Trang 52 của 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 24248495051525354555662 ... CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 669
    Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

Mặc định Re: Wellcome to B8 ^^!

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Tớ có nói gì mạo phạm thì các bạn bỏ quá cho nhé !

Hồi đó tới h tớ ko hề để ý đến B8, Biết mỗi Chi gà là thành viên B8 thôi. Nhưng sau buổi off 4-10 tớ đã có một cách nhìn khác - mới mẻ hơn - tích cực hơn về b8 của các bạn. Quả thật để lại ấn tượng rất sâu sắc đối với tớ. Đã ko đi off thì thôi, đi là đi đông - nhiệt tình tới bến luôn. bạn nào cũng để lại ấn tượng với tớ.
    Buổi off sau nếu được nhất định tớ phải hát song ca với bạn Hoàng bài Vầng Trăng Khóc
    không có gì.mỗi người 1 cách nghi,mỗi người 1 phong cách.lớp nào cũng có mặt tích cực và tiêu cực.chỉ khi tiếp xúc thì mới hiểu nhau được..........
    hy vọng dù ảo tưởng đến đâu thì cũng giúp chúng ta đi trên đường đời một cách vui vẻ.

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thienthu76114 Xem bài viết
    không có gì.mỗi người 1 cách nghi,mỗi người 1 phong cách.lớp nào cũng có mặt tích cực và tiêu cực.chỉ khi tiếp xúc thì mới hiểu nhau được..........
    Ban đầu nói thật là ứ ưa lắm đâu, nói chuyện chả giống ai nhưng càng nói chuyện thì càng thấy giống mềnh hờ hờ ? Tết năm nay mong các bạn B8 vẫn tham gia nhiệt tình nhé. Tớ đang chuẩn bị cho một buổi off hoàng tráng nhất từ trước tới nay.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Ban đầu nói thật là ứ ưa lắm đâu, nói chuyện chả giống ai nhưng càng nói chuyện thì càng thấy giống mềnh hờ hờ ? Tết năm nay mong các bạn B8 vẫn tham gia nhiệt tình nhé. Tớ đang chuẩn bị cho một buổi off hoàng tráng nhất từ trước tới nay.
    ok.chú cứ yên tâm,anh đảm bảo những thành viên hqua sẽ tiếp tục tham gia và chắc chắn sẽ đông hơn nữa,quan trọng là khâu tổ chuác của các chú...........
    hy vọng dù ảo tưởng đến đâu thì cũng giúp chúng ta đi trên đường đời một cách vui vẻ.

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Công nhận là hwa ấn xờ tượng vs B8........cái lớp mà xưa nay chưa hề bít j ngoài việc nằm sau B7-trước B9 trong 12l
    Đầu tiên là "được" mềnh vs bạn Giang ''cố tình giả vờ sợ" túm gần rách áo lúc trong nhà machả bít là túm phải ông mô nữa cơ.....chỉ thoáng thấy là trong hội off nhà mềnh
    Sau đó là sự cố nổ lốp của ........2 ông j cũng ứ bit tên nốt
    Cộng thêm việc bộc lộ trình gà patin..........
    Và "kinh khủng" nhứt là ở quán hát...........ui mama ui........phải gọi là hok đỡ nổi..tây ta nam nữ chơi tuốt...........bái xờ phục
    à .........tiện thể thank lun mí bác đã áp tải em về tận dinh...hjhj
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

B8 có gì ngại đâu, sẽ tham gia đầy đủ và nhiệt tình tới tận phút cuối. Đấy là tiêu chí của mem B8. Mạc dù cái tiêu chí đó là do mình tự nghĩ, nhưng chắc chả thằng nào dám bật đâu
    Hi vọng lần sau mọi người đi off nhiều hơn để có thể hiểu hết về B8 chúng tôi
    @ những ai đi off: Sao ko nhận xét về giọng hát rất gì là vô đối của ta
    Tớ thích cậu đủ để .......

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Ừm khâu tổ chức thì năm nào cũng khá tốt, nhưng tôi mới tham gia vào mấy vụ off này gần đây thôi
    Các bạn cứ tham gia nhiệt tình đi, tôi rất thích những người nhiệt tình vì đơn giản bản thân tôi là một người rất nhiệt tình với công tác Off ẹp của 4rum nhà mềnh.

Tết năm nay có sự góp mặt của b8 nữa hứa hẹn là một buổi off rất đông vui và hoành tráng lắm đây, tôi cũng đã có dự tính trong đầu về buổi off rồi. Khi có bài viết về buổi off tết thì các bạn nhiệt tình nhé ủng hộ và đóng góp nhé
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thienthu76114 Xem bài viết
    ok.chú cứ yên tâm,anh đảm bảo những thành viên hqua sẽ tiếp tục tham gia và chắc chắn sẽ đông hơn nữa,quan trọng là khâu tổ chuác của các chú...........
    ui mama ui............mí ng` hum đó mà đã thía rùi...........thêm nữa thì loa đài nào có đủ điện mà đong??
    nói thế thui chứ mong thần dân b8 cứ phát huy tinh thần như thế naz........kẻo đàn em nó cười cho...
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snow_a5_online Xem bài viết
    ui mama ui............mí ng` hum đó mà đã thía rùi...........thêm nữa thì loa đài nào có đủ điện mà đong??
    nói thế thui chứ mong thần dân b8 cứ phát huy tinh thần như thế naz........kẻo đàn em nó cười cho...
    cười thì không sao,chỉ sợ đàn em khóc thôi.........hehe

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

này vừa có vụ gì vậy.lâu lắm không lên diễn đàn nên chẳng biết tí gì luôn ấy.hiii.có vụ gì thì cứ gọi nhé.lâu lắm ko tụ họp với mọi người ấy.nhớ quá

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trangsuonb8 Xem bài viết
    này vừa có vụ gì vậy.lâu lắm không lên diễn đàn nên chẳng biết tí gì luôn ấy.hiii.có vụ gì thì cứ gọi nhé.lâu lắm ko tụ họp với mọi người ấy.nhớ quá
    nhớ thì liên lạc với bọn lớp mình đi.20 -10 này tổ chức cho bọn mi rùi anh em tiện thể gặo mặt nhau luôn, lâu rùi cũng không đập phá nhỉ.........???ok chứ?????????

Trang 52 của 67 Đầu tiênĐầu tiên ... 24248495051525354555662 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này