớ nghiên cứu rất kĩ nói thế).. với lại đi trước để còn ổn định mọi thứ chứ nhỉ, chúc mọi ng thi tốt nah.....mong năm nay trường mình đậu cao...đúng như mong ước của thaayf Hùng..
    Hu hu, lạy trời lạy phật cho mình thi tốt, cái khoa của mình có ji hay đâu mà cũng 1 chọi 26 cơ chứ....hix,
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    kon trai, tránh mặt đi chỗ khác...kái thằng ruột để ngoài da, chả có cái chi giữ được tỏng bụng mi cả, có ji cứ tơn tơn kể hết...
    @ Hiên: he he, tớ chả nhớ mấy ng cả, nên ngại lắm, tớ cũng không nhớ mặt, may ra tớ nhớ được mấy ng các cậu thôi.....sợ chả ai bit tớ là ai nữa, đến lại ngại...hihi...
    @ Kẻ xấu, cậu cũng đi 30 à, hihi, khuyến cáo mọi ng nên đi 30 nhá, theo toàn bộ sách quan âm rồi Khổng...ji đó, thì 30 là ngày Hoàng Đạo để khởi hành á (tớ nghe con bạn tớ nghiên cứu rất kĩ nói thế).. với lại đi trước để còn ổn định mọi thứ chứ nhỉ, chúc mọi ng thi tốt nah.....mong năm nay trường mình đậu cao...đúng như mong ước của thaayf Hùng..
    Hu hu, lạy trời lạy phật cho mình thi tốt, cái khoa của mình có ji hay đâu mà cũng 1 chọi 26 cơ chứ....hix,
    Mẹ tớ và rất nhiều người lớn nói rằng : 30 là ngày đẹp nhất tháng, nên khởi hành vào ngày đó, Lớp tớ đi 6-7 đứa luôn cùng mua vé tàu để lên kinh dự thi.
    Tớ muốn đi thi lắm rồi đấy, chờ đợi sốt cả ruột . Ghét nhất là chờ đợi. khoá 06-09 cố gắng nhé, Mong rằng khoá mình đậu đại học cao nhất từ trước đến nay
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Mẹ tớ và rất nhiều người lớn nói rằng : 30 là ngày đẹp nhất tháng, nên khởi hành vào ngày đó, Lớp tớ đi 6-7 đứa luôn cùng mua vé tàu để lên kinh dự thi.
    Tớ muốn đi thi lắm rồi đấy, chờ đợi sốt cả ruột . Ghét nhất là chờ đợi. khoá 06-09 cố gắng nhé, Mong rằng khoá mình đậu đại học cao nhất từ trước đến nay
    uh há, hay á nhỉ, mà k thì kêu gọi khoá mình đi cả vào ngày đó cho đẹp, vừa được gặp mặt nhau trước khi thi, vừa để thấy đội quân mình hùng hậu,ha ha, ra đi tự tin thế thì chiến thắng sẽ nhiều á mà....... Khoá mình mà đậu cao, chả bit khai giảng năm sau trường có mời về ôn lại kỉ niệm giống mấy năm trước không nhỉ.... Tớ ghét chờ đợi, cũng ghét phải bon chen lúc đi thi, mà nhỡ vào phòng thi xỉu lun thì cũng chết.... Mong mình
    thi khối A tôta, đỡ phải ở lại thi thêm khối B, không thì phải xa nhà nửa tháng mất....them tiền ở khách sạn chắc đủ ăn cơm chấm nước mắm mất mấy tháng
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

uh.. vào đây để bb trường cái nhỉ..........vừa đi thi QX về...nhanh thật...........sắp thi thật rùi............cũng phải cố mà đậu cái đờ hờ........... Sẽ nhớ tr` ju lém đá............phải về vào dịp thi bóng rổ.......tất nhiên.snow mà ko đi thì mất vui
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Chi Béo hum nào đi thì fone tao cái nhá đi cùng mi là đi cùng Trọng lổn
    Biết Ta Là Ai Ko Hả Pro Đấy

Hộ pháp tự ĐDT Member chiphoi001's Avatar
    Đang ở
    france
    Thanks
    0

hik.
    bi h thấy các em ngồi tính ngày lên kinh thi thấy nhớ thời hs quá.
    h này năm ngoái cũng đang ăn, chơi với lo đây.hik
    Đi thi vui lém, anh cũng mún đi thi năm nay nữa cho đã nhưng mà hẻm bít kiếm đâu ra tiền mà nộp hồ sơ, hik.
    Khoá nayd trường ta cố gắng nha, đâu thật nhiều vô hén!!!
    "Có đôi khi trên đường đời tấp nập,

Ta vô tình lạc bước qua nhau"

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chiphoi001 Xem bài viết
    hik.
    bi h thấy các em ngồi tính ngày lên kinh thi thấy nhớ thời hs quá.
    h này năm ngoái cũng đang ăn, chơi với lo đây.hik
    Đi thi vui lém, anh cũng mún đi thi năm nay nữa cho đã nhưng mà hẻm bít kiếm đâu ra tiền mà nộp hồ sơ, hik.
    Khoá nayd trường ta cố gắng nha, đâu thật nhiều vô hén!!!
    Đi thi vui thật hả anh, a có nhầm không á, hix, e chả mún bon chen ở ngoài đó tí nào, lo thì đứt cả ruột ra chứ có thấy vui ji đâu.......
    @ snow: QX vẫn tổ chức thi à cậu, vui nhỉ, biết thế mình đi thi cho rồi...
    @ hacker: kon zai đi hôm nào, con Thúy có đi ko?, t đi 30 chắc đi buổi sáng á, thằng Trọng cũng đi, đang rủ nó mà cứ ậm ờ, ghét kinh luôn, nó bảo chờ để hoit mi xem mi có bao bọn tau được tiền vé k? há há.........oy, mẹ iu con nhắm, đi vs kon ko mất tiền ha......

Thanks
    0

@nothing_4rever: zzz hum trước con vừa chửi con T. nên kệ xác nó hok wan tâm nữa nó như con hâm ấy

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

ăc.....đúng là con trai mềnh, hihi, vợ hư là phải dạy con ạ.....ớ chứ thế là nó không đi cùng kon phỏng, chán nhẩy, kon đi với 1 lũ kon zai thế thì mẹ đi thế nào,....hix, sao bọn lớp mình chả bit đoàn kết ji cả, đi thi cùng nhau thế có phải vui hem, tức chết được, mà chắc hôm đó đông lắm á nhỉ, thấy trường mình nhiều ng đi hôm đó mà...................

Thanks
    0

[QUOTE=nothing_4ever;126111]ăc.....đúng là con trai mềnh, hihi, vợ hư là phải dạy con ạ.....ớ chứ thế là nó không đi cùng kon phỏng, chán nhẩy, kon đi với 1 lũ kon zai thế thì mẹ đi thế nào,....hix, sao bọn lớp mình chả bit đoàn kết ji cả, đi thi cùng nhau thế có phải vui hem, tức chết được, mà chắc hôm đó đông lắm á nhỉ, thấy trường mình nhiều ng đi hôm đó mà..................

hoho chả bít sao chửi nó nữa chỉ bít nó hâm hâm ấy khó chịu lắm. Ko nói chuyện nữa luôn

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 345678 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này