Kết quả 1 đến 10 của 669

Threaded View

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Well come to B8 Phần 2

Sau đây là tiếp tục 1 số ảnh khá HOT từ hồi năm lớp 10 của B8.Thường thì về cuối năm,các lớp cũng chẳng học mấy,đứa thì bỏ học,đứa thì ngủ ở nhà cho khoẻ,những đứa nào có đi học thì tụm năm tụm ba lại ngồi chém gió ( Đa phần là cái bọn ăn cơm rang nói chuyện thế giới )
    Ngồi chém gió mãi cũng chán,lôi cỗ bài ra chơi,chơi suông cũng chán,tiền thì kô có (Vô sản mà ) Chơi sai vặt thì cũng kô hấp dẫn lắm
    Những buổi học cuối năm cứ thế đi qua,tình cờ 1 hôm đang đi loăng quăng trong sân lượn lờ ngắm nhìn cây cối,mình dẫm phải 1 cái gì đó,trượt chân ngã mém sứt răng.Bực mình kô chịu đc .Cúi xuống xem đó là cái gì mà to gan thế kô biết,hoá ra là thỏi son.Cầm thỏi son lên nhìn,hết hạn gần 1 năm rồi,kô biết ở đâu lại lòi ra nó thế này.Định vứt nhưng mình lại nghĩ ra một sáng kiến.Tại sao kô mang đến lớp rủ bọn nó đánh bài quẹt son nhờ
    Tuy thỏi son đã hết hạn nhưng mình tin tưởng vào trình độ chơi bài của mình lắm.Và khă năng ăn gian thi cũng brồ kô kém.
    Nhưng mình đã nhầm,bọn nó chơi cũng brồ kô kém,và ăn gian lại càng kô kém nữa.Kết quả là mình lĩnh đủ

P/S: Vui kô chịu được,nhưng kết quả của việc này là mặt mình mọc 1 đống trứng cá,mà cái nào cái nấy to ơi là to,mãi mới khỏi,nhưng giờ vẫn có vài cái sẹo.Làm xấu đi vẻ đẹp trai của mình
    Lần sửa cuối bởi thomit.com, ngày 30-05-2009 lúc 01:44 PM.
    Tớ thích cậu đủ để .......

Thông tin về chủ đề này