Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Đầu tiên là College Thanh Hóa, sau đấy tách ra làm Đào Duy Từ và Lam Sơn. Và sau nữa, chính Hàm Rồng cũng là con của Đào và Lam Sơn đấy ạ.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Tu luyện đệ tử ĐDT Member hacker's Avatar
    Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Angry

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn
    Đầu tiên là College Thanh Hóa, sau đấy tách ra làm Đào Duy Từ và Lam Sơn. Và sau nữa, chính Hàm Rồng cũng là con của Đào và Lam Sơn đấy ạ.
    Chả hiểu sao ở VN học sinh sinh viên toàn dựa vào tên tuổi của trường lớp đào tạo mình để coi đó như là 1 sự "khẳng định đẳng cấp" về học vấn, trong khi ở nước ngoài thì chính những HSSV lại là những người "khẳng định đẳng cấp" cho thương hiệu của trường mình. Ở VN nhiều giá trị đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần. Buồn

Tu luyện đệ tử DDT Friend hoaly_kho's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Chả hiểu sao ở VN học sinh sinh viên toàn dựa vào tên tuổi của trường lớp đào tạo mình để coi đó như là 1 sự "khẳng định đẳng cấp" về học vấn, trong khi ở nước ngoài thì chính những HSSV lại là những người "khẳng định đẳng cấp" cho thương hiệu của trường mình. Ở VN nhiều giá trị đảo lộn hết cả, chẳng biết đường nào mà lần. Buồn
    Hôm nay đọc mấy bài của anh Hacker cảm thấy có một cái gì đó ko vui , ko cảm thấy hài lòng về HSSV Việt Nam . Đối với tôi ,sự nổi tiếng hay ko thì cũng chẳng phải là tất cả ,trong lòng mình nghĩ : " trường Đào Duy Từ là một trường nổi tiếng " thì chắc chắc nó là 1 trường nổi tiếng dù ai có nói gì . Hãy cứ thoải mái lên , đừng nghĩ đến mấy chuyện ấy , nếu giờ đây , các thế hệ học sinh của trường Đào thành đạt , làm nên công danh sự nghiệp thì ắt tiếng tăm trường đào sẽ nổi như cồn ngay , fải ko nào ?

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoaly_kho
    Hãy cứ thoải mái lên , đừng nghĩ đến mấy chuyện ấy , nếu giờ đây , các thế hệ học sinh của trường Đào thành đạt , làm nên công danh sự nghiệp thì ắt tiếng tăm trường đào sẽ nổi như cồn ngay , fải ko nào ?
    Có mỗi em này là lạc quan tự tin hơn cả chứ mấy chú trường Đào đi đâu làm gì cũng lo lắng về xuất thân (nơi sinh ra và nơi học tập) của mình

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hacker
    Có mỗi em này là lạc quan tự tin hơn cả chứ mấy chú trường Đào đi đâu làm gì cũng lo lắng về xuất thân (nơi sinh ra và nơi học tập) của mình
    Err... Nói khí không phải anh em bỏ qua cho, tại vì hoaly_kho học ở tỉnh nhà, ko ra vùng khác như mọi người, lạc quan là phải.
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Wink

Trích dẫn Gửi bởi Pisces
    Err... Nói khí không phải anh em bỏ qua cho, tại vì hoaly_kho học ở tỉnh nhà, ko ra vùng khác như mọi người, lạc quan là phải.
    Lại nói kháy nhau rồi, ý chú là nói ếch ngồi đáy giếng chứ gì ? Ếch ngồi ở đâu cũng thế thôi, cái chính là thái độ của ta như thế nào thôi mà, phải không ? Hãy tự tin lên nào.

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Em biết ngay là bác cho rằng em nói đểu mà :buon: . Em đã xin lỗi trước rồi, tại em văn vẻ ko đc xuất sắc cho lắm nên... chỉ viết đc có thế .
    Trong tp Thanh Hóa thì có chỗ nào mà ko biết trường Đào, nhưng ra ngoài tỉnh cái là khác ngay, giống như mình ở Thanh Hóa nhưng cũng chẳng biết ở tỉnh Ninh Bình cóa những trường gì ấy :toetoe:
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Thumbs up

Trích dẫn Gửi bởi Pisces
    Em biết ngay là bác cho rằng em nói đểu mà :buon: . Em đã xin lỗi trước rồi, tại em văn vẻ ko đc xuất sắc cho lắm nên... chỉ viết đc có thế .
    Trong tp Thanh Hóa thì có chỗ nào mà ko biết trường Đào, nhưng ra ngoài tỉnh cái là khác ngay, giống như mình ở Thanh Hóa nhưng cũng chẳng biết ở tỉnh Ninh Bình cóa những trường gì ấy :toetoe:
    Anhn chẳng tin, anh ở HN mà anh vẫn biết ở Thanh Hóa là có trường Đào nổi tiếng "trai tài, gái sắc" mà.

Đệ tử ĐDT Member vodanh's Avatar
    Thanks
    0

heeeeeee, wr hà nội đầy nơi người ta ko biết lam sơn la trường gì huống chi đào
    AI CHO TA LƯƠNG THIỆN ????????

Đang ở
    Mù Cang Chải
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vodanh
    heeeeeee, wr hà nội đầy nơi người ta ko biết lam sơn la trường gì huống chi đào
    Nói thật là anh biết Lam Sơn trước rồi mới biết trường Đào sau.

To vodanh: Chữ kí của chú ý, đầy đủ thế này thì mới có ý nghĩa này :" Yêu là chết ở trong lòng 1 ít. Nếu yêu nhiều con nít sẽ sinh ra"

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này